Hướng Dẫn Cài Một Server No Font Hoàn Chỉnh By Giangleloi - Trang 31
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 31 của 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 21 29 30 31 32 33 41 81 ... CuốiCuối
Kết quả 301 đến 310 của 1048
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Guide cài JX full cho server cubin nofont

minh cai cua ban nhung khi tao nhan nhan vat dang nhap vao noi dinh luon trong ban do,khi daNG NHAP LAI NO BAO NHAN VAT NAY DA BI KET TRONG BAN DO NHO CAU GIUP DO
    Khách viếng thăm hãy cùng 161616 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

^^Nu*~ + Nhu*o*ng^^ anhnhuong's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tuanninhvgc [Only registered and activated users can see links. ]
    Gửi bác Giangleloi:
    Nhờ bác xem và khắc phục giúp các lỗi khi chạy client của tôi. Tôi đã làm đúng theo các bước của hướng dẫn, nhưng khi chạy client thì không chơi được. Nếu dùng client của TQ thì báo lỗi runtime C++ (bấm Irgnore cũng ko ý nghĩa gì), nếu dùng client của VNG thì chỉ vào đến màn hình đăng nhập, ko gõ được tên đăng nhập và mật khẩu vào ô đăng nhập. Mong bác chỉ giúp anh em để thoả lòng mong đợi. Cấu hình máy nhà tôi: Core2 2.2, 2GB Ram, 160 GB HDD, Gforce 8500, Win XP SP2. Yahoo: bktt03
    mình từng bị như bạn.
    bạn nên dùng server no font cubin nha, đừng cài patch của server cubin. Dùng client china + 3 patch + patch phuongdung
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

"Connect DB Error"
    Cái lỗi này cài lại window hết không mấy bạn ,chứ tôi cài SQL mấy lần rồi vẫn vậy.
    Khách viếng thăm hãy cùng Ofline xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi Ofline [Only registered and activated users can see links. ]
    "Connect DB Error"
    Cái lỗi này cài lại window hết không mấy bạn ,chứ tôi cài SQL mấy lần rồi vẫn vậy.
    Lỗi này do bạn đặt pass sa sai lúc attack database đó ! Bạn xài Server gì ? Của ai share ?
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Có ai giúp mình ko?
    Sao có đồ BK mà ko mặc được.
    Khách viếng thăm hãy cùng conangau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Lỗi này do bạn đặt pass sa sai lúc attack database đó ! Bạn xài Server gì ? Của ai share ?
    Dow ở bài viết đầu tiên trong topic này nè ...link sever nó nè [Only registered and activated users can see links. ]
    dow về file nó tên là SaoPaulo1.rar
    Lần sửa cuối bởi Ofline, ngày 27-02-09 lúc 07:52 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Ofline xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Thiên Đàng City
    Thanks
    1

@[Only registered and activated users can see links. ]: bạn kiểm tra lại xem máy của mình có cài chương trình antivirus không. Nếu có thì disable trước khi chạy server nhé.
    @[Only registered and activated users can see links. ]: bạn thử chép thư mục Settings của Server sang Client và lấy thư mục UI chuẩn (của Minh Đô chẳng hạn) rồi patch vào Client coi còn lỗi không nhé.
    Thân
    Khách viếng thăm hãy cùng x10tinpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Mình đã chép setting trong Server qua Client rồi nhưng vào game thì NPC bị thay đổi hết, ko mua được đồ luôn.
    Hix, còn tệ hơn trước khi copy qua.
    Vào xa phu ko di chuyển được mặc dù mình đã chép map đầy đủ vào rồi.
    Bạn có server va client nào tốt share cho mình nha.
    Khách viếng thăm hãy cùng conangau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Híc híc , chép patch vào client rùi, sever chạy rùi, nhưng vào game.exe thì đen sì , sao thế các pro?????
    Khách viếng thăm hãy cùng 0o0Hung0o0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

^^Nu*~ + Nhu*o*ng^^ anhnhuong's Avatar
    Thanks
    0

dùng patch gì thế.
    mở client/package đổi maps.pak --> maps thử coi setting cũng vậy.
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Trang 31 của 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 21 29 30 31 32 33 41 81 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn: Cách làm Server No Font China !!!
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 15-07-09, 02:51 PM