[JX] Cách tắt Kỳ Trân Các jx win
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    11

Cách tắt Kỳ Trân Các jx win

Mình xóa list trong thư mục Settings/ buysell.txt và SuperShop.txt nhưng khi khỏi động sv thì hình item trong ktc vẫn còn chỉ khác là không mua được?
    Ae hướng dẫn mình xóa với, hoặc chỉ cách xóa ktc load luôn càng tốt.

Script thì làm phát ăn ngay nhưng cái settings thì mình không hiểu chỉnh song nó cứ đơ đơ. như settings/Tong/Tongset.ini mình chỉnh cấp lập bang 50 nhưng ko được toàn báo không đủ 120 cấp
    Thanks, ah sv ngaotuyet
    Khách viếng thăm hãy cùng raica1979 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Long.MR's Avatar
    Thanks
    16

Ðề: Cách tắt Kỳ Trân Các jx win

Trích dẫn Gửi bởi raica1979 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình xóa list trong thư mục Settings/ buysell.txt và SuperShop.txt nhưng khi khỏi động sv thì hình item trong ktc vẫn còn chỉ khác là không mua được?
    Ae hướng dẫn mình xóa với, hoặc chỉ cách xóa ktc load luôn càng tốt.

Script thì làm phát ăn ngay nhưng cái settings thì mình không hiểu chỉnh song nó cứ đơ đơ. như settings/Tong/Tongset.ini mình chỉnh cấp lập bang 50 nhưng ko được toàn báo không đủ 120 cấp
    Thanks, ah sv ngaotuyet
    Đồng bộ , chỉnh ở sever thì đồng qua client , chỉnh ở client thì đồng qua server.
    Khách viếng thăm hãy cùng Long.MR xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Long.MR vì bài viết này !

raica1979 (30-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi Long.MR [Only registered and activated users can see links. ]
    Đồng bộ , chỉnh ở sever thì đồng qua client , chỉnh ở client thì đồng qua server.
    Ý bạn là chép file chỉnh sửa trong server qua client ah hả?! tại trong cái client của mình trống có mỗi ServerList thôi,
    Có cách tắt hẳn ko bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng raica1979 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Long.MR's Avatar
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi raica1979 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ý bạn là chép file chỉnh sửa trong server qua client ah hả?! tại trong cái client của mình trống có mỗi ServerList thôi,
    Có cách tắt hẳn ko bạn
    mở fodel chưa client tạo 1 fodel con tên Settings
    chỉnh bên sever cái gì thì đồng bộ qua cái đó đúng đường dẫn bên sever là dc
    Khách viếng thăm hãy cùng Long.MR xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Long.MR vì bài viết này !

raica1979 (30-01-16)