[TLBB] [SHOW] Website id account TianLongBaBu - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 26
    Thành Viên
    Thanks
    58

Ðề: [SHOW] Website id account TianLongBaBu

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi là do mình tạo ra chứ, PHP làm gì có lỗi. Nếu có Thì chẳng ai học PHP làm gì.
    Dĩ nhiên rồi. Nhưng vấn đề là người code có đủ kinh nghiệm để tránh lỗi hay không
    Khách viếng thăm hãy cùng vocweb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi vocweb [Only registered and activated users can see links. ]
    Dĩ nhiên rồi. Nhưng vấn đề là người code có đủ kinh nghiệm để tránh lỗi hay không
    Thực sự mình thấy h mà dính lỗi SQLi thì mình nghĩ nên nghỉ php vì h lỗi đó qua phổ biến và cách tránh quá đơn giản rồi, ví dụ như mình dùng framework CodeIgniter thì gần như 100% là không lo tới khoản SQLi rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng kobihoanga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi kobihoanga [Only registered and activated users can see links. ]
    Thực sự mình thấy h mà dính lỗi SQLi thì mình nghĩ nên nghỉ php vì h lỗi đó qua phổ biến và cách tránh quá đơn giản rồi, ví dụ như mình dùng framework CodeIgniter thì gần như 100% là không lo tới khoản SQLi rồi
    Tùy từng người, nếu là dân developer chuyên, sẽ dùng một framework nào đó ít ai tự xây dựng vì rất tốn time và không đủ sức, còn người cưỡi ngựa xem hoa thì dính lỗi đó là bình thường.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    58

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tùy từng người, nếu là dân developer chuyên, sẽ dùng một framework nào đó ít ai tự xây dựng vì rất tốn time và không đủ sức, còn người cưỡi ngựa xem hoa thì dính lỗi đó là bình thường.

Đúng, ý mình nói đến cái đó. Hồi trước có ai share cái bản homepage của VTAngel, có xem sơ qua thì thấy xài hoàn toàn là PHP thuần.
    Thấy qc bản này của VTAngel nữa thì nghi nghi. Chỉ là vậy thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng vocweb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Dark.Hades's Avatar
    Đang ở
    cd /tmp/
    Thanks
    205

Trích dẫn Gửi bởi vocweb [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói không phải dìm hàng chớ viết bằng PHP chay dễ dính nhiều lỗi ngớ ngẩn mà nguy hiểm lắm.

1 trong mấy thứ đó là SQL Injection
    SQLi chỉ để ý 1 tí là đc thôi, với 1 trang quản lí này thì chủ yếu là thanh niên code ra nó có tâm huyết hay ko mà thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng Dark.Hades xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Đã Uplink ver1 ...............
    Khách viếng thăm hãy cùng Binos xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi Dark.Hades [Only registered and activated users can see links. ]
    SQLi chỉ để ý 1 tí là đc thôi, với 1 trang quản lí này thì chủ yếu là thanh niên code ra nó có tâm huyết hay ko mà thôi
    Theo như các bác nói thế thì quá bôi báng chủ nhân nó rồi :3 , chủ nhân nó chỉ mới bước vào con đường code php thôi , còn dính dỗi sqli , bị check database hay deface hay gì đó thì phải do phần get num dạng basic php cổ điển mới bị còn dạng này là OP của PHP framework , thì đúng hơn thì nó không thể nào bị khai thác đc database . còn lỗi như các bác nói thì PHP OP nó tự động ngắc lỗi này nên ko gì phải bận tâm !

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Như vậy code theme ok rồi.
    - Phần Menu (Trang chủ, BXH) với (nạp thẻ, đăng ký, đăng nhập, quên mật khẩu) bị nhảy Menu.
    - Responsive bị mất phần menu([Only registered and activated users can see links. ]), và vỡ khung([Only registered and activated users can see links. ]).
    Mới test một ít trên [Only registered and activated users can see links. ] nên Góp ý với bạn vậy.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi Binos [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo như các bác nói thế thì quá bôi báng chủ nhân nó rồi :3 , chủ nhân nó chỉ mới bước vào con đường code php thôi , còn dính dỗi sqli , bị check database hay deface hay gì đó thì phải do phần get num dạng basic php cổ điển mới bị còn dạng này là OP của PHP framework , thì đúng hơn thì nó không thể nào bị khai thác đc database . còn lỗi như các bác nói thì PHP OP nó tự động ngắc lỗi này nên ko gì phải bận tâm !
    thớt ơi sao cái web.sql mình restore ra ko đc vậy chĩ ra pay , sever , exchange ko có account là sao vậy ta mình dủng navicat 8 có đc ko vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng Metalcore xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi Metalcore [Only registered and activated users can see links. ]
    thớt ơi sao cái web.sql mình restore ra ko đc vậy chĩ ra pay , sever , exchange ko có account là sao vậy ta mình dủng navicat 8 có đc ko vậy
    Bạn dùng Nivcat , Import data vào nha , tạ 1 cái data rỗng xong Import vào thôi , Resotre thì ý bạn là nó bị thiếu à ? , để mình xem lại !

--- Chế độ gộp bài viết ---

Như vậy code theme ok rồi.
    - Phần Menu (Trang chủ, BXH) với (nạp thẻ, đăng ký, đăng nhập, quên mật khẩu) bị nhảy Menu.
    - Responsive bị mất phần menu([Only registered and activated users can see links. ]), và vỡ khung([Only registered and activated users can see links. ]).
    Mới test một ít trên [Only registered and activated users can see links. ] nên Góp ý với bạn vậy.

Cái này là do tuỳ trình duyệt bạn , nó tự căn thôi , tuỳ vào động phân giải rộng lớn của trình duyệt chứ ko phải do css bạn , măc định là nó full mọi độ phân giải , đa phần bị như vậy à do trình duyệt của bạn !

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Bạn nào giúp mình config bộ website quản lý account JX Linux với
    Bởi Slayer trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-04-15, 05:34 AM
  2. [KT] Show BXH kiếm thế lên website ?
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 20-03-13, 12:26 PM
  3. [KT] Nhận Design Website Rip ( Skins Website )
    Bởi TS2GVN trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 06-02-12, 10:00 PM