[JX] Hỏi Cách tổng hợp 3 SV linux lại làm 1
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Vi phạm quy định nguyenhuynhduc's Avatar
    Thanks
    126

Hỏi Cách tổng hợp 3 SV linux lại làm 1

Mấy bác đi qa bỏ 1s để chỉ e cách tổng hợp 3 SV linux tranminhdo và up galaxy với boynhay lại làm 1 với. TKs nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhuynhduc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nguyenhuynhduc vì bài viết này !

HungDevJX (29-01-16)

Thành Viên killer20099's Avatar
    Đang ở
    Binh Duong Province
    Thanks
    188

Ðề: Hỏi Cách tổng hợp 3 SV linux lại làm 1

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhuynhduc [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bác đi qa bỏ 1s để chỉ e cách tổng hợp 3 SV linux tranminhdo và up galaxy với boynhay lại làm 1 với. TKs nhiều
    đại khái là bạn phải biết script + setting người A viết cái gì có cái gì và xem script + setting người B & C có cái gì thì mới xào nấu đc chứ, script + setting mà ko trùng nhau gộp lại cho lắm lỗi
    mà đã biết script + setting đảm bảo 100% ko hỏi câu này
    Khách viếng thăm hãy cùng killer20099 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến killer20099 vì bài viết này !

nguyenhuynhduc (21-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    61

Scrip + setting cùng 1 kiểu.
    chả có cách nào gọi là tổng hợp
    muốn tổng hợp tự chạy vạch từng cái rồi lấy qua

chứ script vs setting cái nào chả như nhau. chép lên thì nó đè. tổng méo gì
    Khách viếng thăm hãy cùng VoNguoiTa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến VoNguoiTa vì bài viết này !

Thanks
    126

Trích dẫn Gửi bởi killer20099 [Only registered and activated users can see links. ]
    đại khái là bạn phải biết script + setting người A viết cái gì có cái gì và xem script + setting người B & C có cái gì thì mới xào nấu đc chứ, script + setting mà ko trùng nhau gộp lại cho lắm lỗi
    mà đã biết script + setting đảm bảo 100% ko hỏi câu này
    e newbie. Mới chạy dc sv cua tranminhdo thôi. nên mới hỏi ngu chứ biết j đâu bác

nếu coppy seting và scprit Của người B & C paste qa seting scprit bên sv C dc không bác ^^

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi VoNguoiTa [Only registered and activated users can see links. ]
    Scrip + setting cùng 1 kiểu.
    chả có cách nào gọi là tổng hợp
    muốn tổng hợp tự chạy vạch từng cái rồi lấy qua

chứ script vs setting cái nào chả như nhau. chép lên thì nó đè. tổng méo gì
    Vậy chép đè lên nó k dc gì mà vẫn như vậy hã bác
    Lần sửa cuối bởi nguyenhuynhduc, ngày 21-01-16 lúc 10:19 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhuynhduc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nguyenhuynhduc vì bài viết này !

HungDevJX (29-01-16)

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhuynhduc [Only registered and activated users can see links. ]
    e newbie. Mới chạy dc sv cua tranminhdo thôi. nên mới hỏi ngu chứ biết j đâu bác

nếu coppy seting và scprit Của người B & C paste qa seting scprit bên sv C dc không bác ^^
    mình đã nói vấn đề này rồi........... chắc bạn chưa tìm hiểu hết --> thực tế những cái ở trên bạn hỏi ko phải 3 sever như bạn nghĩ đâu mà là 1 sever và 2 bản update mà thôi..... hiện tại về võ lâm linux theo mình tổng hợp mới nhất đã update mới nhất năm 2015 và đã fix một số lỗi thì chỉ có 2 sever và có 2 bản update cho 2 sever mà thôi... cụ thể bạn có thể tham khảo bài viết #1 của mình để hiểu sâu hơn: [Only registered and activated users can see links. ]

theo như ở trên có 2 sever đó là : sever của yoken và sever ver 3 tranminhdo và 2 update bao gồm update của galaxy thì bạn có thể chép thẳng vào sever nào cũng đc.... riêng update 4 của boynhay thì chỉ chép vào sever yoken mà thôi mục đích để fix 1 số lỗi tồn tại trước của sever. tuyệt đôí không chép vào ver 3 tranminhdo sẽ phát sinh ra õi trong sever bạn nhé( trừ dân dev chuyên nghiệp).

còn muốn tham khảo cách 3 in 1 thì tham khảo bài viết ở trên.............................còn muốn học hỏi thêm nâng cao kiến thức thì bạn xem ở đây nhé: [Only registered and activated users can see links. ]
    --- Chúc bạn thành công !
    Lần sửa cuối bởi tvnnam, ngày 21-01-16 lúc 10:32 AM.
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

10. The Following 2 Users Say Thank You to tvnnam For This Useful Post:

minhkhanh109 (21-01-16), nguyenhuynhduc (21-01-16)

Thanks
    126

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đã nói vấn đề này rồi........... chắc bạn chưa tìm hiểu hết --> thực tế những cái ở trên bạn hỏi ko phải 3 sever như bạn nghĩ đâu mà là 1 sever và 2 bản update mà thôi..... hiện tại về võ lâm linux theo mình tổng hợp mới nhất đã update mới nhất năm 2015 và đã fix một số lỗi thì chỉ có 2 sever và có 2 bản update cho 2 sever mà thôi... cụ thể bạn có thể tham khảo bài viết #1 của mình để hiểu sâu hơn: [Only registered and activated users can see links. ]

theo như ở trên có 2 sever đó là : sever của yoken và sever ver 3 tranminhdo và 2 update bao gồm update của galaxy thì bạn có thể chép thẳng vào sever nào cũng đc.... riêng update 4 của boynhay thì chỉ chép vào sever yoken mà thôi mục đích để fix 1 số lỗi tồn tại trước của sever. tuyệt đôí không chép vào ver 3 tranminhdo sẽ phát sinh ra õi trong sever bạn nhé( trừ dân dev chuyên nghiệp).

còn muốn tham khảo cách 3 in 1 thì tham khảo bài viết ở trên.............................còn muốn học hỏi thêm nâng cao kiến thức thì bạn xem ở đây nhé: [Only registered and activated users can see links. ]
    --- Chúc bạn thành công !
    bác nam cho e hỏi
    VD : if (n < 6) then Talk(1, "", format("Sai Item Code. ThiƠu tr­êng yªu cÇu <color=yellow>%s<color>",n)); return end'
    có đoạn : ThiƠu tr­êng yªu cÇu mình muốn VH nó cho dễ hiểu, dễ dev thì làm sao bác -_-. e hỏi ngu bác đừng chê

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nguyenhuynhduc vì bài viết này !

HungDevJX (29-01-16)

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

bác nam cho e hỏi
    VD : if (n < 6) then Talk(1, "", format("Sai Item Code. ThiƠu tr­êng yªu cÇu <color=yellow>%s<color>",n)); return end'
    có đoạn : ThiƠu tr­êng yªu cÇu mình muốn VH nó cho dễ hiểu, dễ dev thì làm sao bác -_-. e hỏi ngu bác đừng chê
    bạn xem lại cách chuyển font tiếng việt ở đây..... chú ý làm trên nopate ++ nhé [Only registered and activated users can see links. ]
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

Thanks
    126

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn xem lại cách chuyển font tiếng việt ở đây..... chú ý làm trên nopate ++ nhé [Only registered and activated users can see links. ]
    vậy là phải dung font ở ngoài (ANSI) là dc hã bác nam là nó hiển thị TV có dấu à
    Sẵn cho e xin yahoo bác với hjhj
    Bác có bảng mã ANSI cho e xin với hjhj
    Lần sửa cuối bởi nguyenhuynhduc, ngày 21-01-16 lúc 05:04 PM.

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Cài HĐH Linux CentOS 6.4 chạy linux (không dùng VMWare share) liệu có được không
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 08-11-15, 08:37 AM
  3. Cần 1 bạn rành linux có khả năng config trên linux
    Bởi kenhoang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 19-07-15, 08:16 PM
  4. [JX] [HELP] JX-LINUX - nhờ pro nào chỉ dùm cách fix exp trong sever linux
    Bởi id_nothing trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 31-05-15, 08:26 AM
  5. [JX] Chuyển server linux VNG từ Linux sang máy Thật !!!
    Bởi kenlucky2000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 24-04-14, 07:44 PM