Vài lời tâm sự gởi đến các bạn - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 45
    Thành Viên AlexKing's Avatar
    Thanks
    100

Ðề: Vài lời tâm sự gởi đến các bạn

Trích dẫn Gửi bởi nhaodzo [Only registered and activated users can see links. ]
    chưa bao giờ t ngừng chia sẻ những cái biết được nhé. chỉ có điều rất nhiều admin làm nát cái võ lâm lậu chứ không phải là vì share mà nát võ lâm lậu. share mang về dev chơi nghịch chả sao. Toàn các thánh không biết j làm sv rồi hút máu rồi đóng cửa khi phá hỏng game rồi lại mở lại hút lại đóng @@. nát ở đây là như thế đấy thím. mà dạo này còn dev source win ko thím @@
    Trích dẫn Gửi bởi HoangTVT [Only registered and activated users can see links. ]
    .

Thật sự là mình cùi thôi nhưng nói thật mình đồng quan điễm với hoàng, không cho không share không hướng dẫn vì nhiều thằng "mất dạy" lắm. Mình chỉ thì thôi (nói thiệt chỉ xong cũng ko "cám ơn" được 1 cái nữa - nhiều bạn sẽ nói mình "giúp người vì cám ơn sao" - nhưng theo quan niệm của mình thì đó là phép lịch sự tối thiểu), không chỉ thì quay ra nan nỉ, năn nỉ đã rồi chữi tới khi nó ko biết nữa lại pm năn nỉ. Chưa kễ cái thời cài jx còn bị quịt tiền (do cái tội mình biết điều với người khác, người ta than khỗ - cài dùm xong ngon lành mới lấy tiền - xong người ta ko biết điều lại).

Mô phật!

P/S: có 1 sự thật là tới giờ phút này t ghen vs hoàng nhiều còn nhỏ mà có tài . code chung đợt mà trình lên nhanh quá. Em đi xa quá e đi xa tui quá Buồn
    Lần sửa cuối bởi AlexKing, ngày 30-12-15 lúc 10:34 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng AlexKing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên passika's Avatar
    Thanks
    52

Tôi xin kể về câu chuyện của chính tôi.
    Lúc vừa lên lớp 10 tôi đạt điểm cao nên được đặt cách vào lớp chọn nâng cao nhưng qua 1 năm tôi học xong thì tôi lại viết đơn xin chuyển xuống các lớp cơ bản bởi vì sao?! Không phải vì tôi học không nổi, không theo kịp bạn bè mà vì môi trường học không thích cho lắm. Đa số, tôi nói là đa số những đứa học trong lớp chúng nó có 1 tính chung là "ích kỷ". Nhiều bạn sẽ nghĩ ích kỷ ở đây là thi hay kiểm tra không chỉ bài bạn mà là ích kỷ trong lối sống trong cả những-bài-tập-nhóm. Đến năm lớp 11 nhiều đứa hỏi vì sao tôi lại chuyển xuống lớp C học, tôi chỉ cười và trả lời vui vẻ là không theo kịp môi-trường-nâng-cao. Thấy vẻ mặt ngơ ngơ chắc tụi nó nghĩ mình học ko nổi. 11 rồi 12 tôi thật sự cảm thấy rất vui vẻ. Bước vào lớp mới bọn con gái hò hét chọc ghẹo đến tía mặt ( lớp 44 đứa hết 45 là con gái )chúng tôi rất hòa đồng tôi cảm nhận ko có 1 sự ganh tị hay ích kỷ ở đây học thì vẫn học chơi vẫn chơi bởi thế chúng tôi gắn bó nhau, giúp đỡ nhau không so đo tính toán, cả lớp lúc nào cũng đồng lòng. Hết lớp 11 chúng tôi được lên thẳng 12 ko chia niềm vui còn gấp bội.Cuối năm chúng tôi vẫn tốt nghiệp 100% thầy cô đều khen ngợi vì những tháng cuối cấp ôn thi.

Tối rãnh nên viết nhãm.

Trên đây là 1 điễn đàn cộng đồng, Dù bạn là Addmin, Mode hay member thường dù trình cao hay thấp thì bạn vẫn là 1 member. Mục đích bạn gia nhập diễn đàn này là gì thì chắc các bạn biết rõ.
    Khách viếng thăm hãy cùng passika xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết babykute's Avatar
    Đang ở
    Địa Ngục Việt Nam
    Thanks
    182

- Mình thì khác chủ thớt, mình bỏ bê tất cả chạy theo em nó.... Bỏ cả đam mê, sự nghiệp... Cuối cùng cũng bị nó sút ko thương tiếc . Nói chung cái gì cũng phải hài hòa
    Ải tình này ai có thế vượt qua
    Vọng Minh Nguyệt,tâm thật thê lương

4. The Following 3 Users Say Thank You to babykute For This Useful Post:

Kenizzle (31-12-15), loveoggy (31-12-15), VoNguoiTa (01-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đâu có nói ai hay là tên bạn đâu sao bạn cần phải lên tiếng như bị trúng tên vậy )

Và cũng đương nhiên. Có trình thì cứ ngồi chờ. Miễn sao vẫn thỏa đam mê là dc. Đâu phải như bạn đâu mà phải xoắn não
    K biết bạn hiểu thế nào về 2 từ "ích kỷ" vậy? Ng ta làm đc k cho bạn thì bạn nói ích kỷ còn bạn k làm k cho nên k ích kỷ sao? Nếu vậy xin bạn trở về thực tại giùm. Bạn nói k trình thì ngồi đợi miễn thỏa mãn đam mê, cho hỏi đam mê đó là đam mê gì vậy? đam mê "đợi" à. VN này có ai sinh ra có sẵn trình cao để ngồi giúp cho những cá nhân như bạn thỏa mãn đam mê "đợi", bạn kể mình nghe thử. Ng ta làm đc k chỉ thì cho là ích kỷ, thế trc đó ai chỉ họ làm đây?
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangTVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trongkha779's Avatar
    Thanks
    42

Icon13 Ðề: Vài lời tâm sự gởi đến các bạn

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đâu có nói ai hay là tên bạn đâu sao bạn cần phải lên tiếng như bị trúng tên vậy )

Và cũng đương nhiên. Có trình thì cứ ngồi chờ. Miễn sao vẫn thỏa đam mê là dc. Đâu phải như bạn đâu mà phải xoắn não
    Thằng này vừa chảnh vừa sạo , lên forum thì nói hay lắm , mình không biết câu lệnh , pm yahoo nó hỏi thì nó bảo học lại Ebook , chỉ hỏi vài cái câu lệnh sơ sơ thôi mà còn ích kỷ như vậy rồi !
    Khách viếng thăm hãy cùng trongkha779 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lzlsky301's Avatar
    Đang ở
    The Moon
    Thanks
    85

Có topic là có war
    40 năm nữa may ra người VN mới hết được thói đố kỵ dìm hàng nhau
    Khách viếng thăm hãy cùng lzlsky301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 2 Users Say Thank You to lzlsky301 For This Useful Post:

bthhhz (31-12-15), VoNguoiTa (01-01-16)

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi HoangTVT [Only registered and activated users can see links. ]
    K biết bạn hiểu thế nào về 2 từ "ích kỷ" vậy? Ng ta làm đc k cho bạn thì bạn nói ích kỷ còn bạn k làm k cho nên k ích kỷ sao? Nếu vậy xin bạn trở về thực tại giùm. Bạn nói k trình thì ngồi đợi miễn thỏa mãn đam mê, cho hỏi đam mê đó là đam mê gì vậy? đam mê "đợi" à. VN này có ai sinh ra có sẵn trình cao để ngồi giúp cho những cá nhân như bạn thỏa mãn đam mê "đợi", bạn kể mình nghe thử. Ng ta làm đc k chỉ thì cho là ích kỷ, thế trc đó ai chỉ họ làm đây?
    Ơ
    Mở mồm là show này show nọ mà ko share thì là gì vậy
    Còn người ko biết thì ngồi lót dép hóng có gì sai nào

Đương nhiên. Đam mê là ngồi lót dép hóng và có tiền điếm là đc .
    Đam mê cái kiểu ngu dại ko có tiền mà điếm thì đó gọi là đam mê gì vậy

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi trongkha779 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thằng này vừa chảnh vừa sạo , lên forum thì nói hay lắm , mình không biết câu lệnh , pm yahoo nó hỏi thì nó bảo học lại Ebook , chỉ hỏi vài cái câu lệnh sơ sơ thôi mà còn ích kỷ như vậy rồi !
    Với những loại chỉ có bản năng thì động vật bậc cao ko bao giờ quan hệ tự suy nghĩ nhé anh bạn trẻ
    Đâu có cái gì là cho không. Có qua có lại mới toại lòng nhau.
    Ai từng giúp tôi thì tôi cũng giúp lại
    Còn những thằng chỉ biết lường công người khác thì ... Next
    Lần sửa cuối bởi bthhhz, ngày 31-12-15 lúc 12:03 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    114

Icon3 Ðề: Vài lời tâm sự gởi đến các bạn

Mình cũng đồng ý là thím bthzzz ở trên chảnh vãi . Hỏi cái gì thì cũng kêu lên diễn đàn mà tìm hiểu đi. Diễn đàn là nơi đào tạo mà la.bla... Đồng ý không việc gì phải đi giúp không công cho người khác như thế nhưng thím có thể nói thẳng ra đi tôi làm cho ông trả tôi bao tiền hoặc nói là cái này tôi không biết hoặc là tôi không giúp. Hoặc kệ đi đừng trả lời inbox làm gì. Thím trả lời tốn công. Đi xin xỏ giúp đỡ cũng ngại bỏ mẹ ra mà bị trả lời kiểu khinh khỉnh thốn méo chiu đc .
    như bác nhaozo vs bạn bili3n cái gì giúp đc thì nói. Không thì thôi. Cái nào tính phí thì nói thẳng bao nhiêu luôn có phải thoải mái không @@ !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocht xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ngocht vì bài viết này !

passika (31-12-15)

Thành Viên passika's Avatar
    Thanks
    52

Share hay không là tùy thớt thôi, Có lòng thì share còn ko share thì cũng chả sao. Chắc chắn mấy thím trình cao sẽ khuyên thớt ko share vì nhiều lý do( cái này mọi người ngẫm 1 tí sẽ ra). Riêng tui thì khuyến khích share vì thực chất có những thứ xa tầm với mà chúng tôi ko đủ trình cũng như thời gian ngồi dev. Nói về vấn đề đưa online thì khỏi phải bàn, phong độ chỉ là nhất thời đẳng cấp mới là mãi mãi. Dev còn chưa xong lấy gì mở online??? Những thím mà bảo cái câu chỉ biết ngồi chực sẵn thì im mồm dùm vì đây là diễn đàn học hỏi và chia sẻ có nhiều thành phần. Chưa làm được gì cho người khác thì đừng mở mồm nói câu đó.
    Tuyên dương những tinh thần share bất diệt vì cho đi thì sẽ nhận lại
    Khách viếng thăm hãy cùng passika xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến passika vì bài viết này !

ngocht (31-12-15)

Thành Viên taoaccts13's Avatar
    Thanks
    45

Sao box VLTK bữa nay náo nhiệt thế
    Khách viếng thăm hãy cùng taoaccts13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối