Share sv Vua hải tặc version mới - Trang 73
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 73 của 77 Đầu tiênĐầu tiên ... 23 63 71 72 73 74 75 ... CuốiCuối
Kết quả 721 đến 730 của 764
    Thành Viên Vuhuytruong's Avatar
    Thanks
    23

Ðề: Share sv Vua hải tặc version mới

Trích dẫn Gửi bởi famypo [Only registered and activated users can see links. ]
    chắc bác dùng ver bên topic đề mô vht phải không mình thì làm được hết tất cả rồi nhưng vấn đề là cái ver ở topic này không thêm mới được skill chỉ dùng được skill có sẵn trong sv rồi đổi tên thôi trong xmls của sv này vẫn còn thiếu một số skill mà sever có.
    t dùng bản v4 bên khựa,mọi thứ đều add dc hết.skill nào ko có thì thêm vào,tướng nào chưa có thì add zô thôi.Ý t nói là add mới toàn bộ chứ ko phải dùng lại thứ đã có trong sever,ko phải kiểu treo đầu dê bán thịt chó đâu nhaz bạn....
    Khách viếng thăm hãy cùng Vuhuytruong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi Vuhuytruong [Only registered and activated users can see links. ]
    t dùng bản v4 bên khựa,mọi thứ đều add dc hết.skill nào ko có thì thêm vào,tướng nào chưa có thì add zô thôi.Ý t nói là add mới toàn bộ chứ ko phải dùng lại thứ đã có trong sever,ko phải kiểu treo đầu dê bán thịt chó đâu nhaz bạn....
    Bác pro chắc không tiếc cho em xin link v4 của khựa bác !
    Khách viếng thăm hãy cùng famypo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

haiz. Loay hoay Xóa đi tải lại mấy lần r mà vẫn bị lỗi ở buoc2.bat .đã download cả SecureCRT trên theard r mà vẫn lôi , có ai rảnh Teamview hộ mình với được k
    Xin trân thành cảm ơn !
    Lần sửa cuối bởi cqd1693, ngày 09-04-16 lúc 11:16 AM. Lý do: thiếu ý
    Khách viếng thăm hãy cùng cqd1693 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    VIET NAM
    Thanks
    34

Sao mình ấn vào tấn công nó không được nhỉ nó cứ như vậy. Ai giúp t lỗi này với
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi bibintam, ngày 09-04-16 lúc 08:19 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bibintam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên pirate's Avatar
    Thanks
    12

Xin đính chính các bạn là hiện tại bên khựa chỉ share bản mới nhất là 293 cũng như gọi tòm tắt tùng version là 1 2 3 4, và bản 4 là bản hiện tại được up link ở page 1 đó các bạn.
    Còn add thì nó cũng đơn giản thôi nhưng tôi dám cá là skill add không phải dễ nhé. còn bạn nào đó kêu add skill nào cũng đc thì làm hộ tôi skill chuẩn của tướng lạ lạ như caesar hay vergo hay monet để chứng minh cái nhỉ.
    Còn mấy con ltinh kia add đơn giản thui, ^^ Nhớ quay lại clip lúc ra trận thể hiện skill nhá ^^ skill có nhiều sự khác biệt lắm ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng pirate xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi pirate [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin đính chính các bạn là hiện tại bên khựa chỉ share bản mới nhất là 293 cũng như gọi tòm tắt tùng version là 1 2 3 4, và bản 4 là bản hiện tại được up link ở page 1 đó các bạn.
    Còn add thì nó cũng đơn giản thôi nhưng tôi dám cá là skill add không phải dễ nhé. còn bạn nào đó kêu add skill nào cũng đc thì làm hộ tôi skill chuẩn của tướng lạ lạ như caesar hay vergo hay monet để chứng minh cái nhỉ.
    Còn mấy con ltinh kia add đơn giản thui, ^^ Nhớ quay lại clip lúc ra trận thể hiện skill nhá ^^ skill có nhiều sự khác biệt lắm ^^
    bác nói em nghe cũng đúng add skill nếu được thật thì thử con law time skip là biết ngay có thêm được không mà cái v2 thêm skill là dễ nhất mình thử bên ver 2 rồi chứ nếu đây là ver 4 thì mình chỉ tìm thấy mỗi file skill.csv là còn có cấu trúc của skill chứ trong bstore thì không tìm thấy file nào giống cả.
    Khách viếng thăm hãy cùng famypo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Các bác cho e hỏi làm sao để add luffy gear 4 ạ. luffy đóng giả ông già ý
    Khách viếng thăm hãy cùng soednova xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Vuhuytruong's Avatar
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi pirate [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin lỗi bác chứ bản v4 có đầy đủ hướng dẫn add tướng,add skill với hd add map mới nhé.Với bản V4 ko có link trên 4rum mà chỉ có ở web taobao :3.Bản share trên chỉ là bản v3 nhé~~~

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bonus thêm 1 số ảnh thêm map mới:
    Khách viếng thăm hãy cùng Vuhuytruong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Vuhuytruong vì bài viết này !

kaizvip (10-04-16)

Thành Viên GameZone kaizvip's Avatar
    Đang ở
    BoomTeam
    Thanks
    76

Trích dẫn Gửi bởi Vuhuytruong [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin lỗi bác chứ bản v4 có đầy đủ hướng dẫn add tướng,add skill với hd add map mới nhé.Với bản V4 ko có link trên 4rum mà chỉ có ở web taobao :3.Bản share trên chỉ là bản v3 nhé~~~

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bonus thêm 1 số ảnh thêm map mới:
    Chế ơi mua game ntn thế..với lại cho mình xin link bán cái thằng VHT này với
    Khách viếng thăm hãy cùng kaizvip xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên pirate's Avatar
    Thanks
    12

Hình ảnh lấy từ bên file của khựa chứng minh đc điều gì đâu.
    Làm như mình nói kìa mới là vấn đề kết quả mà nhiều ng mong muốn.
    Còn mình nói nó là bản v4 đấy.
    Rảnh chiều up clip một số tướng tui tự làm cho mọi người tham khảo.
    Nói chung là múa rìu qua mắt thợ thôi chứ để làm đc skill mới cho 1 tướng mới KHOAI lắm.
    Một số tướng cũ thì dễ ợt à ^^.
    Tiện ai không tin nó là v4 thì cứ inbox tui gửi link v4 cho mà down.. ,mấy cái file ltinh trong ảnh kia chẳng để làm gì cả đâu.
    Toàn file rác ltinh.
    Khách viếng thăm hãy cùng pirate xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến pirate vì bài viết này !

kjtsu (10-04-16)

Trang 73 của 77 Đầu tiênĐầu tiên ... 23 63 71 72 73 74 75 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share SV Chinh Đồ 2.0 plus++ /all version Windows
    Bởi HeavenGames trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 17-06-14, 12:30 AM
  2. [KT] Share Server việt hóa version 2 (sửa chữa hệ thống đồng hành)
    Bởi Sesshomaru trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 53
    Bài viết cuối: 23-05-12, 09:59 PM
  3. [MU] Cần share SCF version mới nhất để đem về crack.
    Bởi vietpro8x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-05-12, 11:56 AM
  4. Share CoreClient Version 3.1 by thaihoa91
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 11-09-10, 08:05 PM
  5. Share bản JX49 version 1.5.1 Font
    Bởi DNTmaster trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 263
    Bài viết cuối: 20-08-10, 04:46 PM