SV Chinh Đồ Chiến Quốc - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 27
    Thành Viên ngulongvina's Avatar
    Thanks
    13

Icon14 Ðề: SV Chinh Đồ Chiến Quốc

Trích dẫn Gửi bởi skriptank [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình load về chơi thử xem sao, cho nhiều vàng bạc châu báu nhá bạn

P/S: Hy vọng đến khi ko mở nữa thì bạn sẽ share, để lại cho muôn đời sau cũng đc
    load về chưa bạn, tên gì thế vào nghịch tý,,, mình cũng vừa load xong
    Khách viếng thăm hãy cùng ngulongvina xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: SV Chinh Đồ Chiến Quốc

Trích dẫn Gửi bởi skriptank [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình load về chơi thử xem sao, cho nhiều vàng bạc châu báu nhá bạn

P/S: Hy vọng đến khi ko mở nữa thì bạn sẽ share, để lại cho muôn đời sau cũng đc
    105 đĩnh vàng PLTT, lên cấp lại tặng vàng PLTT. 5 loại NL cao cấp mỗi cái 100 NL cấp 7, 5 loại NL sơ cấp 50 cái loại 6. Chế pháp bảo trước nhé để có dame to đánh quái kiếm tiền rồi chế trang bị sau. Chế tạo trang bị dùng NL4 sau đó dùng NL cao cấp sửa.
    Khách viếng thăm hãy cùng boybomxe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hix cho ít tiền quá vậy G.M chưa kể nếu lên được cấp mới được tiền thì không biết đến khi nào nữa 130 lên 131 là hơn 12 tỷ exp mà train tận quái 160 có 10k/con) và đánh quái cũng ko có tiền luôn G.M xem lại cái này
    Khách viếng thăm hãy cùng minhsmile xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi minhsmile [Only registered and activated users can see links. ]
    hix cho ít tiền quá vậy G.M chưa kể nếu lên được cấp mới được tiền thì không biết đến khi nào nữa 130 lên 131 là hơn 12 tỷ exp mà train tận quái 160 có 10k/con) và đánh quái cũng ko có tiền luôn G.M xem lại cái này
    Mình sẽ điều chỉnh để quái rơi tiền cho mọi người chơi dễ hơn. Còn kinh nghiệm như vậy là vừa vì 1 ngày bạn train 12h thì bạn đã có ~1 tỷ exp (mình ko muốn mọi người train nhiều vì hại máy, tốn điện) + vượt ải bang hội + đua xe đạp + vận tiêu + do thám + cướp gạch ~= 2 tỷ exp /ngày. Như vậy khoảng 1 tuần bạn sẽ lên cấp. Đánh lên lv nhanh quá sẽ chán. Thời gian còn lại thì đi săn boss lấy HPT, đi pk, tập kích cho vui.
    Lần sửa cuối bởi boybomxe, ngày 01-12-15 lúc 11:59 AM.

Thành Viên
    Thanks
    139

thanks chủ top đã share nha! chưa chơi game này bao giờ có gì mọi người chỉ giáo nha
    Khách viếng thăm hãy cùng namvincen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi boybomxe [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình sẽ điều chỉnh để quái rơi tiền cho mọi người chơi dễ hơn. Còn kinh nghiệm như vậy là vừa vì 1 ngày bạn train 12h thì bạn đã có ~1 tỷ exp (mình ko muốn mọi người train nhiều vì hại máy, tốn điện) + vượt ải bang hội + đua xe đạp + vận tiêu + do thám + cướp gạch ~= 2 tỷ exp /ngày. Như vậy khoảng 1 tuần bạn sẽ lên cấp. Đánh lên lv nhanh quá sẽ chán. Thời gian còn lại thì đi săn boss lấy HPT, đi pk, tập kích cho vui.
    cho mình hỏi là mình săn gần như all boss chỉ rớt HPT của nhẫn liên và thắt lưng ko có các loại HPT slot các đồ khác hả GM ( mới chơi lại nên chả nhớ gì )

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi minhsmile [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi là mình săn gần như all boss chỉ rớt HPT của nhẫn liên và thắt lưng ko có các loại HPT slot các đồ khác hả GM ( mới chơi lại nên chả nhớ gì )
    Có đầy đủ các HPT ép vào các trang bị, vì mình để giới hạn đánh boss rơi đồ nên có thể các HPT bạn ko thấy nó chỉ rơi ở các boss level thấp. Boss hoàng kim sẽ rơi HPT max op +500 tất cả. Có thể ép HPT vũ khí vào pháp bảo đc. Khiên thì ko ép đc HPT. Tối nay mình sẽ update server.

Nếu bạn muốn đánh quái đc nhiều exp thì vào sào huyệt ma tộc 5 nhé, quái chữ vàng rơi 200k exp. Ép đồ ngon lv 130 thì 2 dame là quái chết thôi.

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi boybomxe [Only registered and activated users can see links. ]
    Có đầy đủ các HPT ép vào các trang bị, vì mình để giới hạn đánh boss rơi đồ nên có thể các HPT bạn ko thấy nó chỉ rơi ở các boss level thấp. Boss hoàng kim sẽ rơi HPT max op +500 tất cả. Có thể ép HPT vũ khí vào pháp bảo đc. Khiên thì ko ép đc HPT. Tối nay mình sẽ update server.

Nếu bạn muốn đánh quái đc nhiều exp thì vào sào huyệt ma tộc 5 nhé, quái chữ vàng rơi 200k exp. Ép đồ ngon lv 130 thì 2 dame là quái chết thôi.
    update thêm gì vậy bạn, nếu update đánh quái được tiền thì tốt

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình mới dev 1 sv chinh đồ, muốn mở free cho anh em chơi nhưng chưa có web để đăng ký acc. SV KHÔNG SHARE NHÉ.

[Only registered and activated users can see links. ]
    ad ơi sao mình vào game ko đc
    bấm vào màn hình đen xì 1s rồi mất luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhlc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi thanhlc [Only registered and activated users can see links. ]
    ad ơi sao mình vào game ko đc
    bấm vào màn hình đen xì 1s rồi mất luôn
    Bạn tìm file config1.ini trong cùng thư mục với file chinhdo.exe bạn chỉnh tham số colorbits=16 thành colorbits=32 rồi lưu lại và chạy lại file chinhdo.exe nhé.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Webgame chinh chiến tứ phương 2!
    Bởi vagrant trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 35
    Bài viết cuối: 19-02-15, 09:21 PM
  2. Chinh đồ: Nơi bàn luận, chia sẻ, phát triển Chinh đồ Pri..
    Bởi handoi198914 trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 17-03-14, 11:32 PM
  3. Chú ý : Chia sẻ WebReg Chinh Đồ đầy đủ tính năng cơ bản
    Bởi MrChuCong trong diễn đàn Chinh Đồ
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-09-12, 09:53 AM
  4. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-06-12, 02:52 PM
  5. Cách chinh damce cho các chiêu
    Bởi kubill trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7