Đề nghị BQT CLB loại bỏ Mod lequangvu khỏi ngay cái box mu Online - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 104
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: Đề nghị BQT CLB loại bỏ Mod lequangvu khỏi ngay cái box mu Online

Trích dẫn Gửi bởi babykute [Only registered and activated users can see links. ]
    Thân Gửi MOD LeQuangVu ...

Người ta nói kính lão đắc thọ... em nhỏ tuổi nên gọi bác là anh ok Hai ngày nay e bận chút việc không lên clb, Vừa về nhà lên thì nhận dc thẻ phạt và buồn cười hơn là bác inbox xin lỗi với nội dụng :

Em tham gia cái clbgamesvn này đến nay củng dc sấp sỉ 6 năm, e với bác củng tuy ko nói chuyện nhưng củng chẳng xa lạ gì nhau. Và e củng chẳng có hiềm khích hay gây war với ai trong cái clb này cả . Lần này bác cảnh cáo e thì hơi quá rồi.

+ Thứ Nhất nhé:
    Trích nguyên câu của admin: Diễn đàn cần những người tâm huyết chứ ko phải những người thi hành luật.
    + Thứ 2: Em có biết bác Hà trên clb này, và chỉ là biết thôi chưa từng bao giờ nói chuyện vs bác hà... có khi bác ấy còn chẳng để ý em là ai. Việc e nói chuyện trong topic chỉ là hứng lên troll thằng hackluv, e vs nó hay troll nhau... e còn hay gọi nó vs cả MOD Freepro là thằng ml` ( mặt l`) chẳng sao cả... thân thiết mới như vậy... Đôi khi một cái topic anh em nói chuyện vài 3 câu tạo không khí khỏi khô cứng chứ có ảnh hưởng đến ai mà bác bảo spam.... Và một điều nữa e nhấn Thanks ai bảo bác cứ nhấn thanks là hùa theo vậy... Ý nào e cảm thấy đúng e thì e nhấn thanks. Đơn giản thế thôi
    + Thứ 3: Nếu bác có cảnh cáo ấy thì làm ngay lúc e vs thằng hackluv nói chuyện khi ấy luôn, Chứ để tận sang ngày hôm sau mới cảnh cáo khi mà bác và anh Hà lời qua tiếng lại... Thì thành ra mang tiếng Giận Cá Chém Thớt.
    + Thứ 4: Tính e thì ham vui chứ chẳng hùa e ai cả... Và lại ai ko chọc vào e thì e chẳng bh làm gì để gây war hết ... Mà thằng nào thích chơi lầy e củng chẳng ngán...

Bạn cãi gì với Admin chữ Xanh Lét

bài này đc thanks này :

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Ha_Dung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 4 Users Say Thank You to Ha_Dung For This Useful Post:

babykute (09-11-15), fantasi (09-11-15), hackluv (09-11-15), SanHo (09-11-15)

Thành Viên Tâm Huyết babykute's Avatar
    Đang ở
    Địa Ngục Việt Nam
    Thanks
    182

Trích dẫn Gửi bởi Ha_Dung [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn cãi gì với Admin chữ Xanh Lét

bài này đc thanks này :

Nếu suy nghĩ theo cách đấy thì chẳng khác gì MOD đồng tình vs bạn này ( hay là còn gọi là HÙA THEO ... Và lại cách nói chuyện của bạn này là ko phải ám chỉ một cá nhân mà là cả một tập thể... Gây War .
    Ải tình này ai có thế vượt qua
    Vọng Minh Nguyệt,tâm thật thê lương

4. The Following 5 Users Say Thank You to babykute For This Useful Post:

fantasi (09-11-15), hackluv (09-11-15), Ha_Dung (09-11-15), hoangtu_eck94 (09-11-15), SanHo (09-11-15)

Vi phạm quy định hoangtu_eck94's Avatar
    Thanks
    392

))))))))))))))))))))))) like rồi đó. không biết bị band không sợ lại bị hùa theo huhu
    Server SCF Full Customs Wing, HP, SD, Antihack, Post Item, Fix Bug.......

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi babykute [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu suy nghĩ theo cách đấy thì chẳng khác gì MOD đồng tình vs bạn này ( hay là còn gọi là HÙA THEO ... Và lại cách nói chuyện của bạn này là ko phải ám chỉ một cá nhân mà là cả một tập thể... Gây War .
    Với bài của bạn đến mình con chết cười

Vậy mà Soi Xấu Trai nói : bla....bla......

Còn với nó tôi làm vậy ko phải để tiếc cái nick mà để cho anh em biết bộ mặt thật của nó ? ( còn nick anh em cứ bảo để em unban => nhưng tôi "éo" thèm )

Còn : member.php?u=69 với nó member.php?u=11K ??? ( người đời có câu : vuốt mặt nể cái mũi đi )

Tý làm mấy bài nó bảo óc tôi thế này thế kia, tôi ngu ( bala ....bala .... )

Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Trích dẫn Gửi bởi trandainghia [Only registered and activated users can see links. ]
    Bảo người khác lừa đảo để tiện PR cho mình thôi nhớ trước MOD vũ có lập topic chửi box4 bảo ăn cắp web gì đó, mà phải đâu xong lại xóa topic. tóm lại thằng này bán chữ ký. ai có hàng gì share là rình del topic hoặc dìm. chả thấy đóng vs chả góp gì
    Thêm 1 thánh soi nữa, không thèm chấp những thành phần như này (ếch ngồi đáy giếng, toàn ăn không nói có) sự thật thì dịch vụ đấy ai đã dùng thì biết lừa hay không có họ biết (sưu tầm code web của tôi về làm nhưng có dùng được đâu )
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Trích dẫn Gửi bởi Ha_Dung [Only registered and activated users can see links. ]
    tôi trả lời bạn tưng vấn đề

Vấn đề 1 : Là con người như bạn => chả hiểu cáo " Méo " gì ( Méo nói theo bạn )

Vấn đề 2 :
    ;làm không công cái " Méo " gì khi mà trên web ghi :

Vấn đề 3 : Thế vậy Admin lập ra cáo quy định làm " Méo " gì :

Vấn đề này bạn ko đánh số tôi trả lời bạn :

Tôi chấp hành gì khi mà 5 hay 7 năm gì đó mới lập 1 TOPIC :

• Rõ là tôi đã nói là sai box thì move nó Block

Lần 2 :

• Tôi nói nó vẫn cãi cùn là nó là người Block và nó Banned tôi ( và nó là người sai lè lè lại cảnh cáo )

Lần 3 :

1. Nó có tôn trọng tôi tôi ko ??? => mà cảnh với chả cáo
    Nếu là người có tuổi thì biết thế nào là sự tôn trọng người khác, bạn đang cố tình không tôn trọng người khác thì đừng mong ai tôn trọng mình, những người cổ xúy theo bạn biết đâu họ đang đưa bạn vào lầy

Nói thật sự thì bạn cmt lần nào là nhảm lần đấy chẳng nên thân 1 cmt nào, tôi được member clb thông báo lại rất nhiều về dịch vụ đấy và cũng đã kiểm chứng nên mới chốt như vậy, bạn không làm được như vậy thì ngồi im tôi làm

Bạn đang tự mình sa vào lầy đấy,

P/s: Các bạn khác mình không có ý hay muốn đụng chạm đến các bạn, nên các bạn vui lòng tôn trọng mình chút, vì mình chưa làm gì xấu đến các bạn, mình cũng đang tôn trọng tất cả các bạn trừ (Ha_Dung) nên mới im lặng như vậy, cảm ơn!
    Lần sửa cuối bởi lequangvu, ngày 09-11-15 lúc 08:57 AM.
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

Thành Viên
    Thanks
    8

lại chơi lầy

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Tôi Cảm Thấy Bạn Ha_Dung Thật Là Rãnh... Mình Ko Bít Bạn Vào Clbgame Mục Đích Bạn Là Gì Nhỉ?? Riêng Mình Clbgame là nơi để mình học hỏi chia sẽ kinh nghiệm,, còn các vấn đề khác có Admin Lo hết rồi,,, Quan Tâm Làm Gì.... Tố Cố Bạn Được Gì hay chỉ là thù cá nhân . nên spam xí đú nhỉ??... stop đi bạn ko có ích gì đâu,,, kệ người ta đi..... Có hàng ngon hay kinh nghiệm gì đó cần chia sẽ thì hãy lập toppic,, Riêng Tôi. Ko mún thấy toppic vớ vẫn này nữa...

love you!

11. The Following 2 Users Say Thank You to Domino9990 For This Useful Post:

ikenylee (11-11-15), lequangvu (09-11-15)

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi Domino9990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi Cảm Thấy Bạn Ha_Dung Thật Là Rãnh... Mình Ko Bít Bạn Vào Clbgame Mục Đích Bạn Là Gì Nhỉ?? Riêng Mình Clbgame là nơi để mình học hỏi chia sẽ kinh nghiệm,, còn các vấn đề khác có Admin Lo hết rồi,,, Quan Tâm Làm Gì.... Tố Cố Bạn Được Gì hay chỉ là thù cá nhân . nên spam xí đú nhỉ??... stop đi bạn ko có ích gì đâu,,, kệ người ta đi..... Có hàng ngon hay kinh nghiệm gì đó cần chia sẽ thì hãy lập toppic,, Riêng Tôi. Ko mún thấy toppic vớ vẫn này nữa...
    1. vào để tuyển mem nó chơi " lầy " với mình tưởng mình lập team .
    Vào để loại bỏ nó??? và vào để vui mới mấy anh em cũ ???

đấy nó nói " tôn trọng " mà nó có đọc mấy bài trước và hình ảnh đâu cơ chứ ???

Có ảnh có chứng cớ mà cứ cãi cùn, chơi lầy ,

Hay lại trích dẫn mấy bài kia ra , xem ai ko tôn trọng ai ?? mà nó dám mở mõm ra " Tôn Trọng này nọ .

Tôi vào CLB game này với 1 mục đích thuê người và đã bị ....

lequangvu : tôi mà làm dịch vụ thì bạn chỉ bằng 1/100 thôi đấy bạn nhé " Đừng có ti vi ở đây "

chơi Lầy vãi ra
    Lần sửa cuối bởi Ha_Dung, ngày 09-11-15 lúc 09:22 AM.

Thành Viên
    Thanks
    129

mới đầu mình cũng chả muốn vào topic này cãi cọ. nhưng nhìn bác ấy spam kích tướng người khác mà ức chế. bác nghĩ nhiều người đồng quan điểm? bác ít cũng được tí tiếng nên lắm thằng bợ đít mà không cần lý do thôi.

riêng vụ lequangvu baned hoanmaster thấy bảo tin tưởng hackluv. (người hại xin lỗi -> người bị hại xin lỗi người bị bị hại), vài 3 câu là giải quyết vì nó chả to tác gì, còn tăng tình cảm AE với nhau. nhưng nhìn bác xem biến nó thành cái gì. thấy lão hackluv treo stt nào là share vweb,botnet api... / tại sao lại bắt lỗi lôi lên đây? ae xem mấy phim hoàng cung trung quốc chưa,người thâm hiểm nó luôn chen vào tình cảm đấy.

dịch vụ tang lễ của bác chắc hẳn hơn người khác rồi, nhưng thời điểm hiện tại thì chả ai biết nó như thế nào! lấy gì mà so sánh.

mình không hiểu được hết đầu đuôi câu chuyện giữa 2 người (xóa hết cmn comment rồi) nên muốn xem ai đúng ai sai cũng khó, cái mình ghét là spam kích tướng vớ vẩn ở topic khác.
    Khách viếng thăm hãy cùng ikenylee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ikenylee vì bài viết này !

lequangvu (07-06-16)

Trang 7 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Có cái VPS đã tải đồ nghề hết , anh nào rảnh bày e cài võ lâm online với thanks
    Bởi xomnhalalop12 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-01-15, 12:01 AM
  2. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-06-12, 02:44 PM
  3. [HELP] Đưa SS5 lên online ( bản của lequangvu )
    Bởi khacminh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 08-10-10, 01:20 AM
  4. lequangvu và các bạn vào giúp với
    Bởi tyemday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 19-08-10, 05:16 PM