[Guide] Hướng dẫn add new item 1 cách đơn giản ^^ - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 91
    Thành Viên hoanghondo's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: [Guide] Hướng dẫn add new item 1 cách đơn giản ^^

Bước 5 : Là bước khó nhất ^^. Đó là vào game và tận hưởng item mới ^^
    Bước khó nhất em làm hoài không được vậy anh
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanghondo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    G-Family
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hoanghondo [Only registered and activated users can see links. ]
    Bước khó nhất em làm hoài không được vậy anh
    Ui giời. Thế em vào game nó báo error gì để anh bít fix cho nào
    Khách viếng thăm hãy cùng cena_hiphop_12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên doanthieugia19's Avatar
    Thanks
    0

Cho mình làm phiền chút nha,Sao mình add phần code của item vào file item(kor).txt thì khi bật servrer lên nó báo lỗi ở dataserver1 và 2 nó đều don'sent hết,ko hoạt động được.
    Cho mình hỏi đây là lỗi gì,à trong file item(kor) đó mình dùng path item ss4 nên có thêm một số item ss4 rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng doanthieugia19 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    G-Family
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi doanthieugia19 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình làm phiền chút nha,Sao mình add phần code của item vào file item(kor).txt thì khi bật servrer lên nó báo lỗi ở dataserver1 và 2 nó đều don'sent hết,ko hoạt động được.
    Cho mình hỏi đây là lỗi gì,à trong file item(kor) đó mình dùng path item ss4 nên có thêm một số item ss4 rồi.
    Xem kĩ cái phần item.txt đã thêm đúng chưa. Có lần mình thêm mà ko để ý. Tên món đồ quên bỏ trong " " nên chạy dataserver bị don't send . Có thể bạn thuộc trường hợp này
    Khách viếng thăm hãy cùng cena_hiphop_12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cena_hiphop oi!!!!! minh xem phim thấy bạn làm khó hĩu wá. khó hĩu thứ nhất là: có cái thì bạn sữa có cai không. Khó hĩu thứ 2 là: có cai ban sữa 50 có cái bạn sữa 15 ... . Bạn làm ơn giải thi rõ được không?????
    Khách viếng thăm hãy cùng marycuti xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên doanthieugia19's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi cena_hiphop_12 [Only registered and activated users can see links. ]
    Xem kĩ cái phần item.txt đã thêm đúng chưa. Có lần mình thêm mà ko để ý. Tên món đồ quên bỏ trong " " nên chạy dataserver bị don't send . Có thể bạn thuộc trường hợp này
    Mình coi rất kỹ rùi,hay là mình cho chỉ số cao quá nên server load bị lỗi,để mình thử làm lại xem.Mà cho mình hỏi ở server thì mình add được bao nhiêu item là tối da.
    À còn một vấn đề nữa,mình thấy trong data của server có một file là items.txt cũng có danh sách giống với item(kor) thế có phải thêm danh sách item mình add vào cái này ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng doanthieugia19 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    G-Family
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi doanthieugia19 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình coi rất kỹ rùi,hay là mình cho chỉ số cao quá nên server load bị lỗi,để mình thử làm lại xem.Mà cho mình hỏi ở server thì mình add được bao nhiêu item là tối da.
    À còn một vấn đề nữa,mình thấy trong data của server có một file là items.txt cũng có danh sách giống với item(kor) thế có phải thêm danh sách item mình add vào cái này ko?
    Cái data mình đang xài. Phải thêm vao 2 file txt là item kor và item new. Có khi bạn thuộc trường hợp này

Thành Viên
    Thanks
    0

Hỏi vài câu ngu ngu : Main version là gì ? IP ? Seri ?
    Khách viếng thăm hãy cùng cuong1014 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    G-Family
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi cuong1014 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hỏi vài câu ngu ngu : Main version là gì ? IP ? Seri ?
    Main 1.04X. Version 1.04.24 Ip 192.168.1.1 Serials murcbycenahiphop.

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi cena_hiphop_12 [Only registered and activated users can see links. ]
    Main 1.04X. Version 1.04.24 Ip 192.168.1.1 Serials murcbycenahiphop.
    Lạ nhỉ ... mình dùng ultraEdit sao search hoài không ra cái IP và serial của bạn (mình download cái thứ 2 vì link thứ 1 die goài )
    Vấn đề phát sinh : Mình đã tự crack đc main nhưng chỉ hiển thị đc 1 số item (mình add mỗi phát khoảng chưa đến 50 item) nhưng chỉ hiển thị đc 1 số loại item VD: Sword và Staff thì hiển thị toàn bộ còn quyền trượng gì đó thì mất màu (chỉ hiển thị ký tự không thấy hình ảnh) add thêm cung và nỏ thì lại không bắn đc chỉ đem đi đấm nhau đc thôi +_+ ngoài ra data 1 và 2 đều hiển thị là item not found nhưng open GS thì vẫn hạ cánh an toàn đoạn phim của bạn đã thực sự đầy đủ chưa hay chỉ là 1 demo để phát triển thêm
    Lần sửa cuối bởi cuong1014, ngày 16-08-08 lúc 04:07 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuong1014 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Giúp em chuyển file sang item.bmd sang item.txt
    Bởi jambovt05 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-06-11, 08:25 PM
  2. [Guide][GS 1.00.18] PK Bug fix
    Bởi cuonglee trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 28-06-08, 10:03 PM
  3. [Guide][GS 1.00.18] Change Item Duration Time
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 13-05-08, 06:44 PM
  4. release musever 1.04x+item dragonMu+new item+minimap...
    Bởi KhuongCK_Dev trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 23-04-08, 12:47 PM
  5. [Guide][GS 1.00.18] PK Item Drop Bug Fix
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-04-08, 02:28 PM