[JX] Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10 - Trang 23
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 23 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 ... CuốiCuối
Kết quả 221 đến 230 của 277
    Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10

Trích dẫn Gửi bởi ztviet [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi gì bạn nói thử mình giúp được không.
    1.gọi boss, coi hướng dẫn mà làm ko đc
    2.file con npc lễ quan ở mô kiếm hoài ko thấy

có 2 cái này à bạn còn mấy lỗi kia tự mò đc hết rùi
    Khách viếng thăm hãy cùng gacon237 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi gacon237 [Only registered and activated users can see links. ]
    1.gọi boss, coi hướng dẫn mà làm ko đc
    2.file con npc lễ quan ở mô kiếm hoài ko thấy

có 2 cái này à bạn còn mấy lỗi kia tự mò đc hết rùi
    + dùng win SCP kết nối
    1. gọi boss ... vào đường dẫn . jxser\sever1\script\item\ mở file bosscharm. tìm dòng..local forbiddenMap = { 44,209,210,,,,,373,374 } .. thêm sao số 374, 53 nó thành ....373,374,53} lưu lại ra ba lang huyện gọi ok
    2.jxser\sever1\script\global\... file ..•ÈË_Àñ¹Ù.lua .. mở bằng notepad
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên p13cks03's Avatar
    Thanks
    78

cho mình hỏi muốn chỉnh săn boss sát thủ vĩnh viễn chỗ nào vậy chứ mỗi ngày săn được 8 con ít quá ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng p13cks03 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ad cho mình hỏi mình giải nén cái tool ra rồi nhưng cứ bị mất cái file s3repayserver vs swords3paysys thì phải làm sao giờ?????
    Khách viếng thăm hãy cùng hungbjn333 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi hungbjn333 [Only registered and activated users can see links. ]
    ad cho mình hỏi mình giải nén cái tool ra rồi nhưng cứ bị mất cái file s3repayserver vs swords3paysys thì phải làm sao giờ?????
    Tắt phần mềm diệt virus đi, khuyến cáo: nêu cài s3repayserver vs swords3paysys lên windows trên vmware, không thì mất hết thông tin tài khoản gmail, face, tài khoản ngân hàng .v.v...
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Có ai biết lỗi này không chỉ giúp em với
    Em đã cài xong và chơi nhưng tắt máy đi tối bật lại chơi thì mất nhân vật
    Khách viếng thăm hãy cùng Tranroyal xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoangthuyit's Avatar
    Thanks
    63

Ae cho mình hỏi máy mình ram 4gb chạy nỗi ko vậy tại mình muốn cài trên suface 3 nhưng cài hoài k dc bác nào setup hộ em xin hậu tạ !!!
    Lần sửa cuối bởi hoangthuyit, ngày 05-04-16 lúc 11:59 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangthuyit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Bình Dương
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi hoangthuyit [Only registered and activated users can see links. ]
    Ae cho mình hỏi máy mình ram 4gb chạy nỗi ko vậy tại mình muốn cài trên suface 3 nhưng cài hoài k dc bác nào setup hộ em xin hậu tạ !!!
    4G chạy tốt nhé bạn. config và chạy sever có video yoken hướng dẫn rất tận tình
    Khách viếng thăm hãy cùng ztviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. The Following 2 Users Say Thank You to ztviet For This Useful Post:

Anhlong (07-05-16), hoangthuyit (06-04-16)

Thành Viên hoangthuyit's Avatar
    Thanks
    63

Trích dẫn Gửi bởi ztviet [Only registered and activated users can see links. ]
    4G chạy tốt nhé bạn. config và chạy sever có video yoken hướng dẫn rất tận tình
    Mình chạy ok hết vào win dc luôn nhưng cái cenos nó lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangthuyit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

Trích dẫn Gửi bởi p13cks03 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi muốn chỉnh săn boss sát thủ vĩnh viễn chỗ nào vậy chứ mỗi ngày săn được 8 con ít quá ^^!
    script\task\newtask\newtask_head.lua

Bạn tìm dòng này:
    Code:
    KILLER_MAXCOUNT = 8; --每天杀人上限8人
    Sửa lại tùy thích xong reset lại server
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyeenxhair1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 23 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] share 2 sever jx china mới share full chức năng
    Bởi RunNingMan trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 27-06-16, 07:45 AM
  2. Ai còn Sever Sever3.rar hoặc Sever lúc bác trminh share fix Ts và Samurai không?
    Bởi Scofield9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-11-15, 11:59 PM
  3. Ngọa Long sever private hoặc share sever cài offline
    Bởi minlai1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-07-14, 10:33 AM
  4. Ai share cho minh 1 sever Tieu dao giang ho ma sever hoan chjnh ko bi loi dc ko
    Bởi luckyhappy trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-04-13, 12:26 PM
  5. [JX] Share bộ trang bị Huyền Viên dành cho các dạng sever ATN team như sever BFF
    Bởi DuongDaiCaJX trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 25-04-13, 12:56 PM

Tag của Chủ đề này