[JX] Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10 - Trang 15
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 15 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 25 ... CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 277
    Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

Ðề: Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10

Trích dẫn Gửi bởi nvt512 [Only registered and activated users can see links. ]
    đồng bộ qua client la sao ban? minh chi chép đè vào sever sau do chay lai sever mấy lần nhưng vẫn ko được
    đồng bộ qua client là chép cái thư mục settings/item/004/magicattrib.txt từ server qua client gọi là đồng bộ đó bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone minhkhanh109's Avatar
    Thanks
    335

Trích dẫn Gửi bởi minhkhanh109 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình copy bản này [Only registered and activated users can see links. ]
    config như thế nào để chạy được vậy anh em?
    anh em nào biết chỉ giúp với
    30chat ...........
    Lần sửa cuối bởi minhkhanh109, ngày 12-01-16 lúc 02:02 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhkhanh109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi vuduymanh [Only registered and activated users can see links. ]
    đồng bộ qua client là chép cái thư mục settings/item/004/magicattrib.txt từ server qua client gọi là đồng bộ đó bạn
    OK Mình làm được rồi! mà sao đồ mình đánh rớt toàn 1 - 2 dong, ko có mon nao tren 3 dòng ca @@!
    Khách viếng thăm hãy cùng nvt512 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi nvt512 [Only registered and activated users can see links. ]
    OK Mình làm được rồi! mà sao đồ mình đánh rớt toàn 1 - 2 dong, ko có mon nao tren 3 dòng ca @@!
    tùy theo map + may mắn mà rớt ra đồ nhiều dòng bạn nhé.....cái bạn đang chỉnh mục đích thay đổi thông số các op trong trang bị mà thôi... ko liên quan gì đến nhiều hay ít dòng trong trang bị cả.... cái đó phải phụ thuộc vào 2 yếu tố trên mình đã nói hoặc dùng hàm mà gọi ra
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    tùy theo map + may mắn mà rớt ra đồ nhiều dòng bạn nhé.....cái bạn đang chỉnh mục đích thay đổi thông số các op trong trang bị mà thôi... ko liên quan gì đến nhiều hay ít dòng trong trang bị cả.... cái đó phải phụ thuộc vào 2 yếu tố trên mình đã nói hoặc dùng hàm mà gọi ra
    Bạn ơi mình bị lỗi như này thì phải làm sao hả bạn:
    [Only registered and activated users can see links. ]

Bạn cho mình hỏi là mình down client ở đây làm client chuẩn rồi mới patch các bản patch mình muốn chơi vào đây đúng ko bạn
    Lần sửa cuối bởi tuonglun44, ngày 13-01-16 lúc 06:23 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tuonglun44 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon9 Ðề: Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10

làm ơn!!! lỗi kết nối đến máy chủ thất bại xin kiểm tra lại đường truyền, mình đã làm mọi cách như các bác ở trên chỉ dẫn như tải bản pach của Yoken về chép đè vào,hoặc vào clien/ setting/serverlist để chỉnh ip thành 192.168.1.100 nhưng vẫn không được, cần trợ giúp help me!!!.
    mail mình [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng huntercoolboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi huntercoolboy [Only registered and activated users can see links. ]
    làm ơn!!! lỗi kết nối đến máy chủ thất bại xin kiểm tra lại đường truyền, mình đã làm mọi cách như các bác ở trên chỉ dẫn như tải bản pach của Yoken về chép đè vào,hoặc vào clien/ setting/serverlist để chỉnh ip thành 192.168.1.100 nhưng vẫn không được, cần trợ giúp help me!!!.
    mail mình [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn chỉ cần biết lỗi này do 2 nguyên nhân:

1. do IP: kiểm tra config IP đã đúng chưa: Có thể do bạn chưa cấu hình port connect client .
    Xem trong bishop và config ở client xem port trùng chưa .
    2. do lỗi font :thì chuyển font máy về English hoặc lỗi font trong quá trình sap chép từ máy thật qua máy ảo

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi tuonglun44 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi mình bị lỗi như này thì phải làm sao hả bạn:

Bạn cho mình hỏi là mình down client ở đây làm client chuẩn rồi mới patch các bản patch mình muốn chơi vào đây đúng ko bạn
    bạn xem lại hướng dẫn thật kỹ nhé: chú ý cài đặt và mở card mạng ảo nên cụ thể VMnet8
    còn client : bạn lấy ở VNG chuẩn cũng đc nhưng chú ý update bản thu phí nhé... hoặc lấy client của Glaxy 4.3G share cũng đc thì ko phải update mà xài luôn
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên KangGary's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    175

Bác tvnnam chỉ em chạy 2 tab win với centos như trong clip với, sao em chỉ chạy được 1
    Khách viếng thăm hãy cùng KangGary xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

bạn xem lại hướng dẫn thật kỹ nhé: chú ý cài đặt và mở card mạng ảo nên cụ thể VMnet8
    Mình xem lại hướng dẫn mấy lần rồi vẫn ko làm được. mình xóa và cài lại VMware mấy lần mà cũng ko được. Nếu được khi nào bạn rảnh TV cho mình được ko. Khi nào bạn rảnh sms số 01664609284 hoặc mail: [Only registered and activated users can see links. ] giúp mình với nhé. loay hoay mãi mà ko cài được. cám ơn bạn trước nha.
    Khách viếng thăm hãy cùng tuonglun44 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon7 Ðề: Share 2 máy ảo cài sẳn Sever JX V3 cho Nb và mấy thím xài Win 8 - Win 10

bạn chỉ cần biết lỗi này do 2 nguyên nhân:

1. do IP: kiểm tra config IP đã đúng chưa: Có thể do bạn chưa cấu hình port connect client .
    Xem trong bishop và config ở client xem port trùng chưa .
    2. do lỗi font :thì chuyển font máy về English hoặc lỗi font trong quá trình sap chép từ máy thật qua máy ảo
    thật sự thì lần đầu tiên mình làm, mình chưa rõ lắm thứ bạn chỉ cho mình, nếu bạn rảnh, thì bạn có thể chỉ cụ thể chi tiết hơn cho mình được không, mình cảm ơn bạn nhiều lắm, với lại nếu không được thì mình có thể trả bạn 1 ít chi phí bạn cài giúp mình được không? mình thích lắm nhưng đi làm không có thời gian chơi online nên chỉ muốn thỏa mãn đam mê qua offline này thôi, plese , mail hay fb gì cũng được, bạn cho mình fb hay mail gì đó, rồi mình sẽ chủ động ib cho bạn... cám ơn!!
    Khách viếng thăm hãy cùng huntercoolboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 15 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 17 25 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] share 2 sever jx china mới share full chức năng
    Bởi RunNingMan trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 27-06-16, 07:45 AM
  2. Ai còn Sever Sever3.rar hoặc Sever lúc bác trminh share fix Ts và Samurai không?
    Bởi Scofield9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-11-15, 11:59 PM
  3. Ngọa Long sever private hoặc share sever cài offline
    Bởi minlai1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-07-14, 10:33 AM
  4. Ai share cho minh 1 sever Tieu dao giang ho ma sever hoan chjnh ko bi loi dc ko
    Bởi luckyhappy trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-04-13, 12:26 PM
  5. [JX] Share bộ trang bị Huyền Viên dành cho các dạng sever ATN team như sever BFF
    Bởi DuongDaiCaJX trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 25-04-13, 12:56 PM

Tag của Chủ đề này