Thông tin cập nhật MU SS3 của FPT mới đây. - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 49
    Thành Viên
    Đang ở
    G-Family
    Thanks
    0

Ðề: Thông tin cập nhật MU SS3 của FPT mới đây.

Hehe. Vui thật . Từ trước tới giờ tham gia diễn đàn clbgamesvn. Mình chưa thấy topic nào lại có sự góp mặt đông vui thế này. Đặc biệt là mọi người góp ý rất chân tình. Mình cảm thấy hài lòng nhất là topic này đấy ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng cena_hiphop_12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    G-Family
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    @VNPoster : Cái câu này mình ko chú về ý nghĩa của nó mà mình thích cái flow của Andree nên lấy câu này...mình hòan tòan ko có ý chửi ai...nếu mún mình ko dùng câu này....
    Xem ra ông eddy cũng thik rap nhỉ. Trùng sở thik với tui đấy. ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng cena_hiphop_12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

....................
    Nhưng tôi tin nếu chúng ta đồng lòng...chung sức...sẽ có một ngày ClbGamesVN sẽ bước tới sánh vai cùng RZ , CzF , RZBR , IFG...vv
    ....................
    Dù chúng ta ko giỏi hơn họ ...........
    có một ngày ClbGamesVN sẽ bước tới sánh vai cùng RZ , CzF , RZBR , IFG... thì cũng hay ...
    ... nhưng có một ngày Việt Nam cũng sẽ có những công ty viết Game lớn mạnh như Kingsoft , Webzen ... thì còn hay hơn ,...
    ... và nếu như Tổng Giám Đốc của những công ty game Việt Nam này là thành viên của ClbGamesVN thì cành hay biết bao nhiêu ....
    ######
    Từ từ thì khoai mì cũng nhừ ,
    Đừng cố làm quá sức .
    Tương lai còn dài mà các bạn !.........
    ######
    Khách viếng thăm hãy cùng Bose Online xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

...sẽ có một ngày ClbGamesVN sẽ bước tới sánh vai cùng RZ , CzF , RZBR , IFG...vv
    Câu này rất giống với câu của Bác Hồ (Des không có ý muốn xuyên tạc bậy bạ nhé!), nhưng là trong lĩnh vực IT hay cụ thể là game Mu. Tiếc là DragonWall thì Des chưa thấy Release gì nhiều (thực lòng là thế dù Des biết Wall rất zỏi!), còn cuonglee đang muốn ra đi -__-!!
    Des cũng biết anhhungcodon nhưng không biết rằng anh ấy là người đầu tiên làm MuOffline, ngoài ra còn có Thierry Nguyên nhưng không biết nhiều lắm.

Điều cuối cùng Des muốn nói: Topic này đang bàn luận về bản Update Season III của FTP trong tương lai mà, sao tự nhiên nhảy qua vấn đề cao siêu quá thế nay? ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

@Des : Xin lỗi đi... DragonWall ko cần release mấy bản dạng như bợ về từ RZ rùi mod 1 tí...config 1 tí đâu.... Đã release là chất lượng...chỉ riêng 1.00.18 protocol VTM thì cũng đủ để chúng ta từ từ chiêm ngưỡng và học hỏi

Đã ko share thì thui...đã share là đẳng cấp.....

@cena_hiphop_12 : ^^ Rap và MU lun là món ăn tinh thần của tớ... ^^ Lâu nay ko rec ko bik flow ổn ko nữa ...ngày xưa đc kendilee dạy mà
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

@Des : Xin lỗi đi... DragonWall ko cần release mấy bản dạng như bợ về từ RZ rùi mod 1 tí...config 1 tí đâu.... Đã release là chất lượng...chỉ riêng 1.00.18 protocol VTM thì cũng đủ để chúng ta từ từ chiêm ngưỡng và học hỏi

Đã bảo là thật lòng mà, không có gì phải xin lỗi hết Nói vậy chứ Wall có gì tha thứ!!! ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

@cena_hiphop_12 : ^^ Rap và MU lun là món ăn tinh thần của tớ... ^^ Lâu nay ko rec ko bik flow ổn ko nữa ...ngày xưa đc kendilee dạy mà
    Vẫn không vượt qua được cái "TÔI" của mình, hèn chi IT nước nhà vẫn chỉ có vậy.Nhớ lại không chính xác năm nào vào khoảng 2000--2003 VN tổ chức cuộc thi trí tuệ VN, trong đó có một giải được trao.....nhưng rồi cộng đồng IT mạng của VN trên khắp thế giới đã phát hiện ra mã nguồn được lấy trên mạng của người khác về,chỉnh sửa lại....và nó trở thành một scandan đáng xấu hổ cho dân IT VN nói chung và cho ban tổ chức cuộc thi "Trí tuệ VN nói riêng"

cái GS 1.00.18 người ta đã Mod lên SS3-EP-1 rồi EP-2 mà vẫn còn tự hào về nó được nữa

RZ là diễn đàn quốc tế nơi tập chung nhiều tri tuệ của khắp nơi hội tụ về,clbgamesvn chỉ giới hạn cho VN không thể so sánh được với họ

"Điều cuối cùng tôi muốn nói với tất cả,công nghệ tin học VN nói chung và lĩnh vực Game Online nói riêng, VN còn thua rất xa nhiều nước khác trên thế giới,vì vậy phải nhìn nhận sự thua kém của mình mà cố gắng phấn đấu cho bằng họ,và có thể hơn họ, đừng tự cao tự đại để cuối cùng luôn luôn là tụt hậu"
    Khách viếng thăm hãy cùng mucz.net xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Nhưng cũng đâu phải là wall tự hào với thành công đó của mình...ko thỏa mãn thực tại..hiện giờ chỉ cần GS mới ra là các bạn có tất cả chẳng khác gì RZ repack : Command , Option , Fixed...vv Các bạn ko hiểu Wall bằng tớ đâu

@mucz : IT VN đúng là thua....
    @Des : ối zời...! " Xin lối đi" là tớ xin lỗi cậu 1 phát
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    http://localhost/
    Thanks
    0

Ai lập Topic này đổi tên đi nhé, đổi thành "Bạn nghĩ gì về tình hình MuServer VN" hay gì gì đó đi. Tên topic và ruột bên trong chẳng giống nhau gì cả. "Treo đầu dê - bán thịt chó" rồi.

> Theo mình thì Release nào cũng là Release. MOD đi một tí vẫn không sao. Add Option nào cũng là Add, rất đáng quý - chân trọng công sức họ bỏ ra.

> Tóm lại: Mỗi TEAM ở đây 1 hướng phát triển riêng.

P/s: Xin lỗi các bác, em ngoại đạo về chém gió nên chỉ biết nói thật. Mấy bác chém kinh quá, em nghe mà Ước gì mình được như anh ý.

Khách viếng thăm hãy cùng I<3TX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    G-Family
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi I<3TX [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai lập Topic này đổi tên đi nhé, đổi thành "Bạn nghĩ gì về tình hình MuServer VN" hay gì gì đó đi. Tên topic và ruột bên trong chẳng giống nhau gì cả. "Treo đầu dê - bán thịt chó" rồi.

> Theo mình thì Release nào cũng là Release. MOD đi một tí vẫn không sao. Add Option nào cũng là Add, rất đáng quý - chân trọng công sức họ bỏ ra.

> Tóm lại: Mỗi TEAM ở đây 1 hướng phát triển riêng.

P/s: Xin lỗi các bác, em ngoại đạo về chém gió nên chỉ biết nói thật. Mấy bác chém kinh quá, em nghe mà Ước gì mình được như anh ý.

^^! Phải nói topic này các bác clb chơi văn chương ghê quá. Em là dân viết lyrics mà đọc vẫn phải bái làm sư phụ
    Xác nhận việc nên đổi tên topic ^^

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 CuốiCuối