[Đề mô] Vua Hải Tặc - Trang 21
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 21 của 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 31 ... CuốiCuối
Kết quả 201 đến 210 của 384
    Thành Viên
    Thanks
    25

Ðề: [Đề mô] Vua Hải Tặc

Trích dẫn Gửi bởi hiphop1345 [Only registered and activated users can see links. ]
    ADD TRONG SQL NHÉ BÁC, VÀO CÁI items 01 , tạo 1 mã ID mới, kế đến là mã 70611 , vào bags 01 tìm ID mình và add cái code ID item mới tạo sau đó f5 và đơn giản là sài thội
    bạn cho mình thêm mấy cái item_id của các tướng khác được không ? ví dụ như shirahoshi, jinbei, whitebear, akainu chẳng hạn
    Khách viếng thăm hãy cùng KieuTrang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    382

Trích dẫn Gửi bởi KieuTrang [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn cho mình thêm mấy cái item_id của các tướng khác được không ? ví dụ như shirahoshi, jinbei, whitebear, akainu chẳng hạn
    Jinbe : 30165
    Aokiji ( hay Garp nếu mình nhầm ) : 30166
    2 cái id này bác vào cái t_hero trong navicat tìm uid của mình rồi sửa cái hid bất kì nào của mình trừ cái đầu tiên nhé ( cái đầu tiên là id tướng chính )
    Nếu bác sài việt hóa thì add đc jinbe.hình như ko tiến hóa đc đội luffy 2 năm sau.
    còn chơi bản TQ add đc aokiji (hay Garp gì đó chưa thử ) và tiến hóa đc đội luffy 2 năm sau nhưng skill nó lung tung hết cả lên.VD như lôi chopper với kaya.đánh thường ko tăng nộ skill ko hồi máu.
    quắc đờ hợi luôn.:v
    id một số món mình thấy cần dùng :
    60024 : túi nguyên liệu allblue cấp 2, vàng bạc sắt thép fam ngoài nhé.
    60026 : túi nguyên liệu ra random mảnh đồ 80 ( mình mới mở có 1 cái ra mảnh mũ chưa test nhiều hơn )
    60028 : túi nguyên liệu chứa cá mập với cá vòi voi.radom ra 1 trong 2 loại.
    Cho mấy bác lười fam đồ với nguyên liệu allblue :
    50008~50011 : đc cái mũ mở ra đc nguyên bộ đồ 90, 95, 100, 105.
    60031~60033 : mấy cái báu vật lv 70 80 100.
    Danh hiệu :
    70112 : thiên hạ vô song.
    70113 : Duơng danh thiên hạ ( hay vang danh thiên hạ gì đấy.:v lâu ko chơi ko nhớ tên nó là gì ).
    tạm thế thôi để e mò thêm đã.cách thức thêm các bác thêm như bác gì đã nói ở trên nhé.
    có ai còn nhớ cách hack cường hóa báu vật ngày xưa ở game5 bằng cheat engine ko bảo mình với.bản này lỗi impel down.thánh họ.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhhungah12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến anhhungah12 vì bài viết này !

KieuTrang (15-10-15)

Thành Viên
    Thanks
    382

Trích dẫn Gửi bởi Kimyuna [Only registered and activated users can see links. ]
    Chép của bạn vào load đến chỗ " đang chuẩn bị vào map" là đứng yên luôn. Ko biết tại sao. Ai biết fix ko
    Nếu ko nhầm thì bác phải set quyền 777 trong winscp cho folder bạn vừa up vào.
    còn ko thì bác chỉ cần up cái file xmls.txt là đc.vì việt hóa tất ở trong đấy nếu ko tính mấy file swf.@@.cách sửa cái lỗi đang phân giải xml thì bác lội lại topic đọc nhé.
    còn như bác đến chỗ kia rồi thì cứ đợi thử xem.or clear cache rồi đăng nhập lại.

Vừa down thử cái folder 20130312 của bác kia về.ko hiểu sao cái file xmls.txt đổi tên thành xmls.zip ko mở ra đc nữa.chắc là do vậy nên mới đứng yên chỗ đang chuẩn bị vào map.
    Lần sửa cuối bởi anhhungah12, ngày 15-10-15 lúc 11:24 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhhungah12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    173

Trích dẫn Gửi bởi longlk [Only registered and activated users can see links. ]
    Ngồi rãnh up folder 20130312 trong server máy ảo cho anh em nào cần, source mình đã việt hóa sẵn, chỉ cần tải về dùng Winscp chép vào là chơi thôi

[Only registered and activated users can see links. ]
    bạn nén máy ảo lại up lên đc ko ko. chép vào lỗi ko đến đoạn load map ko load đc
    Khách viếng thăm hãy cùng Kimyuna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cho mình xin link downl với tks
    Khách viếng thăm hãy cùng qwemeza789 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

bạn nén máy ảo lại up lên đc ko ko. chép vào lỗi ko đến đoạn load map ko load đc
    Mình cũng giống như bạn này mong mọi người giúp đỡ
    Khách viếng thăm hãy cùng hjk789456123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

Chép của bạn vào load đến chỗ " đang chuẩn bị vào map" là đứng yên luôn. Ko biết tại sao. Ai biết fix ko
    Lỗi này mình chưa gặp, để mình tạo một máy ảo khác test xem có bị giống vậy ko
    Khách viếng thăm hãy cùng longlk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Chuyển lên vps thế nào các bác ơi?
    Khách viếng thăm hãy cùng catnekox xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

ai teamview giúp mình cài với thanks!!
    Khách viếng thăm hãy cùng bateria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    40

[Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này là sao mấy bác nhỉ . Chọn Trái ác quỷ để dùng
    Khách viếng thăm hãy cùng quang721236 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 21 của 39 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 31 ... CuốiCuối