[KT] Share sever 17 phái - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 29

Chủ đề: Share sever 17 phái

Thành Viên tungproxxxx's Avatar
    Thanks
    4

Ðề: Share sever 17 phái

Trích dẫn Gửi bởi nghichtu91 [Only registered and activated users can see links. ]
    hư cấu thật đó! một bản mod... không cân bằng.
    Quá Hư Cấu cho nó 1 bản Lỏm chưa từng có.....
    30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr................
    Khách viếng thăm hãy cùng tungproxxxx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi namk020 [Only registered and activated users can see links. ]
    vài thông tin:

-17 phái (skill thì chưa hoàn chỉnh các bạn thông cảm nha)
    -phó bản:thần trùng trấn,thời quang điện,lâu lan cổ thành,chiến trường khắc di môn,công thành chiến,đệ tử trấn phái,lâu đài máu.
    -hệ thống bắt ngựa,shop vũ khí truyền thuyết ,huyền thoại,sát thần,bá vương,huyền thoại,
    _tên admin là: tuilatui,sieucap,philong

[Only registered and activated users can see links. ]

sơ lượt còn lại các bạn test nha bạn nào tải rồi úp lại link cho các bạn khác nha vì link mình có thể bị hỏng.
    cho xin cái yahoo đi Nam, có việc cần ....
    Khách viếng thăm hãy cùng yenkute xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên namk020's Avatar
    Đang ở
    33
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi anhnhianh [Only registered and activated users can see links. ]
    hôm nay em down xong sever. khi e mở ra và xem xét 1 tí và.... Xin phép chửi tí

cái đm m con chó cái sever này mày trộm của tao đem đi share mà đéo biết nhục à. cái sever toàn lỗi, các hoạt động như mày nói khi lấy từ linux sang thì đéo bao giờ đc nhá con chó ạ. xem sơ các script qua thì sever chỉ là 1 sever rác.

AE Tẩy Chay Thằng Này Đi
    MONG MOD XỬ LÝ CÁC THỂ LOẠI NHƯ NÀY
    lên diễn đàn nói chuyện lịch sự một tý nha ,sever bác lộm đâu ra nói vậy.bác có sever sao không share lên cho AE đi lại bảo là chôm của bác,có sever thì không share,người ta share lại bảo là chôm,tức cười.xin cười vào mặt bác một phát........
    Lần sửa cuối bởi namk020, ngày 04-09-15 lúc 07:01 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng namk020 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến namk020 vì bài viết này !

rivalred3490 (05-09-15)

Thành Viên namk020's Avatar
    Đang ở
    33
    Thanks
    4

lên diễn đàn nói chuyện lịch sự một tý nha ,sever bác lộm đâu ra nói vậy.bác có sever sao không share lên cho AE đi lại bảo là chôm của bác,có sever thì không share,người ta share lại bảo là chôm,tức cười.xin cười vào mặt bác một phát........
    vài lời muốn nói với AE trong diễn đàn thật sự bản 17 phái đã có ai share trên diễn đàn chưa ,nếu có thì sao không share cho AE đi mình mới lên đây vừa share cái là có người sủa bảo là chôm của bác ,cái sever của bác để đâu mà bị chôm,lấy đâu ra cái sever kiểu đó,quá ức chế.nên suy nghĩ lại lời nói của bác nhá,cuối cùng xin cười vào mặt bác một lần nữa................
    Khách viếng thăm hãy cùng namk020 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến namk020 vì bài viết này !

rivalred3490 (05-09-15)

Thành Viên NhanVT's Avatar
    Thanks
    20

Quá hot nên có war, KT win mak hơn 1G á, h chơi KT2 cho fẻ
    Khách viếng thăm hãy cùng NhanVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên zgiavuong's Avatar
    Thanks
    41

bản này lỗi quá nhiều cần phải fix nhiều mới có thể chơi dc
    Khách viếng thăm hãy cùng zgiavuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên anhnhianh's Avatar
    Thanks
    134

cái thứ lấy của người ta mà đéo biết ngượng thật sự t cũng đéo có gì để nói. lần sau có share sv thì share cho đàng hoàng share cái kiểu này có ngày lên đảo đấy thánh ạ
    Thấy cái foder HoatDongMoi là thấy nổi máu rồi. chuẩn đến từ chữ in chữ hoa mà trong đó lại có thêm 2 foder là luatraivuive với cái gì quên rồi ghi các chữ cái cũng y hệt. cần t share 1 cái sv y hệt m share mà đầy đủ các script trong foder trống ko con chó nói đéo biết ngượng mồm. Chủ yếu t ko share là vì sever chưa chạy đc BHD nên mới ko share. Còn m trộm đc tí thì lên đây share để làm rác. Thôi không cãi với tụi trẻ trâu đã lấy của người ta mà đéo biết ngượng còn biến nó thành của mình nữa chứ nực cười vl
    Khách viếng thăm hãy cùng anhnhianh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên NhanVT's Avatar
    Thanks
    20

Do ý tưởng lớn gặp nhau, cùng vấn đề nên nhiều khi sử dụng từ ngữ giống nhau, lấy từ 1 nguồn share nên nhiều chỗ giống nhau, .... ko bik ai đúng ai sai, nhưng dùng từ ngữ mất hòa khí là bị trảm, pm nhau dc ruj
    Khách viếng thăm hãy cùng NhanVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

Share thì share cho đàng hoàng, file xóa hết rồi họ lấy về có chạy đc ko mà share với chả ko share. Xàm thiệt mắc công tải xem có gì hay.
    Khách viếng thăm hãy cùng thuannd203 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên anhnhianh's Avatar
    Thanks
    134

Trích dẫn Gửi bởi thuannd203 [Only registered and activated users can see links. ]
    Share thì share cho đàng hoàng, file xóa hết rồi họ lấy về có chạy đc ko mà share với chả ko share. Xàm thiệt mắc công tải xem có gì hay.
    sv rác mà bác

30 charrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng anhnhianh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ai còn Sever Sever3.rar hoặc Sever lúc bác trminh share fix Ts và Samurai không?
    Bởi Scofield9x trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-11-15, 11:59 PM
  2. Ngọa Long sever private hoặc share sever cài offline
    Bởi minlai1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-07-14, 10:33 AM
  3. Ai share cho minh 1 sever Tieu dao giang ho ma sever hoan chjnh ko bi loi dc ko
    Bởi luckyhappy trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-04-13, 12:26 PM
  4. [JX] Share bộ trang bị Huyền Viên dành cho các dạng sever ATN team như sever BFF
    Bởi DuongDaiCaJX trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 25-04-13, 12:56 PM
  5. [JX] Share Script Chuyển Sinh Đơn Giản Cho Sever BFF Share
    Bởi nhocken2030 trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-01-13, 09:26 AM