[JX] Mở công thành chiến Jx Linux
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    13

Mở công thành chiến Jx Linux

Đối thoại với thằng NPC Thất thành đại chiến tiếp đầu 7 ngày nay rồi, cứ đúng 18h, 19h, 20h hàng đêm lại đến nói chuyện với nó

Vậy mà nó cứ báo là chưa bắt đầu xin hãy nhẫn nại chờ đợi :L

Đợi tới tận thiên thu quá nhờ AE nào biết cách mở chỉ điểm giúp với
    Khách viếng thăm hãy cùng lengoctuandng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Ðề: Mở công thành chiến Jx Linux

Bị y như bác, mong cao nhân trợ giúp.
    Khách viếng thăm hãy cùng dungnguyen1995 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Bác phải hiểu rõ là cái nào là công thành chiến và cái nào là thất thành đại chiến đã ( 1 cái là seventy 1 cái là citywar )

Nếu thất thành đại chiến thì số khiêu chiến lệnh bạn nộp vào phải trên 2k . và s3relay của bạn phải mở task seventy chứ ko phải là citywar đâu nha
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác phải hiểu rõ là cái nào là công thành chiến và cái nào là thất thành đại chiến đã ( 1 cái là seventy 1 cái là citywar )

Nếu thất thành đại chiến thì số khiêu chiến lệnh bạn nộp vào phải trên 2k . và s3relay của bạn phải mở task seventy chứ ko phải là citywar đâu nha
    Cái đó thì biết rồi bác, chủ yếu là giờ báo danh là 18h - 19h thứ 6, chỉnh ngày đến đó rồi nhưng vẫn không hiện ra đoạn Say ghi báo danh, cứ bấm vào ghi giờ thất thành đại chiến chưa bắt đầu, vấn đề nan giải là ở đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng dungnguyen1995 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi dungnguyen1995 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái đó thì biết rồi bác, chủ yếu là giờ báo danh là 18h - 19h thứ 6, chỉnh ngày đến đó rồi nhưng vẫn không hiện ra đoạn Say ghi báo danh, cứ bấm vào ghi giờ thất thành đại chiến chưa bắt đầu, vấn đề nan giải là ở đó.
    thì tìm đến đoạn SAY đó trong script. đằng nào chả có cái điều kiện if then chỗ đó . xem thử nó yêu cầu gì !!
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Hướng dẫn mở lại chiến trường tống kim trung cấp và sơ cấp server linux
    Bởi nhaodzo trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 07-11-18, 08:14 PM
  2. [JX] Cách thức mở Công Thành Chiến Jx linux Server
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 19-10-15, 02:40 PM
  3. [TLBB] Chia sẽ antivirus free (đặc biệt cho Linux)
    Bởi vocweb trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-11-14, 04:08 PM
  4. [JX] Anh/Em chỉ giúp mình bật time cho chiến trường linux
    Bởi hoangcungclub trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 23-09-14, 07:03 PM
  5. [JX] Cần Ui Công Thành Chiến (thời cổ) dành cho Linux (có trả phí)
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-08-14, 03:33 PM