[JX] Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux VL - Trang 44
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 44 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 34 42 43 44 45 46 54 ... CuốiCuối
Kết quả 431 đến 440 của 783
    Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Trích dẫn Gửi bởi tuanhdvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cài lại bản yoken rồi, xóa hết ver3 đi rồi, nhưng auto không chạy, click vào nó còn không thèm chạy chương trình nữa. Bạn nào biết cách nào fixx không ạ?
    Mình mới đầu cũng bị như bạn,làm theo mình là dc
    Làm cài như hướng dẫn auto ở #1 xong ,rồi ko dùng auto ở thư mục,mà kích vào file autobs1.3.rar nhớ ko giải nén nha
    Kích đúp 2 cái chọn cái auto.exe là dc lần sau cũng vậy,vì tại cái win lỗi mới phải dùng kiểu này
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    21

Ðề: Tổng hợp tất cả sever + update + Fix lỗi ....Tất tần tật từ A->Z Sever Linux

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này thì phải chỉnh chứ không phải thêm bạn nhé......chỉnh cho xác suất cao và thêm hàm vào hoặc đánh quái cũng ra

--- Chế độ gộp bài viết ---

cái bản này e lấy từ topic nào thế có phả bản cũ của topic này ko??? [Only registered and activated users can see links. ]

--- Chế độ gộp bài viết ---

1. có thể do lỗi đồng bộ
    2. lỗi font khi dev
    3. lỗi bên sever

cách tốt nhất bạn nên xóa sever trong centos đi , giải nén lại và chơi tiếp vì chưa tìm ra cách fix triệt để
    vậy chỉ mình cách chỉnh với được không ? tại mình tưởng nó giống như win
    Lần sửa cuối bởi niconut, ngày 08-10-15 lúc 12:28 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng niconut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

TvnNam ơi giúp mình chút . Mình cần tìm file của dòng kháng tất cả . Và chỉnh các dòng kháng 25 - kháng lôi 30 . Mình săn boss ra rất hiếm max kháng lôi . K biết chỉnh kỉu gì hic . Set toàn sl 14x kl 29
    Khách viếng thăm hãy cùng dtinyish1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bil4i3n's Avatar
    Đang ở
    fb.com/bil.jx
    Thanks
    87

Trích dẫn Gửi bởi dtinyish1102 [Only registered and activated users can see links. ]
    TvnNam ơi giúp mình chút . Mình cần tìm file của dòng kháng tất cả . Và chỉnh các dòng kháng 25 - kháng lôi 30 . Mình săn boss ra rất hiếm max kháng lôi . K biết chỉnh kỉu gì hic . Set toàn sl 14x kl 29
    \jxser\server1\settings\item\004\magicattrib.txt
    tất cả đều ở trong này
    Khách viếng thăm hãy cùng bil4i3n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    8

[Only registered and activated users can see links. ]

Em bị cái lỗi này khi cài sever trên win xp và đã khắc phục như tắt card mạng rồi mà vẫn không được thì có bác nào biết chỉ em với.

yahoo của em là: [Only registered and activated users can see links. ]

Mong các bác giúp đỡ ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng phanmanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

chào các bác hihi hôm nay em mới cho nhân vật trùng sinh 3 và mới biết chỉ đc trùng sinh 3 bác nào chỉ em tăng giới hạn TS và TS 6 có sao khác nha

em mo trong server1/script/global/translife.lua
    mà ko biết chính
    Lần sửa cuối bởi vuduymanh, ngày 09-10-15 lúc 02:21 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi phanmanh [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

Em bị cái lỗi này khi cài sever trên win xp và đã khắc phục như tắt card mạng rồi mà vẫn không được thì có bác nào biết chỉ em với.

yahoo của em là: [Only registered and activated users can see links. ]

Mong các bác giúp đỡ ạ
    Mình cũng bị ntn trên Win 7 x64, có bác nào có thể cài hộ mình qua TeamView đc ko ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng trandang87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi trandang87 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng bị ntn trên Win 7 x64, có bác nào có thể cài hộ mình qua TeamView đc ko ạ
    Lỗi ???? ở SecureCRT:
    Vào centos thêm đoạn này vào cuối rồi ping ip xem nhận chưa.
    Code:

ifconfig eth1 192.168.1.100 netmask 255.255.255.0 up hoặc eth1 thành eth0
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi bil4i3n [Only registered and activated users can see links. ]
    \jxser\server1\settings\item\004\magicattrib.txt
    tất cả đều ở trong này
    Hi mình chỉnh mấy cái đấy hết rồi bạn , nhưng ko tìm thấy dòng tăng khàng tất cả . hôặc dòng đó viết khác thế nào mình tra ko ra . có thể cho biết là dồng bnhiu cột bnhiu k giúp mình
    Khách viếng thăm hãy cùng dtinyish1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bil4i3n's Avatar
    Đang ở
    fb.com/bil.jx
    Thanks
    87

Trích dẫn Gửi bởi dtinyish1102 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hi mình chỉnh mấy cái đấy hết rồi bạn , nhưng ko tìm thấy dòng tăng khàng tất cả . hôặc dòng đó viết khác thế nào mình tra ko ra . có thể cho biết là dồng bnhiu cột bnhiu k giúp mình
    Hình như là cột thứ 5 mở bằng excel và kháng tất cả có ID là 114
    Khách viếng thăm hãy cùng bil4i3n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 44 của 79 Đầu tiênĐầu tiên ... 34 42 43 44 45 46 54 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 524
    Bài viết cuối: 12-04-16, 10:54 PM
  3. [JX] [HELP] JX-LINUX - nhờ pro nào chỉ dùm cách fix exp trong sever linux
    Bởi id_nothing trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 31-05-15, 08:26 AM
  4. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM
  5. [JX] Update for sever Tuyệt Đỉnh Võ Lâm [update giáng sinh + tết]
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 09-11-12, 11:15 AM