Upload lại các File để cài PTV Offline! - Trang 22
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 22 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 ... CuốiCuối
Kết quả 211 đến 220 của 274
    Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: Upload lại các File để cài PTV Offline!

Về việc chinh bless trong file hotuk.ini để mình tìm hiểu lại đã, nhưng theo mình nghĩ nếu để dòng *EVENT_BLESSCASTLE 20 thì có thể là bless sẽ mở vào lúc 10h tối cuối tuần(cụ thể là chủ nhật thì phải). Còn vụ aging thì mình cũng chưa age được 18 cái tool aging cũ ko sử dụng được voi sv endless nên mỗi lần age mình phải vào sv cũ age . Bạn thử vào forum.ragezone.com xem, nhà mình bị hỏng modem -> ko vào được mạng
    nên chưa tìm tool mới! (Ah! mình vẫn chưa lập được clan T.T)
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sao ko đc bạn làm như thế nào và khi tạo clan sao nói mình nghe thử ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng hungcuongtv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Uh thì cũng đến đoạn nó báo là:" 1 clan chính thức phải có từ 6 người chở lên. Bạn có 10 ngày để thêm thành viên...ji ji tiếp đó cũng ko nhớ" thì nó có chữ đồng ý và bỏ qua. Khi ấn đồng ý thì nó báo lỗi nên mình làm lại rồi ấn bỏ qua, nhưng ấn bỏ qua nó lại hiện nên cái bảng báo ji ji đó cũng quên rồi sau đó mình ấn đồng ý. Đấy, mình làm như bạn hướng dẫn mà!! T.T
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trungtheboy [Only registered and activated users can see links. ]
    Uh thì cũng đến đoạn nó báo là:" 1 clan chính thức phải có từ 6 người chở lên. Bạn có 10 ngày để thêm thành viên...ji ji tiếp đó cũng ko nhớ" thì nó có chữ đồng ý và bỏ qua. Khi ấn đồng ý thì nó báo lỗi nên mình làm lại rồi ấn bỏ qua, nhưng ấn bỏ qua nó lại hiện nên cái bảng báo ji ji đó cũng quên rồi sau đó mình ấn đồng ý. Đấy, mình làm như bạn hướng dẫn mà!! T.T
    Để mình chụp hình post lên choa từng giai đoạn xem giống hok nha ^^! (vài bữa nữa)
    Khách viếng thăm hãy cùng hungcuongtv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

uh! nếu được thì tốt wa. Nhà mình thay modem rồi bây giờ bắt đầu đi tìm tool mới cho PT

Thành Viên
    Thanks
    0

@ Hungcuongtv + trungtheboy :
    - Chạy server XPT1855 age đc +18 cơ à ? Mình edit tool AgingChangeGold xong cũng chỉ age max 16. bỏ vào age 17 là bùm ngay. Endless T thì age 4-5 đã sịt ko change % age đc.
    - Mình đã cài server lại rất nhiều lần và kết luận : chỉnh dmg lên quá cao ( khoảng 11k ) là ko làm ăn đc gì khi chơi ở XPT1855. Cụ thể : sau khi log vào ít phút sẽ age ko đc, đánh quái ko chết, mua đồ trong shop ko đc... Tốt nhất dmg chỉ vào khoảng 5k
    - Vụ Item lv130 là sao các cậu? Mới nghe, rất mong đc các cậu chỉ giáo ( Server Endless Town max lv120 Item 105 mà )
    Thanks !
    Khách viếng thăm hãy cùng Cattleya81 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

PTV là gì vậy mấy huynh.
    Em gà lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng vungocthuan.it xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vungocthuan.it [Only registered and activated users can see links. ]
    PTV là gì vậy mấy huynh.
    Em gà lắm
    PTV là : Vào Google gõ PTV -> Enter sẽ có : Kết quả 1 - 10 trong khoảng 4.190.000 cho ptv
    Khách viếng thăm hãy cùng Cattleya81 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hix! Trungtheboy nói up cho mình folder item ko bị lỗi mà ?!? up chưa dzậy?
    Khách viếng thăm hãy cùng KMpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

có ai share hộ cái phần mềm xóa cái x-trap không hiện tại mình đang muốn xóa cái x-trap của cabal vn để chạy offline full tv có ai hỗ trợ chút không
    Ký cái gì?

Trang 22 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 12 20 21 22 23 24 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cho hỏi về upload file ở share.hi5.vn
    Bởi huuthao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-05-11, 11:19 PM
  2. Upload lại các link download Rose offline!
    Bởi 031599450 trong diễn đàn Rose Online
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 03-08-09, 08:33 PM
  3. nhờ Mạnh Tùng upload lại link của sever 3.52 !!
    Bởi jonysang trong diễn đàn Release
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 21-03-08, 11:54 AM