Upload lại các File để cài PTV Offline! - Trang 21
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 21 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 ... CuốiCuối
Kết quả 201 đến 210 của 274
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Upload lại các File để cài PTV Offline!

sao minh ko dơnload dc vay nhi?kiem tra lai may cai link di ban oi
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyencuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trungtheboy [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin nỗi các pác em spam tý! Share cho mình cái server của bạn được không hungcuongtv

Mình đang thực tập tại Cần Thơ nên ko trả lời sớm đc srr nha. SV của mình ko có gì đặc biệt cả. Sau cả chục lần cài máy lại mình đã tạo đc clan và mở blesscatle (ai bit chiếm bellatra chỉ mình với ^^!). nếu ai có thắc mắc thì post lên, nếu mình bít mình chỉ cho. Trong hình là vũ khí của xpt và vk 130 của FPT. Hiệnnay mình đã edit đc item rơi ra từ monster nhưng hok bít add nó vào vùng đất khác ai bít chỉ mình với ha (không phải sài lệnh /monster) thank nh`. Còn những link die thì nhờ chủ topic ấy @_@!
    Lần sửa cuối bởi hungcuongtv, ngày 24-07-09 lúc 03:30 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hungcuongtv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Mình cũng bị mắc chưa lập được clan. Còn vụ công thành muốn chiếm thành thì đánh đổ cột chính là được , SOD thì lập clan rồi vào đánh SOD là thành chủ Belltra luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trungtheboy [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng bị mắc chưa lập được clan. Còn vụ công thành muốn chiếm thành thì đánh đổ cột chính là được , SOD thì lập clan rồi vào đánh SOD là thành chủ Belltra luôn
    Bạn muốn tạo dc clan thì có 2 cách :
    1/Cài lại từ đầu chú ý là các scrip trong miniserver điều có đuôi là .sql (vd: Clan.sql) khi bạn tạo newdatabase thì bạn đặt tên datbase là Clan thay gì rename nguyên cái là Clan.sql vì các source sql nó nhận vào cơ sở dữ liệu là Clan các bạn chú ý nhé. Khi connect ok vào tạo clan thì nó cho đặt tên clan,.... nhưng bước cuối cùng nhấn đồng ý thì ko đc thì các bạn cứ nhấn bỏ qua hay gì ấy. Xong các bạn out ra vào game lại là thấy clan (mình hok cần out cũng đc ^^!).
    Cách 2/ Hix hok bít nói sao nữa, các bạn phải rành sql mới đc. Khó hướng dẫn ghê thông cảm nha.
    Mình sài cách 1 đóa.
    Khách viếng thăm hãy cùng hungcuongtv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Uh! Để mình làm thử xem có được ko. Dù sao cũng thank phát L . Ah hum nào send cho mình mấy cái item 105 và 110 nhá!!
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Cách thêm monster:
    Vào GameServer\Field sau đó mở các file có dạng *.ase.spm rồi thêm tên của monster vào lưu lại xong. VD mình edit file boss.ase.spm, khi mở ra nó như thế này
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

mình mới làm cái này.nhưng chỉ làm được sever chưa cài được client.bạn nào có hướng dẫn đầy đủ share cho mình với nhé.nếu bằng hình ảnh thì càng tốt.cảm ơn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng namdepzai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cách thêm monster:
    Vào GameServer\Field sau đó mở các file có dạng *.ase.spm rồi thêm tên của monster vào lưu lại xong. VD mình edit file boss.ase.spm, khi mở ra nó như thế này
    [Only registered and activated users can see links. ]
    thank nh` nha. De ve lam thu?. Ah ban. bit' mo? besscatle hok chi? minhf voi nha(srr vietkey bi hu* roi).

Thành Viên
    Thanks
    7

Cách mở bless: đầu tiên bạn đăng nhập quyền GM rồi đánh lệnh: ~/start_castle
    Muốn đóng bless đánh lệnh: ~/end_castle
    Cái này mình lấy trong ebook

Thành Viên
    Thanks
    0

Cách mở bless: đầu tiên bạn đăng nhập quyền GM rồi đánh lệnh: ~/start_castle
    Muốn đóng bless đánh lệnh: ~/end_castle
    Cái này mình lấy trong ebook
    Thank bạn nhiều ^^!. Nhưng trong file hoktul.ini mình chỉnh tham số sao chỉ mình với nha. Còn item 105... nếu bạn sd client xpt thì bạn cứ dùng lệnh admin drop nó là nhất định sẽ có 1 vài item của XPT (nhưng option +lv cùi -vì lv của nó do server qui định ).Ý quên chưa nói item 105, chắc bạn đang sài sv endless tower thì bạn sai item distribute vì GM hok drop nó đc (các vũ khí mình nhìn thấy toàn bộ do client, server thì chỉnh cấp độ của nó), còn item 130 để từ từ post sau ha. Có gì sai sot bổ sung thêm nha.

Cho mình hỏi bạn đã aging+18 trên sv endless chưa chỉ mình với. Mình dùng agingrate nhưng chả có tác dụng, bạn có bản agingrate này mới ko share mình với nha thank !!!
    Qote: bạn tạo đc clan chưa ^^!
    Lần sửa cuối bởi hungcuongtv, ngày 29-07-09 lúc 08:04 AM.

Trang 21 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cho hỏi về upload file ở share.hi5.vn
    Bởi huuthao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-05-11, 11:19 PM
  2. Upload lại các link download Rose offline!
    Bởi 031599450 trong diễn đàn Rose Online
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 03-08-09, 08:33 PM
  3. nhờ Mạnh Tùng upload lại link của sever 3.52 !!
    Bởi jonysang trong diễn đàn Release
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 21-03-08, 11:54 AM