Upload lại các File để cài PTV Offline! - Trang 19
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 19 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 ... CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 274
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Upload lại các File để cài PTV Offline!

Trích dẫn Gửi bởi waizwaiz [Only registered and activated users can see links. ]
    Mới cài lại XPT offline, chạy server endless towner và vô được hết map rùi.
    Kinh nghiệm train item age là dùng lệnh: /monster "Kelvezu" gọi con rồng 110 ra train là nhanh nhất! Chưa tới 30s là xong rùi. Server endless tower đã set age 0% Ok nhưng age +4 lên +5 cũng sịt nữa.
    Bạn copy các file exe chạy server endless tower và cái age rate ra ngoài, sau đó chạy age rate, xong save lại và copy vào lại server là thành công. Server Endless tower có thể age tới +18, còn các server khác +16 là maximum.
    Đang nghiên cứu chỉnh Delay skill, bác nào có kinh nghiệp rồi post giúp nhé. Thank nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhoanglan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Quên nữa, [Only registered and activated users can see links. ] dùng bản age nào vậy?
    Dùng bản này mới xét thành công cho +18.
    Làm theo thứ tự:

- Copy file -KPT-Endless-Tower-Update-V2.2.exe và AgeRateChanger.exe ra 1 folder khác, folder này đặt ngoài folder Server nhé!
    - Chạy AgeRateChange, xét về 0 hết tất cả xong kick nút "save"
    - Copy tất cả trở về folder Server

Vào game và age nhé!
    Link download: [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhoanglan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đúng là cái ageratechanger.exe mình chưa có. Thanks nhé!
    Trong folder server có phần mềm tên là Skill.exe để set delay skill đó thôi. Chạy Skill.exe nhập tên char, check all rùi nhấn set.
    Nếu không có thì link down đây [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng waizwaiz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thanks Waizwaiz nhé! Bạn biết cách chỉnh cho các Skill bị delay, ví dụ như Shadowmaster của pikeman hay Chang Lancer delay ở lv 6 chẳng hạn , nói chung là phần Tier 4 skill của các char là hầu như bị delay ngay từ lever 1. Ý mình muốn chỉnh cái đó

Thành Viên
    Thanks
    0

Ko bít! waizwaiz ko cóa chơi nữa!
    Khách viếng thăm hãy cùng waizwaiz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nhổn City
    Thanks
    3

đông vui quá ^^!, tiếp đi mọi người
    Khách viếng thăm hãy cùng meohen1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

làm ơn cho mình hỏi, làm sao để khởi động bless castle và ballatra vậy.
    sẳn tiện cho hỏi lun add nghệ nhân salon và smelting vào server như thế nào vậy
    cảm ơn nhiều^!^
    Khách viếng thăm hãy cùng vodanh624321 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

nguyenhoanglan ơi cho mình hỏi sao mình ko add được đồ 105b vậy (ws225 của kn,....). Mình nhìn vũ khí pikemen của bạn lúc đánh fury đã quá chỉ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng hungcuongtv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhoanglan [Only registered and activated users can see links. ]
    Quên nữa, [Only registered and activated users can see links. ] dùng bản age nào vậy?
    Dùng bản này mới xét thành công cho +18.
    Làm theo thứ tự:

- Copy file -KPT-Endless-Tower-Update-V2.2.exe và AgeRateChanger.exe ra 1 folder khác, folder này đặt ngoài folder Server nhé!
    - Chạy AgeRateChange, xét về 0 hết tất cả xong kick nút "save"
    - Copy tất cả trở về folder Server

Vào game và age nhé!
    Link download: [Only registered and activated users can see links. ]

link die roi ban oi cho minh xin link khac nha ( cho minh xin yahoo cua ban lun ha ^^! )
    Khách viếng thăm hãy cùng hungcuongtv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Qua tham khảo các topic của KnightNaug_Boy9x, 031 và nguyenhoanglan mình đã cài được PTV offline. Clien mình dùng là XPT full Cline. Trong quá trình chơi mình có vài thắc mắc, mong đc các bạn đã cài và chơi thành công chỉ bảo giúp.
    1/. Lỗi DC Disconeter with sever. Mình vào game rất khó, cứ vào là bị ngắt. Chuyển map rất lâu, quá trình chơi thường bị giật và lag (Ram của mình chỉ là 256) Lỗi này do Ram yếu hay còn nguyên nhân nào khác ?

2/. Quá trình Edit Item, nếu chỉnh sử thông số quá cao ( ví dụ : def ratting 30.000, Atk ratting 30.000...) Liệu có anh hưởng đến DC Disconet With sever không ? Mình log file PTsever/LogFile/log.txt nó báo Hacking, cái này có ảnh hưởng gì không ?

3/. Mình có bug file EngKPT Endless Tower vào PTSevergame những khi vào vẫn không vào đc các map này cũng khi không có các Item mới, nó còn làm mất đi 1 số item cũ trong XPTsever. (Ví dụ Shadow Axe - Code DA123, chạy XPT1855 thì có nhưng khi chạy Sever băng EngKpt Endless Tower thì không drop khi dùng lệnh /@get (Admin)).

4/. Cách khôi phục item age bị - hoặc bị nổ. Mình có vào file PTSevergame/LogFile/ Agingitem.txt xem code copy code và dùng lệnh /@gaet @Code vẫn không đc. Dòng code trong file Agingitem rất dài và nhiều tam số, mình ko biết chọn tham số nào.

5/. File Mixedit down của các bạn không sử dụng đc.

6/. Có Code của gold để sử dụng lệnh /@get không ?

Rất mong Boy, 031, nguyenhoanglan và các bạn khác đã chơi qua giúp mình những vấn đề trên. Chân thành cảm ơn các bạn rất nhiều ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng Cattleya81 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 19 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cho hỏi về upload file ở share.hi5.vn
    Bởi huuthao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-05-11, 11:19 PM
  2. Upload lại các link download Rose offline!
    Bởi 031599450 trong diễn đàn Rose Online
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 03-08-09, 08:33 PM
  3. nhờ Mạnh Tùng upload lại link của sever 3.52 !!
    Bởi jonysang trong diễn đàn Release
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 21-03-08, 11:54 AM