[ WebGame ] Đấu Chiến Thần ( Hoàn Chỉnh ) - 最无极 VMWare - Trang 29
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 29 của 45 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 39 ... CuốiCuối
Kết quả 281 đến 290 của 448
    Thành Viên
    Thanks
    382

Ðề: [ WebGame ] Đấu Chiến Thần ( Hoàn Chỉnh ) - 最无极 VMWare

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    con ân hồng ý. mình chiêu mộ đc rồi.... nhưng ko kích hoạt để sử dụng đc ... không biết có điều kiện gì ko bạn nhỉ?
    Bạn ấn xếp trong cái túi đồ.20 cái mảnh thẻ tướng biến thành cái thẻ tướng.lv 25 kích đúp vào là nhận đc thôi.tướng nào cũng thế nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng anhhungah12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến anhhungah12 vì bài viết này !

tvnnam (06-07-15)

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi anhhungah12 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác chỉnh cáo daota.xml trong thư mục config của version trong winscp.bác kéo xuống tìm cái dòng có 600037 sửa cái 37 thành 38 là lý tịnh 39 là Ân Giao 40 là Trịnh Luân.
    natra thì sửa hẳn cái 600037 thành 5000032.đc luôn cái thẻ tướng natra.
    Chỉnh xong lưu lại nhớ reset máy ảo nhé.
    Nếu bác thích cưỡi con ngựa trong cái event Têta thi sửa thành 840007 nhé..
    Đã làm theo hướng dẫn của bác nhưng vào game nó vẫn không hiện lên Natra hic hic. Tui chỉnh trong cái folder 20140925R30/release/config/daota.xml => tìm cái dòng "<item type="1" rewardID="600037:2" rate="1" />" và sửa nó thành 600038, 600039, 600040 và 5000032 vẫn không có tác dụng. Sau khi chỉnh xong đã reset máy ảo, stop server và chạy lại từ đầu nhưng khi vào game vẫn không thay đổi được top của Đạo Tháp hic. Bác help dùm với thanks nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng chubby xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nhà
    Thanks
    393

Trích dẫn Gửi bởi chubby [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã làm theo hướng dẫn của bác nhưng vào game nó vẫn không hiện lên Natra hic hic. Tui chỉnh trong cái folder 20140925R30/release/config/daota.xml => tìm cái dòng "<item type="1" rewardID="600037:2" rate="1" />" và sửa nó thành 600038, 600039, 600040 và 5000032 vẫn không có tác dụng. Sau khi chỉnh xong đã reset máy ảo, stop server và chạy lại từ đầu nhưng khi vào game vẫn không thay đổi được top của Đạo Tháp hic. Bác help dùm với thanks nhiều
    Thử chỉnh cả trong res/config/xml xem. Nhỡ đâu nó không đồng bộ
    Tất cả mọi event và thời gian hoạt động mình nhớ ko nhầm thì ở trong InnerActive,muốn tăng time hoạt động lên thì chỉnh ở endtime.
    Còn muốn nó mất luôn event thì chỉnh trong disappertime ( chả nhớ đúng ko ) cho time lùi về ngày nào đó trước time hiện tại là được.

Chắc lại down lại về vọc vạch quá
    Khách viếng thăm hãy cùng Double.T xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 2 Users Say Thank You to Double.T For This Useful Post:

anhhungah12 (08-07-15), chubby (08-07-15)

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi Double.T [Only registered and activated users can see links. ]
    Thử chỉnh cả trong res/config/xml xem. Nhỡ đâu nó không đồng bộ
    Tất cả mọi event và thời gian hoạt động mình nhớ ko nhầm thì ở trong InnerActive,muốn tăng time hoạt động lên thì chỉnh ở endtime.
    Còn muốn nó mất luôn event thì chỉnh trong disappertime ( chả nhớ đúng ko ) cho time lùi về ngày nào đó trước time hiện tại là được.

Chắc lại down lại về vọc vạch quá
    Thanks bác tui chỉnh tới chỉnh lui cuối cùng cũng được hihi . Chỉ có 2 con Thái Ất với Viên Hồng mặc dù có thẻ tướng nhưng không kích hoạt được hic. Chắc version này chưa kích hoạt được 2 con ấy.

Bác vọc lại hướng dẫn anh em cách mở các event với.
    Khách viếng thăm hãy cùng chubby xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    382

Trích dẫn Gửi bởi chubby [Only registered and activated users can see links. ]
    trong đạo tháp hình vẫn y như cũ nhưng nếu quay trúng thì lại đc cái bác đã chỉnh..
    Khách viếng thăm hãy cùng anhhungah12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    382

Đang chơi yên ổn thì tự dưng lại bị lỗi này.đắng.~~
    có phải là ko kết nối được đến máy ảo ko nhỉ? bác nào biết cách fix chỉ mình với.

[Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Đang ở
    Nhà
    Thanks
    393

Trích dẫn Gửi bởi anhhungah12 [Only registered and activated users can see links. ]
    có phải là ko kết nối được đến máy ảo ko nhỉ? bác nào biết cách fix chỉ mình với.
    Bạn ping đến máy ảo xem có kết nối ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng Double.T xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Double.T vì bài viết này !

anhhungah12 (09-07-15)

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

tắt card mạng chính là vào được............... hoặc đổi DNS thành 8888 và 8844
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

anhhungah12 (09-07-15)

Thành Viên
    Thanks
    18

game ngon , thanks bác thớt
    Khách viếng thăm hãy cùng vikingtc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    382

Trích dẫn Gửi bởi Double.T [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ping đến máy ảo xem có kết nối ko?

ping đến 191.168.100.1 thì đc.
    Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    tắt card mạng chính là vào được............... hoặc đổi DNS thành 8888 và 8844
    trc ko có vẫn bình thường.tự dưng dở chứng.~~

Tiện đây bác nào chỉ em các config để chơi LAN với.chơi trong phòng trọ thôi.@@
    Lần sửa cuối bởi anhhungah12, ngày 09-07-15 lúc 10:17 AM.

Trang 29 của 45 Đầu tiênĐầu tiên ... 19 27 28 29 30 31 39 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Webgame Đấu Chiến Thủy Hử
    Bởi viethuong9087 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 86
    Bài viết cuối: 08-06-15, 08:51 PM
  2. <<Share WebGame>> Liệt Hỏa Chiến Thần - 烈火战神OL
    Bởi yeukiemthe trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 11-03-15, 09:21 PM
  3. Webgame Thần chiến
    Bởi thanhpk123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-06-13, 01:57 AM
  4. [Hỏi] Về các webgame xây dựng, chiến thuật !
    Bởi LinhKid trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-08-11, 09:08 AM
  5. [Webgame] Thế giới chiến binh
    Bởi TaeYen trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 06-06-11, 07:55 AM