Tạo server L2CT1.5 Hellbound offline trong vòng 5 phút - Trang 18
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 18 của 26 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 253
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Tạo server L2CT1.5 Hellbound offline trong vòng 5 phút

Trích dẫn Gửi bởi coolvn [Only registered and activated users can see links. ]
    thank nhưng cái link 1 sever ở rapid và mega1280 bi hư hết rùi ai down rùi up lại dùm mình nhe, thanks... hùi đó xài cái kamel của beu20052 rồi good lắm hok biết cái hellbound này như thế nào đây??? (up link 1 lên mega luôn đi cho tiện)
    hellbound mình test chán chê rồi, ngon lành lắm ^^
    Link rapid mình vừa test vẫn ok mà, bạn xem lại xem?
    Khách viếng thăm hãy cùng torikachi87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

dùng gigaget down đc rồi nhưng bi bug về thành gigan là dis đang tìm cách fix
    Khách viếng thăm hãy cùng coolvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

download cài lại xong .bị lỗi ping sever 9999 ai bít cách fix lỗi này hem
    Khách viếng thăm hãy cùng doctaiymail xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi doctaiymail [Only registered and activated users can see links. ]
    download cài lại xong .bị lỗi ping sever 9999 ai bít cách fix lỗi này hem
    lổi này có thể do máy của bạn bị đụng port, bạn có thể cài thêm một hệ điều hành khác vào ổ cứng phụ để chạy riêng server l2.
    Khách viếng thăm hãy cùng beu20052 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hôm nay mình sẻ hướng đẩn các bạn cách add đồ vào GM Shop
    *Bước 1 bạn phải biết được ID của món đồ cần add vào shop
    bạn run server mở trang web đăng nhập vào database bằn [Only registered and activated users can see links. ] -> chổ database bạn chọn l2jdb2 muốn xem ID áo giáp bạn vào armor -> Browse ; ID vũ khí bạn vào weabon ->Browse; ID các item khác bạn vào ecitem -> Browse.
    ví dụ: mình vừa tìm được ID của Ice Crusader Plate là 71004
    *Bước 2 Bạn phải biết ID của ô bán đồ bạn cần add vào GM shop (trong GMshop có rất nhiều ô bán đồ như áo giáp, vũ khí, đồ S80 ....)
    1. Bạn vào server\l2j\gameserver\data\html\merchant mở file 7099.htm bằng notepad bạn sẽ thấy những đoạn code như sau:
    <button value="S-GradeArmors" action="bypass -h npc_%objectId%_Buy 5029" width=75 height=21 back="L2UI_ch3.Btn1_normalOn" fore="L2UI_ch3.Btn1_normal">
    bạn chú ý đến chổ mình để chử đậm nhé, tương ứng với ô bán đồ S-GradeArmos là ID 5029. có nghĩa là muốn bỏ đồ để bán vào ô S-GradeArmos thì bạn add ID món đồ vào ID của shop 5029.

Bước 3 Add đồ vào shop
    mở trang web đăng nhập bằng [Only registered and activated users can see links. ] -> l2jdb2 -> merchant_buylists -> Browse bạn sẽ thấy:
    item_id - price - shop_id - order - count - currentCount - time - savetimer
    bạn chỉ cần chú ý đến item_id (ID món dồ) ; Price (số tièn của món đồ) ; Shop_id (ID của shop ví dụ ở trên mình tìm được ID 5029 của ồ S-GradeArmos trong GM shop) ; order (số thứ tự của món đồ trong shop) các phần sau bạn để tương tự là được.

Chú ý: chổ other bạn phải điền đúng số thứ tự món đồ nếu không sẽ không có tác dụng
    ví dụ: trong shop 5029 đã có 17 món đồ muốn add thêm một món đồ vào shop 5029 bạn phải để chổ other là 18.
    Bây giờ mình thực hiện add Ice Crusader Plate vào S-GradeArmos trong GM shop bán với giá 1000000 như sau: Bấm vào Insert -> vào điền thông số như hình bên dưới
    [Only registered and activated users can see links. ]
    để hoàn tất mình bấm Go.
    chú thích hình trên: bán món đồ có ID 71004 giá 1000000 vào shop 5029 vị trí thứ 18 trong shop
    Chúc các bạn thành công

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi beu20052 [Only registered and activated users can see links. ]
    lổi này có thể do máy của bạn bị đụng port, bạn có thể cài thêm một hệ điều hành khác vào ổ cứng phụ để chạy riêng server l2.
    Mình đã cài hệ điều hành khác rồi vẫn bị tương tự
    Khách viếng thăm hãy cùng doctaiymail xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi doctaiymail [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đã cài hệ điều hành khác rồi vẫn bị tương tự
    bạn add nick yahoo của mình đi trong file runserver có đó tối minh online rồi vào giúp bạn

Thành Viên
    Thanks
    0

có ai bít lỗi này là gì ko (bản C5)-làm ơn chỉ cách khắc phục
    Khách viếng thăm hãy cùng 25tolife xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đây là do VGA không tương thích. Bạn cài bản HellBound của anh Beu đi đảm bảo 100% ko bị!
    Khách viếng thăm hãy cùng torikachi87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Mình muốn việt hóa có dấu SV lineage2 này.Nếu bạn nào hưởng ứng cùng mình thì pm nha. Để ra 1 bản LineAge2 hoàn thiện.
    nick:[email protected]
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 18 của 26 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chỉ em cách add ZP trong Zero offline với
    Bởi shellnhox5 trong diễn đàn Zero Online
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 16-08-11, 11:28 AM
  2. cần HD chỉnh tỷ lệ rơi đồ set item đồ thần trong mu offline ss6
    Bởi kyo11 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-05-11, 09:06 AM