Siêu thị WebShop 0.9b việt hóa . - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 173
    Thành Viên sontung306's Avatar
    Thanks
    7

Ðề: Siêu thị WebShop 0.9b việt hóa .

BCS có thể coi lại CSDL của bản 1.0L và sửa WS cho nó phù hợp được không ? Nếu không , bạn có thể hướng dẫn cũng được . Mong bạn giúp đỡ !!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng sontung306 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi sontung306 [Only registered and activated users can see links. ]
    BCS có thể coi lại CSDL của bản 1.0L và sửa WS cho nó phù hợp được không ? Nếu không , bạn có thể hướng dẫn cũng được . Mong bạn giúp đỡ !!!!
    1.0L chạy mã 8 bit nên không thể dùng được item web này
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên sontung306's Avatar
    Thanks
    7

Bạn có thể hướng dẫn mình chuyển wa mã 8 bit được không ? Hix + Làm sao để tìm Serial Item bản này .
    Khách viếng thăm hãy cùng sontung306 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

các ban oy chỉ minh cach lam voi lol
    Khách viếng thăm hãy cùng WanBi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Làm thế nào để bán ngọc (C Cre Blu ..) trong shop của client vậy mấy pác...Và muốn chỉnh sửa cái web shop kiểu j`..Và chỉnh sửa sao cho mua đồ trog web shop = zen hả các pác ( zen ýt như FPT)
    Khách viếng thăm hãy cùng MUNo1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi bachcotsau [Only registered and activated users can see links. ]
    Full dòng hả .....:biggrin: đơn giản như đang giỡn vào demo mua lại sẽ thấy mua được full dòng . Tôi chỉ share webshop tới vậy thôi còn các op các bạn tự tìm hiểu ,không phải khong muốn trả lời mà trả lời 1 câu sẽ có thêm nhiều câu khác tiếp tục đặt ra .
    Anh bachcotsau giúp em edit để mua được đồ full dòng với,Cảm ơn anh nhiều.
    Y!M của em là bon0123456789.Hoặc anh cho em xin sồ phone của anh.
    Khách viếng thăm hãy cùng bon0123456789 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi bon0123456789 [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh bachcotsau giúp em edit để mua được đồ full dòng với,Cảm ơn anh nhiều.
    Y!M của em là bon0123456789.Hoặc anh cho em xin sồ phone của anh.
    mở file wshconf.php tìm dòng này

PHP Code:
    $webshop['limit']['item_excellent']    = 2;    // Max excellent options an item can have (Default: 6) 
    thay bằng

PHP Code:
    $webshop['limit']['item_excellent']    = 6;    // Max excellent options an item can have (Default: 6) 
    Khách viếng thăm hãy cùng decon8x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

HELP ME ! Tớ cài webshop gặp lỗi này, bạn nào giúp tớ với:

Verifying required extensions:OK

Warning: mssql_connect() [function.mssql-connect]: message: Login failed for user 'sa'. Reason: Not associated with a trusted SQL Server connection. (severity 14) in C:\AppServ\www\webshop\install\index.php on line 24

Warning: mssql_connect() [function.mssql-connect]: Unable to connect to server: 127.0.0.1 in C:\AppServ\www\webshop\install\index.php on line 24
    A Conntection With The Server Cannot Be Established, please check your settings at wshcfg.inc!

(Tớ đã chỉnh pass sa và IP trong file wshconf rồi)
    Khách viếng thăm hãy cùng qvloveh34ever xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi qvloveh34ever [Only registered and activated users can see links. ]
    HELP ME ! Tớ cài webshop gặp lỗi này, bạn nào giúp tớ với:

Verifying required extensions:OK

Warning: mssql_connect() [function.mssql-connect]: message: Login failed for user 'sa'. Reason: Not associated with a trusted SQL Server connection. (severity 14) in C:\AppServ\www\webshop\install\index.php on line 24

Warning: mssql_connect() [function.mssql-connect]: Unable to connect to server: 127.0.0.1 in C:\AppServ\www\webshop\install\index.php on line 24
    A Conntection With The Server Cannot Be Established, please check your settings at wshcfg.inc!

(Tớ đã chỉnh pass sa và IP trong file wshconf rồi)
    Coi lại trong file install nếu có file htaccess.php thì del nó đi cho gọn,còn không muốn del thì mở nó ra sửa lại thanh IP LAN chắc là được ^^ tốt nhất del nó đi.Còn nếu không được nữa tui pochim hehe
    Khách viếng thăm hãy cùng mucz.net xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

mssql tìm từ tương tự thế này trong file php.ini sau đó bỏ dấu # ở đầu hàng đi .Restar Apache và hưởng thụ ...
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Làm sao để show thông tin của 1 đồ ra webshop ?
    Bởi q.m3dia trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-07-11, 10:30 AM
  2. Vấn đề webshop.
    Bởi KjnStar trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 26-06-11, 03:52 PM
  3. Xin bản webshop cho server 3.1
    Bởi CungfuThieuGia trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-06-11, 10:08 PM