Phiên bản pro 1.02N dành cho online - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 107
    Thành Viên gia_muvn's Avatar
    Thanks
    51

Ðề: Phiên bản pro 1.02N dành cho online

- Hình như bản này còn ko có cả Database. GS cũng ko có thì nên bỏ chữ Full đi
    Khách viếng thăm hãy cùng gia_muvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

nói chung mình test thì thấy bản này thiếu rất nhiều. ko thấy NPC cho làm nhiệm vụ cấp 3. không thấy có thế giới ngầm. kalima ko có quái vật (mình ko biết add và cũng ko đủ trình độ vi tính để add.
    còn lại thì mọi thứ có vẻ cool
    Khách viếng thăm hãy cùng LÂM_TÂM_NHƯ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    51

- Anh em ai có file msvcp71.dll up lên cho mình xin với, hôm qua cài lại win mất luôn giờ ko chạy được serrver nữa . Tìm khắp diễn đàn rồi mà ko thấy

Thành Viên
    Thanks
    0

File dll của bạn nè:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng yphanh2002 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tungsony's Avatar
    Đang ở
    C:\Windows\system32
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi gia_muvn [Only registered and activated users can see links. ]
    - Anh em ai có file msvcp71.dll up lên cho mình xin với, hôm qua cài lại win mất luôn giờ ko chạy được serrver nữa . Tìm khắp diễn đàn rồi mà ko thấy
    Mấy cái file.dll đó thì bạn chỉ việc cài yahoo xong, vào đó mà lấy, cứ thấy file nào có số 71 là ok.
    Khách viếng thăm hãy cùng tungsony xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

các bạn làm ơn cho hỏi Marlon thường xuất hiện ở map nào trừ 3 map chính để mình có thể làm nhiệm vụ combo được
    Khách viếng thăm hãy cùng LÂM_TÂM_NHƯ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi gia_muvn [Only registered and activated users can see links. ]
    - Hình như bản này còn ko có cả Database. GS cũng ko có thì nên bỏ chữ Full đi
    Đọc kỹ sử dụng trước khi dùng ,DB có thể chạy được tất cả các bản 1.02x khác nen có thể lấy bất kỳ DB khác , chưa download về hay sao lại bảo là không có GS nhỉ

nói chung mình test thì thấy bản này thiếu rất nhiều. ko thấy NPC cho làm nhiệm vụ cấp 3. không thấy có thế giới ngầm. kalima ko có quái vật (mình ko biết add và cũng ko đủ trình độ vi tính để add.
    còn lại thì mọi thứ có vẻ cool
    Nhiệm vụ cấp 3 là gì nhỉ ,combo và chiếc nhẫn vinh quang hay class 3

Nếu không biết làm quest chiếc nhẫn vinh quang và viên ngọc cổ thì khuyên bạn nên chơi Mu Online từ các server khác rồi hãy làm server . Còn file của Mu Nghiệp Dư không thiếu đâu , nặng tới hơn 60 mb là do đã chép đầy đủ file và thay đổi giao diện không bắt chước skill bất kỳ của Mu nào mà tổng hợp từ nhiều Mu khác nhau .
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi bachcotsau [Only registered and activated users can see links. ]
    Đọc kỹ sử dụng trước khi dùng ,DB có thể chạy được tất cả các bản 1.02x khác nen có thể lấy bất kỳ DB khác , chưa download về hay sao lại bảo là không có GS nhỉ

Nhiệm vụ cấp 3 là gì nhỉ ,combo và chiếc nhẫn vinh quang hay class 3

Nếu không biết làm quest chiếc nhẫn vinh quang và viên ngọc cổ thì khuyên bạn nên chơi Mu Online từ các server khác rồi hãy làm server . Còn file của Mu Nghiệp Dư không thiếu đâu , nặng tới hơn 60 mb là do đã chép đầy đủ file và thay đổi giao diện không bắt chước skill bất kỳ của Mu nào mà tổng hợp từ nhiều Mu khác nhau .
    tất nhiên là mình biết làm quest đó nhưng vì không có con Marlon để làm nhiệm vụ chiếc nhẫn vinh quang đó nên mình mới hỏi. bạn có hiểu ko

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi LÂM_TÂM_NHƯ [Only registered and activated users can see links. ]
    tất nhiên là mình biết làm quest đó nhưng vì không có con Marlon để làm nhiệm vụ chiếc nhẫn vinh quang đó nên mình mới hỏi. bạn có hiểu ko
    Vậy bạn có biết nó xuất hiện ở những map nào không ,nếu mà không biết thì chịu rồi . Server đang chạy là bản full của Mu Nghiệp Dư đó ,tất cả những gì Mu nghiệp Dư đang có từ thời điểm này server trên cũng đều có ngoài công thành chiến chỉ share cho server online lớn .
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    51

Đúng là ko thấy ******* Marlon thật, đứng ở cái cờ chỗ Davias gần 30 phút ko thấy đâu.

Trang 5 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Lỗi Sai phiên bản
    Bởi kumanh17896 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-07-11, 10:46 AM
  2. Hướng Dẫn Phiên Âm Map!
    Bởi 3z3z3z trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 24-06-11, 07:51 AM
  3. [Hướng dẫn] Fix lỗi PK 3 phiên bản 1.02E
    Bởi dragonwall trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ