Phiên bản pro 1.02N dành cho online - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 107
    Thành Viên
    Thanks
    30

Ðề: Phiên bản pro 1.02N dành cho online

Trích dẫn Gửi bởi sonhauvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Doc bai nay mai ma ko thay pass giai nen dau
    pass: [Only registered and activated users can see links. ]
    đúng là bài không có pass thật
    Khách viếng thăm hãy cùng phiduclong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi phiduclong [Only registered and activated users can see links. ]
    pass: [Only registered and activated users can see links. ]
    đúng là bài không có pass thật
    Sory link upload trước bài post 1 ngày nên quên ghi pass .
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

mình vao test thì không thấy nhân vật cho mình làm quest nhiêm vụ chiếc nhẫn vinh quang và và viên ngọc cổ.. kalima thì không thấy có con qiái vật nào hết. các bạn có ai fix được lỗi đó không
    Khách viếng thăm hãy cùng LÂM_TÂM_NHƯ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

đã tést, một số item vẫn hiển thị thông tin nhưng ko nhìn thấy, mặc vào cứ như người tàng hình ý, ví dụ nguyên bộ hoàng kim, bộ thần nữ, bộ hỏa long..., chắc do thiếu file, một vài lỗi nhỏ nữa, vào kantru 1+2 báo thiếu file, các bạn có thể lấy ở các bản 1.02n khác chép vào là OK
    Lần sửa cuối bởi connhagiau89, ngày 21-11-07 lúc 12:46 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng connhagiau89 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi connhagiau89 [Only registered and activated users can see links. ]
    đã tést, một số item vẫn hiển thị thông tin nhưng ko nhìn thấy, mặc vào cứ như người tàng hình ý, ví dụ nguyên bộ hoàng kim, bộ thần nữ, bộ hỏa long..., chắc do thiếu file, một vài lỗi nhỏ nữa, vào kantru 1+2 báo thiếu file, các bạn có thể lấy ở các bản 1.02n khác chép vào là OK
    Các lỗi trên không hề có , chắc bạn đã chép patch bậy bạ vào client khác chứ không phải patch của Mu Nghiệp Dư vào Clent FTP 1.02h .
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Post luôn GS_CS đi bachcotsau không có nó Server tẻ nhạt quá!
    Khách viếng thăm hãy cùng xdangnhap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

sao không ai trả lời mình hết vây. các bạn giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng LÂM_TÂM_NHƯ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

mình vao test thì không thấy nhân vật cho mình làm quest nhiêm vụ chiếc nhẫn vinh quang và và viên ngọc cổ.. kalima thì không thấy có con qiái vật nào hết. các bạn có ai fix được lỗi đó không
    Trích dẫn Gửi bởi LÂM_TÂM_NHƯ [Only registered and activated users can see links. ]
    sao không ai trả lời mình hết vây. các bạn giúp mình với
    Có quest bình thương mà bạn ,quest chiếc nhẫn vinh quang và và viên ngọc cổ là ******* Marlon nó xuất hiện 4 map bất kỳ , map lorencia chỗ cạnh chuồng ngựa, map noria chỗ gần hòm đồ con đường ra đánh quái vật ,map atlans , map devias ở gần chỗ làm nhiệm vụ 1 hoặc chỗ cây cờ quán vũ khí cạnh đó luôn .
    kalima mình mới set quái ở K 6 và 7 còn bạn muốn có thì bạn phải tự set quái lấy ,những cái này là cơ bản không hỏi nữa nha .Làm nhiệm vụ và set quái vật mà không biết thì bạn nên tìm lại các box Mu ,trong đó có .

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi bachcotsau [Only registered and activated users can see links. ]
    Có quest bình thương mà bạn ,quest chiếc nhẫn vinh quang và và viên ngọc cổ là ******* Marlon nó xuất hiện 4 map bất kỳ , map lorencia chỗ cạnh chuồng ngựa, map noria chỗ gần hòm đồ con đường ra đánh quái vật ,map atlans , map devias ở gần chỗ làm nhiệm vụ 1 hoặc chỗ cây cờ quán vũ khí cạnh đó luôn .
    kalima mình mới set quái ở K 6 và 7 còn bạn muốn có thì bạn phải tự set quái lấy ,những cái này là cơ bản không hỏi nữa nha .Làm nhiệm vụ và set quái vật mà không biết thì bạn nên tìm lại các box Mu ,trong đó có .
    mình chờ hòai nhưng nó không ra. mình vào 6,7 cũng không có luôn . chính vì thế mình mới hỏi đó chứ

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi bachcotsau [Only registered and activated users can see links. ]
    Các lỗi trên không hề có , chắc bạn đã chép patch bậy bạ vào client khác chứ không phải patch của Mu Nghiệp Dư vào Clent FTP 1.02h .
    uầy, quên mất, client của mình ko phải của FPT, kekeke
    Khách viếng thăm hãy cùng connhagiau89 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Lỗi Sai phiên bản
    Bởi kumanh17896 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-07-11, 10:46 AM
  2. Hướng Dẫn Phiên Âm Map!
    Bởi 3z3z3z trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 24-06-11, 07:51 AM
  3. [Hướng dẫn] Fix lỗi PK 3 phiên bản 1.02E
    Bởi dragonwall trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ