Trích dẫn Gửi bởi trandat2 [Only registered and activated users can see links. ]
Xong good, tuy chỉ có phần này là mình còn thắc mắc nên muốn xin anhnga cái db.bak (backup_database) để restordatabase nhằm tìm design table, vì hiện giờ mình đang sd bản 1.0L cua bạn DH

Số là mình xem kỹ trong phần mu_processor\account có đoạn truy vấn:
(Xin phép trích)
----------------------------------------------------------------------------------------------------
function acc_nig_chk(id)
dim rs, rs1, connected, chtimes, cht
set rs = server.createobject("adodb.recordset")
set rs1 = server.createobject("adodb.recordset")
rs.open "select * from MEMB_STAT where memb___id='" & id & "'", cn, 1, 1
rs1.open "select * from blocking", scn, 1, 1
if not (rs1.bof and rs1.eof) then
chtimes = rs1("chtimes")
else
chtimes = 3
end if
rs1.close
if not (rs.bof and rs.eof) then
if rs("ConnectStat") <> 0 then
cht = accct(id)
if cht < chtimes then
if item = "login_verify" then
%><script language=javascript>window.alert('<%=id%>, ban phai thoat ra khoi game moi co the dang nhap vao Mu Members Zone!...');history.back();</script><%
response.end
else
acc_nig_chk = "<font color=#00FF00><u>Cảnh báo</u>:</font> " & id & ", bạn đã phạm lỗi " & cht & " lần (quy định là bạn phải thoát ra khỏi game trước khi thực hiện bất cứ thao tác nào). Nếu bạn phạm lỗi tới lần thứ " & chtimes & " thì tài khoản của bạn sẽ bị khóa."
end if
else
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

nhưng nân vật còn đang trong cửa số game vẫn đăng nhập được, mình cố chỉnh thêm vào sql nhưng vẫn không được (vì trình độ hạn chế)

Đau đầu quá rồi....... nếu có db.bak mình restordata nhằm tìm cái *form table*
giúp tui cái nha anhnga.

Trân trọng đó !
Thực ra thì tui cũng không có cái data gốc của cái web này, nhưng nếu để ý kỹ thì bạn thấy ngay là nó không connect được vào cái muonline db thôi mà, bạn lấy cái thông số connect trong file của web của vũ tuyền, sau đó paste vào file trên và sửa lại các thông số cho phù hợp với query là ok thôi mà,