[JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 18 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 525
    Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Ðề: Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ

Trích dẫn Gửi bởi sanerhp [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng đang thiếu cái skill hình bông , bạn có thể hướng dẫn dùm mình được khôg bạn?
    bạn vào script nhiệm vụ hoa sơn mà lôi ra.......tất cả skill đều nằm ở sever/setting/skill

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi vipprolc [Only registered and activated users can see links. ]
    Èo mình xài win 7 thì nó có sẵn Net framework 3.5 rùi cần gì cài 2.0 nữa mà nó có nhận đâu mình dùng bản 3.0 của tranminhdo.
    mình xài vẫn bình thường mà..... bạn thử cài lại theo h/d của mình xem sao chứ auto mình vẫn xài bt

Trích dẫn Gửi bởi traugiautien [Only registered and activated users can see links. ]
    mình có cách này nhưng có lỗi gì thì mình không biết,

dùng cái game_linux.exe của galaxy s6 thử xem. là auto chạy được game.
    dùng cách này cũng đc... nhưng sẽ bị diss BXH và bất minh đạo cụ 1 số item
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn vào script nhiệm vụ hoa sơn mà lôi ra.......tất cả skill đều nằm ở sever/setting/skill

mình xài vẫn bình thường mà..... bạn thử cài lại theo h/d của mình xem sao chứ auto mình vẫn xài bt

dùng cách này cũng đc... nhưng sẽ bị diss BXH và bất minh đạo cụ 1 số item
    anh nam biết cài trên SQL 2005 ko anh chỉ em với
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    62

do cái data của tranminhdo đó, kiếm cái serverlist.pak,serverlistfree.pak,slistcache.pak, hoac cai "package"khác mà bỏ vào, mình k biết là file nào đúng.
    Khách viếng thăm hãy cùng carotkhoaitay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    658

Mình cài theo cách của bạn mà nhưng bản của tranminhdo không nhận auto.
    Lần sửa cuối bởi vipprolc, ngày 12-04-15 lúc 03:52 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vipprolc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi vipprolc [Only registered and activated users can see links. ]

Mình cài theo cách của bạn mà nhưng bản của tranminhdo không nhận auto.
    client của ver3 chạy game là bị nuốt thư mục setting : bạn thử dùng client của galaxy share thử xem..... chú ý hướng dẫn cài đặt auto của mình trang đầu và trong topic nhé. nếu ko đc nữa thì để lại yahoo nhé. tối rảnh mình temview xem cho nhé

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

vipprolc (12-04-15)

Thành Viên
    Thanks
    269

client của ver3 chạy game là bị nuốt thư mục setting : bạn thử dùng client của galaxy share thử xem..... chú ý hướng dẫn cài đặt auto của mình trang đầu và trong topic nhé. nếu ko đc nữa thì để lại yahoo nhé. tối rảnh mình temview xem cho nhé

mất folder settings là do sai file config.ini trong client nhé ^^ tìm file khác tương ứng là được, xóa server lâu rồi nên cũng không nhớ rõ là lấy của ai chạy được nữa, chịu khó tìm nha ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng greentears xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến greentears vì bài viết này !

vipprolc (12-04-15)

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi greentears [Only registered and activated users can see links. ]

mất folder settings là do sai file config.ini trong client nhé ^^ tìm file khác tương ứng là được, xóa server lâu rồi nên cũng không nhớ rõ là lấy của ai chạy được nữa, chịu khó tìm nha ^^
    1.ý Bác là chỉ cần thay file config.ini trong client là được ah? có cần phải chỉnh cái gì không.?? mà sao ver3 tranminhdo không nhận auto nhỉ?? mình đang xài Alphav2.1NoFont của Galaxy vẫn chạy auto bình thường mà
    2. Bác cho mình hỏi chút: đường dẫn đến file quy định vũ khí và trang bị đồ tím 6 dòng chưa ép ở đâu vậy??? mình tìm hoài mà không ra nhưng trong file admin lai có.....

Vi phạm quy định
    Thanks
    62

ban đừng dung cái ptach data hay cai pacge cua tranminhdo la dung auto dc, copy file cofig.ini cua galaxy vào là k bi mất setting,
    Khách viếng thăm hãy cùng carotkhoaitay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. The Following 2 Users Say Thank You to carotkhoaitay For This Useful Post:

tvnnam (12-04-15), vipprolc (12-04-15)

Thành Viên mooryong's Avatar
    Thanks
    10

Icon10 Ðề: Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ

cho mình xin lệnh tắt server linux đi
    mình toàn power off
    Khách viếng thăm hãy cùng mooryong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    67

ai làm ơn làm phước giúp em cái phần config Ip cái sever ver3 với. em bị lỗi này từ sáng tới giờ ko làm được. em mới tập chơi game off nên thiếu kinh nghiệm. được thì mấy pro up cho em 4 cái notepad của 4 cái cần config Ip cho em với. hic hic
    Khách viếng thăm hãy cùng vohansatso09 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 8 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 18 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Xin Src Linux Để dev Lại ...Lâu lắm Rồi Mới dev lại sever
    Bởi tam241992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 14-10-14, 10:17 PM
  3. [JX] Chỉ mình cách Add Vòng Sáng vào Sever Linux
    Bởi tvq6694 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 15-09-14, 07:28 AM
  4. [JX] Giúp mình cài Sever Linux với
    Bởi hoangthuyit trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-07-14, 09:26 PM
  5. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM