[JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 525
    Thành Viên photuong1994's Avatar
    Đang ở
    Quận 4 TPHCM
    Thanks
    98

Ðề: Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ

Bác làm thêm 1 topic mở Online qua modem hoặc VPS luôn đi
    Khách viếng thăm hãy cùng photuong1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi william_8x [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình hiện đang chơi sever ver3 ... mình bị lỗi quái từ 1x đến 5x không đánh người. Chủ topic biết fix lỗi này hok chỉ mình với
    Thật sự mà nói.... nếu bác cài đúng hướng dẫn của mình thì sẽ không bao giờ có lỗi vớ vẩn này nhé Bác..... xem lại cách cài đặt bác nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi photuong1994 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác làm thêm 1 topic mở Online qua modem hoặc VPS luôn đi
    Xin lỗi Bác e lại không có chuyên môn về vấn đề này... Bác thông cảm.... mà trên diễn đàn có bài hướng dẫn rồi thì phải? Bác thử tìm lại xem Mà Bác cho e hỏi chỉnh đồ tím không thể phá hủy như thế nào vậy Bác..... đồ xanh và hoàng kim thì mình làm được .... riêng đồ tím thì mò không ra.... mong ae thông não phát
    Lần sửa cuối bởi tvnnam, ngày 06-04-15 lúc 02:59 PM.
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Đang ở
    Coder
    Thanks
    980

Thớt cho mình hỏi chỗ thanh tính thời gian chơi này làm sao để bỏ nó luôn hoặc có cái viền như của vng. Thanks
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng khungboktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi khungboktvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Thớt cho mình hỏi chỗ thanh tính thời gian chơi này làm sao để bỏ nó luôn hoặc có cái viền như của vng. Thanks
    [Only registered and activated users can see links. ]
    sever và client: setting/player_limittime.ini/ CloseLimit=1

5. The Following 2 Users Say Thank You to tvnnam For This Useful Post:

hoanghuan (23-04-15), khungboktvn (06-04-15)

Thành Viên
    Đang ở
    Coder
    Thanks
    980

Mình đánh quái rớt ra bình máu tống quân gì đấy ra Bất minh đạo cụ k bán đc k di chuyển nó đc luôn fix đc k thớt?
    Khách viếng thăm hãy cùng khungboktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    62

cái bảng xếp hạng sao nó k cập nhật nhỉ,mình tạo acc mấy con để cả tuần mà no cũng k cập nhật, bạn hướng dẫn mình chỉnh drop event với event hoạt đọng mà đánh quái k rơi vật phẩm event. k hiểu cách cofig drop nó như thế nào
    Khách viếng thăm hãy cùng carotkhoaitay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi khungboktvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đánh quái rớt ra bình máu tống quân gì đấy ra Bất minh đạo cụ k bán đc k di chuyển nó đc luôn fix đc k thớt?
    đồng bộ sever vào clinet thử xem.... nhớ reset lại sever nhé.... nếu không được thì dùng hàm xóa

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

khungboktvn (06-04-15)

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi carotkhoaitay [Only registered and activated users can see links. ]
    cái bảng xếp hạng sao nó k cập nhật nhỉ,mình tạo acc mấy con để cả tuần mà no cũng k cập nhật, bạn hướng dẫn mình chỉnh drop event với event hoạt đọng mà đánh quái k rơi vật phẩm event. k hiểu cách cofig drop nó như thế nào
    1. BXH thì vẫn cập nhập bình thường bạn nhé... trừ sever yoken còn 2 sever kia và sever 3 in 1theo hướng dẫn đều ok cả. Bạn xem lại cài đặt ở phần client xem: xài đúng pacth đúng pakage nhé

2. về drop thì bạn tham khảo bài viết sau : [Only registered and activated users can see links. ]

muốn bật/tắt event : vào thư mục event chỉnh lại time và thư mục config trong activitysys

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

khungboktvn (06-04-15)

Thành Viên
    Đang ở
    Coder
    Thanks
    980

Bác có list hàm của sv này k bác với lại cho mình hỏi đường dẫn file lễ quan và hàm add xu nếu có, do mình thấy dùng tiền đồng mà vẫn mua đc như xu

Vi phạm quy định
    Thanks
    62

tiền đồng nó là xu đó, còn cái dòng màu đỏ dưới tiền nó là tinh lực chứ k phải xu, file le quan, script/global/·ÈË_Àñ¹Ù.lua

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    1. BXH thì vẫn cập nhập bình thường bạn nhé... trừ sever yoken còn 2 sever kia và sever 3 in 1theo hướng dẫn đều ok cả. Bạn xem lại cài đặt ở phần client xem: xài đúng pacth đúng pakage nhé

2. về drop thì bạn tham khảo bài viết sau : [Only registered and activated users can see links. ]

muốn bật/tắt event : vào thư mục event chỉnh lại time và thư mục config trong activitysys
    sao lạ nhỉ, của mình no hiện bảng xếp hạng tống kim với săn boss sát thủ với chỉ số binh giáp, còn cái hạng top phú hộ với top môn phái top 1 đến 10 nó k hiện
    Lần sửa cuối bởi carotkhoaitay, ngày 06-04-15 lúc 04:12 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng carotkhoaitay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến carotkhoaitay vì bài viết này !

khungboktvn (06-04-15)

Trang 6 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Xin Src Linux Để dev Lại ...Lâu lắm Rồi Mới dev lại sever
    Bởi tam241992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 14-10-14, 10:17 PM
  3. [JX] Chỉ mình cách Add Vòng Sáng vào Sever Linux
    Bởi tvq6694 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 15-09-14, 07:28 AM
  4. [JX] Giúp mình cài Sever Linux với
    Bởi hoangthuyit trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-07-14, 09:26 PM
  5. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM