[JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ - Trang 50
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 50 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 40 48 49 50 51 52 ... CuốiCuối
Kết quả 491 đến 500 của 525
    Thành Viên GameZone minhkhanh109's Avatar
    Thanks
    335

Ðề: Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ

Trích dẫn Gửi bởi roianthit [Only registered and activated users can see links. ]
    mn cho mình hỏi

sv1- lúc trước mình cài sv yoken9x

sv2- đã vào WinSCP/Tool chép. jxser ver3 TranMinhDo vào sever thay cho Jxser đã xóa của yoken9x ( và đã chơi đc )

sv3- rồi mình lại cài sv của bạn này [Only registered and activated users can see links. ] (và đã chơi đc nhưng ko ân đc f2 f3 f4 f5 .v.v.... )

nên mình quay lại cài sv ver3 TranMinhDo nhưng ko hiểu vì sao

vào WinSCP/Tool chép. jxser ver3 TranMinhDo thay cho sv mình đánh dấu sv3- kia

nhưng lúc vào game vẫn là sv3- kia mà ko phải là sv ver3 TranMinhDo

mình đã Config IP và Sét quyền root 7777 cho jxser đầy đủ hết

mn cho hỏi là bị gi vậy

bạn cho mình xin yahoo được không ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng minhkhanh109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi vuduymanh [Only registered and activated users can see links. ]
    hướng dẫn các bác nào đang chơi bản VER 3.0
    mà ko vào đc map Trường Ca Môn Nhân để hưởng thự cái Tính năng Bạn đồng hành
    vào đường dẫn server1\script\task\partner\partner_head.lua

thay đổi máp va tọa độ trong đó
    còn phần tọa độ làm nv các bạn kham khảo trong các file trong server1\script\task\partner

hướng dẫn thì hướng dẫn cụ thể 1 chút bạn VũDuyMạnh nhé......

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi roianthit [Only registered and activated users can see links. ]
    mn cho mình hỏi

sv1- lúc trước mình cài sv yoken9x

sv2- đã vào WinSCP/Tool chép. jxser ver3 TranMinhDo vào sever thay cho Jxser đã xóa của yoken9x ( và đã chơi đc )

sv3- rồi mình lại cài sv của bạn này [Only registered and activated users can see links. ] (và đã chơi đc nhưng ko ân đc f2 f3 f4 f5 .v.v.... )

nên mình quay lại cài sv ver3 TranMinhDo nhưng ko hiểu vì sao

vào WinSCP/Tool chép. jxser ver3 TranMinhDo thay cho sv mình đánh dấu sv3- kia

nhưng lúc vào game vẫn là sv3- kia mà ko phải là sv ver3 TranMinhDo

mình đã Config IP và Sét quyền root 7777 cho jxser đầy đủ hết

mn cho hỏi là bị gi vậy

lỗi copy bạn nhé................ cách tốt nhất đừng chép đè mà xóa hẳn sever cũ đi và chép sever mới vào.... chú ý các thư mục và font chữ giữa máy thật và máy ảo
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tvnnam vì bài viết này !

roianthit (12-01-16)

Thành Viên cgalaxy's Avatar
    Thanks
    45

chắc gần cả năm rồi mới vào lại box JX, linux vẫn ko có gì mới hết nhỉ
    Cơ mà bác Nam h lên thành viên tâm huyết rồi à,support mạnh thế , code cứng chưa bác
    Khách viếng thăm hãy cùng cgalaxy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cgalaxy vì bài viết này !

tvnnam (12-01-16)

Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

Trích dẫn Gửi bởi cgalaxy [Only registered and activated users can see links. ]
    Cơ mà bác Nam h lên thành viên tâm huyết rồi à,support mạnh thế , code cứng chưa bác
    BÁC cgalaxy năm 2016 có j cho anh em trong rum ko bác
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

lâu rồi mới gặp Bác ....xin cho tại hạ cảm ơn 1 cái.... vì ko có bác và 1 số cao nhân đi trước thì trình mình không đc như hôm nay... mặc dù hiện tại bây giờ vẫn chưa bằng ai? Bác ah vì thỉnh thoảng mới nghịch và bận 1 số công việc..... nên biết đc gì sẽ giúp các a e newbine không bị bỡ ngờ Bác ah

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bác xuiất hiện đúng dịp gần tết ..... chắc là sắp có quà gì lì xì cho a e rồi................
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên cgalaxy's Avatar
    Thanks
    45

Có khi làm 1 bản bigupdate jxlinux ko nhỉ
    Mà linux thì còn cái bảng xếp hạng ?chứ còn gì nữa đâu ta
    Khách viếng thăm hãy cùng cgalaxy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. The Following 5 Users Say Thank You to cgalaxy For This Useful Post:

bthhhz (12-01-16), hoangcungclub (12-01-16), minhkhanh109 (12-01-16), VoNguoiTa (12-01-16), vuduymanh (13-01-16)

Thành Viên
    Thanks
    61

Có khi làm 1 bản bigupdate jxlinux ko nhỉ
    Mà linux thì còn cái bảng xếp hạng ?chứ còn gì nữa đâu ta
    còn mấy cái lặt vặt với mấy cái skill của ngũ độc nó ko có như vng.

với cái Ui ko pak nữa là hoàn thiện Jx rồi anh ơi.
    nhớ anh vs bác boinhay vs minh độ. thường làm update cho mọi người khám phá
    cơ mà bác minh độ giờ mở cái jxvn rồi nên giờ chắc k có cái úp đà tè nào cho anh em khám phá rồi !
    lót dép hóng quà chơi tết
    Khách viếng thăm hãy cùng VoNguoiTa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

ổng mà nói.
    làm thì ko làm cứ onl đt lên đây miết mà biểu !

cứ có mấy cái hỏi qua hỏi lại ổng copy trả lời suốt. chứ vọc hết cái update 2.1 của anh là coi như hết sạch rồi. còn gì đâu mà vọc.

P/s: cũng có thắc mắc 1 số tính năng trong missions . mà muốn khởi động nó lại nằm trong s3relay. nên chẳng biết khởi động ntn . Vì nó nằm trong task. mà ở task lại ko có file nào quy định nên .... lót dép đợi bản lì xì thôi :v
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Trích dẫn Gửi bởi lengruohan [Only registered and activated users can see links. ]
    Cả nhà cho mình hỏi, khi mình chạy server bị lỗi như trong hình là nguyên nhân do đâu nhỉ?
    [Only registered and activated users can see links. ]

Mình xin cảm ơn ^^
    E cũng bị lỗi giống bạn này. Bác nào jup e với hướng dẫn e fix hoặc TW giúp e
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    E cũng bị lỗi giống bạn này. Bác nào jup e với hướng dẫn e fix hoặc TW giúp e
    xóa cái server đi chép lại
    như máy mình thì,lúc cài máy ảo mình để cho máy ảo trên ổ e dung lượng cao
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 50 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 40 48 49 50 51 52 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Xin Src Linux Để dev Lại ...Lâu lắm Rồi Mới dev lại sever
    Bởi tam241992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 14-10-14, 10:17 PM
  3. [JX] Chỉ mình cách Add Vòng Sáng vào Sever Linux
    Bởi tvq6694 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 15-09-14, 07:28 AM
  4. [JX] Giúp mình cài Sever Linux với
    Bởi hoangthuyit trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-07-14, 09:26 PM
  5. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM