[JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ - Trang 40
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 40 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 38 39 40 41 42 50 ... CuốiCuối
Kết quả 391 đến 400 của 525
    Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ

bác tvnam ơi.Tình hình em là newbie đang tính cài vl offline.Em đã down bộ cài đặt của bác yoken9x.Em hỏi xíu máy em xài win 7 64 bit và SQL 2008 thì có cài đc ko. hay phải bắt buộc là sql 2000 hả bác.Mong bác trả lời sớm
    Khách viếng thăm hãy cùng ntcong295810 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi ntcong295810 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác tvnam ơi.Tình hình em là newbie đang tính cài vl offline.Em đã down bộ cài đặt của bác yoken9x.Em hỏi xíu máy em xài win 7 64 bit và SQL 2008 thì có cài đc ko. hay phải bắt buộc là sql 2000 hả bác.Mong bác trả lời sớm
    win 7 64bit ok còn SQL thì mình khuyên nên xài SQL 2000 tránh 1 số lỗi không cần thiết và dễ dùng
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    win 7 64bit ok còn SQL thì mình khuyên nên xài SQL 2000 tránh 1 số lỗi không cần thiết và dễ dùng
    OK bác.tiện thể xin bác cái Yahoo or cái FB để xin bác hổ trợ khi gặp khó khăn .Thanks bác nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng ntcong295810 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongvh93's Avatar
    Đang ở
    Thiếu Lâm Phái
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi ntcong295810 [Only registered and activated users can see links. ]
    OK bác.tiện thể xin bác cái Yahoo or cái FB để xin bác hổ trợ khi gặp khó khăn .Thanks bác nhiều
    Bác dùng SQL 2000 đi. Mình lúc trước có config SQL 2008 với 2008R2 rồi.. Tất cả ok hết nhưng khi tạo tài khoản thì k được...
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongvh93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

cho mình hỏi tới phần chạy sever cuối cùng nó bị báo -bash: ./goddess_y: Permission denied với bishop với gs là sao vậy? ai giúp mình sửa lỗi này dc không mình làm theo hướng dẫn ok hết chỉ có phần cuối là bị thế thui ah
    Khách viếng thăm hãy cùng zhagjin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi zhagjin [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi tới phần chạy sever cuối cùng nó bị báo -bash: ./goddess_y: Permission denied với bishop với gs là sao vậy? ai giúp mình sửa lỗi này dc không mình làm theo hướng dẫn ok hết chỉ có phần cuối là bị thế thui ah
    đề nghị bạn cho xin ít ảnh thì a e mới giúp bạn được nhé
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    đề nghị bạn cho xin ít ảnh thì a e mới giúp bạn được nhé
    [Only registered and activated users can see links. ]
    do mình ko biết up ảnh nên không biết ảnh bạn coi được ko nhe
    khônng được bạn vô link này [Only registered and activated users can see links. ] up lên mà ko biết dc ko

Thành Viên nguoidacbiet's Avatar
    Thanks
    15

chmod là đc. chmod các file các chạy.......
    Khách viếng thăm hãy cùng nguoidacbiet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi nguoidacbiet [Only registered and activated users can see links. ]
    chmod là đc. chmod các file các chạy.......
    mình ko phải người giỏi mấy này bạn chỉ chi tiết dc ko mình ko biết jx chỉ làm theo thui còn ngoài ko biết gì hjc

Thành Viên gia_muvn's Avatar
    Thanks
    51

Trích dẫn Gửi bởi zhagjin [Only registered and activated users can see links. ]
    mình ko phải người giỏi mấy này bạn chỉ chi tiết dc ko mình ko biết jx chỉ làm theo thui còn ngoài ko biết gì hjc
    Bạn dùng WinSCP tìm đến thư mục /home/jxser bấm chuột phải chọn dòng Properties trong ô Octal nhập 0777 hoặc 7777 . Xong Ok rồi thử lại xem
    Khách viếng thăm hãy cùng gia_muvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 40 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 38 39 40 41 42 50 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Xin Src Linux Để dev Lại ...Lâu lắm Rồi Mới dev lại sever
    Bởi tam241992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 14-10-14, 10:17 PM
  3. [JX] Chỉ mình cách Add Vòng Sáng vào Sever Linux
    Bởi tvq6694 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 15-09-14, 07:28 AM
  4. [JX] Giúp mình cài Sever Linux với
    Bởi hoangthuyit trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-07-14, 09:26 PM
  5. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM