[JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ - Trang 35
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 35 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 25 33 34 35 36 37 45 ... CuốiCuối
Kết quả 341 đến 350 của 525
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ

Trích dẫn Gửi bởi aloadsl [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình làm như bạn hướng dẫn rồi,copy qua Client luôn mà vào game nhận nó vẫn ra op random ko biết có sai chỗ nào ko
    Sẵn cho mình hỏi làm sao cho thông báo Boss xuất hiện ở kênh ''Khác'' vậy
    Tất nhiên là nó sẽ random rồi . Ví dụ ở bản gốc là sl min 120 , max 200 bạn chỉnh lại là min 190, max 200 thì nó sẽ dao động trong khoảng 190 đến 200 . Còn nếu bạn muốn op ấy chuẩn như đinh đóng cột thì chỉnh min và max bằng nhau
    Khách viếng thăm hãy cùng ltt91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi ltt91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tất nhiên là nó sẽ random rồi . Ví dụ ở bản gốc là sl min 120 , max 200 bạn chỉnh lại là min 190, max 200 thì nó sẽ dao động trong khoảng 190 đến 200 . Còn nếu bạn muốn op ấy chuẩn như đinh đóng cột thì chỉnh min và max bằng nhau
    thì mình cho nó = nhau đó mx hết mà nhận vẫn ra random
    Khách viếng thăm hãy cùng aloadsl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi aloadsl [Only registered and activated users can see links. ]
    thì mình cho nó = nhau đó mx hết mà nhận vẫn ra random
    Bạn coppy file nào?

magiccatrib_ge chứ ko phải godequip nhé . Còn nếu sửa op bên godequip thì coppy thêm cả nó vào luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng ltt91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đang chơi ngon, tự nhiên bị tình trạng khi đăng nhập báo "Đang lấy thông tin nhân vật" rồi cứ thế mà k vào được. Mình bị tình trạng này 2-3 lần rồi cứ phải xóa hết đi cài lại oải quá. Ai giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng he0konangel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    nha trang
    Thanks
    0

Bạn nào hỗ trợ mình cài jx lên vps đi
    Ko tạo card mạng ảo được , cũng chẳng biết config ip thế nào
    Bạn nào giúp mình thì contact
    Y!h : alone.eternal_not_rue
    xin hậu tạ
    Khách viếng thăm hãy cùng junkye xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi he0konangel [Only registered and activated users can see links. ]
    Đang chơi ngon, tự nhiên bị tình trạng khi đăng nhập báo "Đang lấy thông tin nhân vật" rồi cứ thế mà k vào được. Mình bị tình trạng này 2-3 lần rồi cứ phải xóa hết đi cài lại oải quá. Ai giúp mình với
    Tình trạng này giống như bị Rollback lúc đầu mới có sv. Coi lại cái CentOs, nếu rành thì làm lại 1 cái mới hoàn toàn sẽ hết bị
    Khách viếng thăm hãy cùng Anh2SiTinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

ai có thể xem dùm em bị như vậy chỉnh sao không [IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    Khách viếng thăm hãy cùng khang2013 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    206

có bạn nào còn dev linux, mình lập team trao đổi dev chơi cho vui.
    Khách viếng thăm hãy cùng shidaichi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    39

Cho mình hỏi vấn đề này cái .
    Mình làm như bạn Tvnam hướng dẫn là xóa jxser của Yoken sau đó chép ver3 tranminhdo vào ,kế đó chép đè update alpha2.1 của galaxy vào. sửa đổi IP set quyền thì vào game đánh quái không được.

Nhưng nếu mình không xóa jxser của yoken mà chép đè cái ver3 và cái alpha 2.1 ,sửa đổi ip (không set quyền) thì vào đánh quái bình thường là sao vậy , mình có cần sửa lỗi gì không xin bác thông dùm em phát
    Đã làm đi làm lại nhiều lần vẫn vậy.nếu xóa jxser và root thì không đánh quái được
    Khách viếng thăm hãy cùng sanerhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

bạn nào xem giúp mình với... mình chạy bishop nó báo lỗi như thế này là sao ạ....
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Ducthinh682 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 35 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 25 33 34 35 36 37 45 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Xin Src Linux Để dev Lại ...Lâu lắm Rồi Mới dev lại sever
    Bởi tam241992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 14-10-14, 10:17 PM
  3. [JX] Chỉ mình cách Add Vòng Sáng vào Sever Linux
    Bởi tvq6694 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 15-09-14, 07:28 AM
  4. [JX] Giúp mình cài Sever Linux với
    Bởi hoangthuyit trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-07-14, 09:26 PM
  5. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM