[JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ - Trang 27
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 27 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 17 25 26 27 28 29 37 ... CuốiCuối
Kết quả 261 đến 270 của 525
    Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Ðề: Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]
    ok đợi chút đang tải yahoo về .... Bạn cài team việt hóa đi nhé tí pmm yahoo cho
    Bữa nào em đi mùa hè xanh về. hay là anh em mình làm 1 server nhỉ cafe sáng thì dư chán . mà dư cả tiền xăng đổ xe chở ghệ đi chơi đó anh ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to bthhhz For This Useful Post:

kjikji789 (06-07-15), tvnnam (06-07-15)

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Bữa nào em đi mùa hè xanh về. hay là anh em mình làm 1 server nhỉ cafe sáng thì dư chán . mà dư cả tiền xăng đổ xe chở ghệ đi chơi đó anh ơi
    cảm ơn bạn nhiều
    sv có tí lỗi thôi nghịch tạm
    Khách viếng thăm hãy cùng kjikji789 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi kjikji789 [Only registered and activated users can see links. ]
    cảm ơn bạn nhiều
    sv có tí lỗi thôi nghịch tạm

kakakak :v chuyện nhỏ ấy mà
    Dù gì hôm nay cũng bị mấy con 4 chân cướp mất cmn miếng ăn nên cũng chẳng có gì để làm nữa

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    kakakak :v chuyện nhỏ ấy mà
    Dù gì hôm nay cũng bị mấy con 4 chân cướp mất cmn miếng ăn nên cũng chẳng có gì để làm nữa
    A cũng thế ............ a dạo này đi làm cả ngày luôn..... chỉ buổi tối đc on 3 tiếng không biết có thời gian làm sever không nữa giờ mới xong....
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    160

Trích dẫn Gửi bởi tvnnam [Only registered and activated users can see links. ]

--- Chế độ gộp bài viết ---

câu trả lời chình xác rồi đó.....
    Giúp e với bác ơi Bác cho e xin cái folder \jxser\server1\script\missions\leaguematch\ với cả woldset với ạ
    Trích dẫn Gửi bởi tuananhc1 [Only registered and activated users can see links. ]
    Trong script, đoạn check ở đây:
    tb_option[getn(tb_option) + 1] = "Ta muèn ®Õn "..str_des.." héi tr­êng/wlls_want2signmap"
    PHP Code:
    function wlls_want2signmap()

local n_matchphase GetGlbValue(GLB_WLLS_PHASE)

if (
    n_matchphase 2then
            Say
    (wlls_npcname()..": liªn ®Êu ®ang trong giai ®o¹n nghØ ng¬i, héi tr­êng liªn ®Êu t¹m thêi ®ãng!"0)
            return 

end

local n_level
    n_group wlls_getcityinfo()

local n_lidn_mtype wlls_check_player(GetName(), n_level)

local n_type GetGlbValue(GLB_WLLS_TYPE)
        if (
    FALSE(n_lid)) then
            local str_des 
    wlls_get_desc(1)
            if (
    WLLS_TAB[n_type].max_member == 1then
                wlls_descript
    ("B¹n ch­a cã "..str_des.." nhãm, nÕu tham gia  vµo liªn ®Êu, chóng t«i sÏ t¹o cho b¹n mét nhãm""Ta muèn t¹o  nhãm!/#wlls_createleague()""Kh«ng cÇn!/OnCancel")
            else

wlls_descript("<enter> "..str_des.." nhãm, ph¶i cã chiÕn ®éi míi cã thÓ vµo héi tr­êng!")

end

return

end

if (not WLLS_TAB[n_type].match_type[n_mtype].map[n_group]) then
            n_group 
    1
        end

--¼Ç¢¼È볡µØµã
        local x
    ,y,GetWorldPos();

SetTask(WLLS_TASKID_FROMMAPx);

SetTask(WLLS_TASKID_FROM_Xy);

SetTask(WLLS_TASKID_FROM_Yz);

--
    ´«Ë͵½±¨ÃûµãµØͼ
        local n_signmap 
    wlls_get_mapid(1n_mtypen_group)

NewWorld(n_signmapWLLS_MAPPOS_SIGN[1], WLLS_MAPPOS_SIGN[2])

Msg2Player("B¹n ®Õn <color=yellow>"..wlls_get_desc(3n_mtypen_group).."<color> khu vùc liªn ®Êu")

tbLog:PlayerActionLog("TinhNangKey","BaoDanhThamGiaLienDau")
    end 
    trong server1\settings\maplist.ini ID map thấy như này:
    Code:
    527=ÌØÊâÓõØ\ÎäÁÖ´ó»áרÓÃ\ÎäÁÖ´ó»á»á³¡
    527_name=Khu vùc liªn ®Êu (1) 
    527_NewWorldScript=\script\maps\newworldscript.lua
    527_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHENZHIREN

528=ÌØÊâÓõØ\ÎäÁÖ´ó»áרÓÃ\ÎäÁÖ´ó»á»á³¡
    528_name=Khu vùc liªn ®Êu (2) 
    528_NewWorldScript=\script\maps\newworldscript.lua
    528_NewWorldParam=PARTNER_OFF|CreateTeam_OFF|TISHENZHIREN
    trong gateway\s3relay\settings\worldset.txt thấy id 527, 528 đều có trong đó rồi, mà vẫn cứ báo đường đi phía trước không được thông. bác giúp e với
    Bác cho e xin cái folder \jxser\server1\script\missions\leaguematch\ với cả woldset với ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng tuananhc1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lntinh's Avatar
    Thanks
    27

Ai giúp mình cài đặt với

charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Khách viếng thăm hãy cùng lntinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

ko biết sv này bị lỗi ở chỗ nào, cách đây mấy ngày vẫn chơi đc, vẫn tạo đc nhân vật, mấy hôm bận ôn thi nên ko có tgian nghịch, hôm nay ngồi bật lên, đến bước đặt tên cho nhân vật, mặc dù đã đặt tên ko có kí tự đặc biệt và ko để bị trùng mà vẫn bị báo là tên nhân vật ko đúng quy tắc hoặc đã tồn tại, pro nào chỉ giúp cách fix với ((
    Khách viếng thăm hãy cùng [DN]Never xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên dongmau's Avatar
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    100

Icon10 Ðề: Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ

[Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy anh ơi cho em hỏi việt hóa cái này chỗ nào vậy ạ, với NPC võ lâm minh chủ sao e add vào đổi tên thành Admin Trẻ Trâu thì tên nó lại ở ngay giữa nhân vật vậy .
    Cảm ơn mấy anh nha !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng dongmau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lntinh's Avatar
    Thanks
    27

Cho mình hỏi mình xóa jxser trong CentOS xong chép lại cái Ver3 sang rồi cấu hình và set quyền nhưng bị lỗi này là do đâu và khắc phục làm sao ?

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng lntinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Trích dẫn Gửi bởi lntinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi mình xóa jxser trong CentOS xong chép lại cái Ver3 sang rồi cấu hình và set quyền nhưng bị lỗi này là do đâu và khắc phục làm sao ?
    sét mấy cái file _y trong từng mục
    Muốn biết trên file mwor SecureCRT lên rê chuột vào vị trí ấn lệnh 1 2 3 4 sẽ biết tên file và đường dẫn

Trang 27 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 17 25 26 27 28 29 37 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Xin Src Linux Để dev Lại ...Lâu lắm Rồi Mới dev lại sever
    Bởi tam241992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 14-10-14, 10:17 PM
  3. [JX] Chỉ mình cách Add Vòng Sáng vào Sever Linux
    Bởi tvq6694 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 15-09-14, 07:28 AM
  4. [JX] Giúp mình cài Sever Linux với
    Bởi hoangthuyit trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-07-14, 09:26 PM
  5. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM