Ai pro hướng dẫn cài Ma giới lên VPS với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    2

Ai pro hướng dẫn cài Ma giới lên VPS với

Như tiêu đề, mình cần trợ giúp mở Ma Giới online, mình đang online sv mu ss8, mới 1 thời gian chán quá nên bắt đầu mò qua webgame. Ai biết cách đổi ip game Ma Giới ở những file nào thì hướng dẫn dùm nha.
    Mong pro trợ giúp, mình chơi với mấy bạn trong lớp thôi.
    Yahoo: t_boykn
    Khách viếng thăm hãy cùng levantien116 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Ai pro hướng dẫn cài Ma giới lên VPS với

Trích dẫn Gửi bởi levantien116 [Only registered and activated users can see links. ]
    Như tiêu đề, mình cần trợ giúp mở Ma Giới online, mình đang online sv mu ss8, mới 1 thời gian chán quá nên bắt đầu mò qua webgame. Ai biết cách đổi ip game Ma Giới ở những file nào thì hướng dẫn dùm nha.
    Mong pro trợ giúp, mình chơi với mấy bạn trong lớp thôi.
    Yahoo: t_boykn
    Mở mu chắc ít khách nạp tiền. nghe câu mò qua webgame cho mấy bạn trong lớp chơi đã không muốn giúp.Thanh niên giờ toàn mở lớp chơi.
    Khách viếng thăm hãy cùng sgamer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

vãi, bạn nghĩ cứ mở game là để kiếm tiền chắc, suy nghĩ trẻ con. Minh k dư sức chúng minh mình mở game để làm gì, với ai đam mê game thì chẳng có ai mún chơi 1 mình mãi cả. Còn cách bạn nói chiện thì mình nghĩ bạn cũng chả biết gì về game
    Khách viếng thăm hãy cùng levantien116 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

tình hình mà mình đã mở được online trên vps, nhưng tình hình là chơi 2 máy với nhau k đc. mình thử online 2 nick trên 1 máy thì ok, nhưng lấy nick đó online trên máy khác thì chơi đc 1 phút là bị diss, ai biết lý do không?

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi levantien116 [Only registered and activated users can see links. ]
    vãi, bạn nghĩ cứ mở game là để kiếm tiền chắc, suy nghĩ trẻ con. Minh k dư sức chúng minh mình mở game để làm gì, với ai đam mê game thì chẳng có ai mún chơi 1 mình mãi cả. Còn cách bạn nói chiện thì mình nghĩ bạn cũng chả biết gì về game
    công nhận mình chả biết gì về game .Đã đưa lên vps thì chỉ có kiếm tiền chứ đứa nào thừa tiền mà thuê vps để mở chơi cho vui.Đã đam mê mở MU thì chơi web game làm gì?
    Khách viếng thăm hãy cùng sgamer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!