MuServer1.0N tái xuất giang hồ ! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 84
    Thành Viên quan_1986's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: MuServer1.0N tái xuất giang hồ !

tớ post cùng nội dung mà nhiều lần ......sorry cái đường truyền bị sao ấy ! Tớ ko cố ý spam .Xin lỗi tất cả vì chuyện ngoài ý muốn . Thanks all.
    Lần sửa cuối bởi quan_1986, ngày 23-09-07 lúc 10:21 AM. Lý do: post nhiều lần ...sorry tớ ko cố ý spam !
    Khách viếng thăm hãy cùng quan_1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quan_1986's Avatar
    Thanks
    0

Bản này củ rồi caothuphutho ơi ! Bây giờ game thủ chúng nó chưộng cái mới nới cái củ cơ....buộc phải giống như FPT kia ấy....Nên đang dùng cái 1.00.16 SS 2 của cuonglee Rất giống FPT....chỉ có điều PK xong là hết đi BC CC DV...và PK 3 là đứng đánh gió...chứ quái ko chết !
    Đang chờ fix PK................................................ ..........
    Khách viếng thăm hãy cùng quan_1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Em là lính mới cho em hỏi:

- Em chọn cách restore database, trong source có 5 cái db.bak nghĩa là em phải tạo 5 cái newdatabase lần lượt tương ứng phải không anh ?
    -Copy data từ D:\Muserver\MuOnline\Data nghĩa là thành D:\Data
    Vì em mới tập làm nên em muốn hỏi cho rõ, xin chỉ cho em. em xin cảm ơn !
    Khách viếng thăm hãy cùng son9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vutuyen's Avatar
    Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

Ko down đc bác à hiccccccccccc
    Khách viếng thăm hãy cùng vutuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi vutuyen [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko down đc bác à hiccccccccccc
    chết không phải không Load được đâu vutuyen ạ, mà có một chút vấn đề như sau: khi kick chuột vào Link down các bạn kick vào "download", ở site này nó bắt đợi 40 giây, chờ hết 40 giây nó hiện ra 5 số ngẫu nhiên bạn nhập 5 số đó vào và ấn vào "Download" , site tiếp theo quan trọng nè nó sẽ hiện ra dòng "kick here for dowwnload" rất nhanh bạn hãy kick vào đó nhanh nhé nếu không may mắn kick "chậm" nó sẽ "ẩn" đi đó các bạn khắc phục bằng cách "làm tươi ernet Explorer"
    _Các bạn thông cảm nhé vì trước trang [Only registered and activated users can see links. ] nó có "khùng" như thế này đâu, tuy như vậy nhưng "speed" rất tốt và Link "never die", mình sẽ up lên Link khác nữa để dứt bỏ chuyện này !
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi son9x [Only registered and activated users can see links. ]
    Em là lính mới cho em hỏi:

- Em chọn cách restore database, trong source có 5 cái db.bak nghĩa là em phải tạo 5 cái newdatabase lần lượt tương ứng phải không anh ?
    -Copy data từ D:\Muserver\MuOnline\Data nghĩa là thành D:\Data
    Vì em mới tập làm nên em muốn hỏi cho rõ, xin chỉ cho em. em xin cảm ơn !
    _em chọn Resstore database, và phải tạo 5 DB là đúng rồi
    _Cọn việc copy toàn bộ data từ "D:\Muserver\MuOnline\Data" ra ổ "D" tức là em chỉ copy tất cả nội dung trong thư mục "Data" ra ngoài ổ "D" thôi nó sẽ thành "D:/(tất cả nội dung trong thu mục Data)
    _Chúc em thành công !!
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi quan_1986 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản này củ rồi caothuphutho ơi ! Bây giờ game thủ chúng nó chưộng cái mới nới cái củ cơ....buộc phải giống như FPT kia ấy....Nên đang dùng cái 1.00.16 SS 2 của cuonglee Rất giống FPT....chỉ có điều PK xong là hết đi BC CC DV...và PK 3 là đứng đánh gió...chứ quái ko chết !
    Đang chờ fix PK................................................ ..........
    _Chào bạn mình rất hiểu là hiện nay nhu cầu của nhiều bạn muốn có một phiên bản mới và lắm "yếu tố" trong Game MU, mình UP Server này lên là phục vụ cho một số bạn chưa có nhu cầu để có thể sử dụng những Server mới, những Server mới đều đòi hỏi 1 cấu hình máy tính khá ổn thấp nhất cũng phải là PentiumIV1.8G and 64M of Vega, 128M of RAM còn nếu thấp hơn thì trong khi chơi hay có hiện tượng "rựt" màn hình gây khó chịu vì lý do cad Vega yếu quá hay nói chung là cấu hình máy thấp
    _Vậy nên Server 1.00N này không cần cấu hình cao quá chỉ cần PentiumIII600M Vega32~64M, 160RAM là chơi OKIE roài
    _Rất lắm người mê MU nên Server này là 1 "lý tưởng" cho những bạn có máy cấu hình chưa được cao lắm

Thành Viên
    Thanks
    0

Anh caothuphutho ơi giúp nhanh em cái này nha (xấu hỗ quá)

em cài những phiên bản cũ (2 DB) thì Datafile trỏ về (lưu tại) thư mục dbs trong muserver, còn bản này thì trỏ về đâu hả anh ?
    Khách viếng thăm hãy cùng son9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Đã cố gắng lắm rồi mà vẫn download không đựơc, nó ẩn nhanh quá. caothuphutho có thể up lên server khác được không ? thank
    Mình chưa tải về nên chưa biết ra sao, nhưng VGA onboard 32MB, không thể nâng cấp đựơc, thế mình có thể dùng RAM để bù lại không, RAM1G
    Khách viếng thăm hãy cùng BinhDuongx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi son9x [Only registered and activated users can see links. ]
    Anh caothuphutho ơi giúp nhanh em cái này nha (xấu hỗ quá)

em cài những phiên bản cũ (2 DB) thì Datafile trỏ về (lưu tại) thư mục dbs trong muserver, còn bản này thì trỏ về đâu hả anh ?
    nó sẽ cũng lưu vào thư mục "DB" nhưng thư mục "DB" này khi chọn cách cài đặt là "02 Restore Database" thì em phải tự tạo lấy, như anh đã nói cài đặt theo 2 cách mà nếu em chọn cách này thì nó sẽ lưu vào đó, nếu em chưa có nhiều kinh nghiệm thì tốt nhất em chọn cách "01 Attach Database" đơn giản hơn nhiều chúc em thành công

Trang 2 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trap giang tân thôn
    Bởi DirectX trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 19-06-11, 11:43 AM
  2. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 23-07-10, 08:08 AM
  3. [Release]Film_Hướng Dẫn Cài MuServer1.02N
    Bởi Sub_Zero trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 31-03-08, 12:03 PM