[TLBB] Share Server + Client 3.35 việt hoá 90% - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 99 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 57 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 981
    Thành Viên Dark.Hades's Avatar
    Đang ở
    cd /tmp/
    Thanks
    205

Ðề: Share Server + Client 3.35 việt hoá 90%

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    À ừ thì có tài vô dụng!
    Nói chung là bạn thích nói gì thì nói tôi ko để ý đâu. Tôi nói thế là khuyên chân thành còn nghe hay không là quyền của bạn. Không ưa tốt nhất đừng nên nhìn. Bạn nên nhớ là tôi không ngại giúp bất kỳ ai nếu như thật sự người đó đam mê tìm hiểu, còn không đam mê tìm hiểu thì đừng nói là tôi sẽ giúp.
    sorry bác nhưng bác đang có 3333 thanks, em cho nó thành 3334 thanks rồi
    p/s: thanh niên kia cũng nóng tính quá, người ta góp ý lịch sự thì nói cũng lịch sự đi, mất gì, đi lôi cả tài với đức vào đây, mình thực sự ban đầu cũng chẳng biết gì, cũng chỉ hỏi những thứ vừa khả năng, vì căn bản mình muốn tự mình có thể sửa những lỗi về sau hoặc nhờ người khác support 20-30%, còn lại mình sẽ tự vọc chứ chưa gì đã hỏi người ta những cái cao siêu, vừa mệt bản thân mà mệt cả người support cho mình nữa.
    khuyên chân thành bạn cứ vọc server, client rồi thấy những lỗi dễ dễ, tập sửa, nâng trình đọc và code của bản thân lên, hỏi những câu trong phạm vi bản thân có thể hiểu 1 phần logic của lỗi nhưng vẫn chưa fix đc nó chứ đừng vội hỏi những câu mà ngay bản thân cũng ko biết cái file mà người support đề cập đến để sửa.
    Khách viếng thăm hãy cùng Dark.Hades xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    15

Bạn ơi cho mình hỏi làm sao điều chỉnh level lúc đầu nhân vật về lv 1 và sao mình chơi cứ lâu lâu nó tặng điểm kinh nghiệm và làm sao để bỏ nó
    Khách viếng thăm hãy cùng hjk789456123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Đúng cái giọng ra vẻ ta đây, tốt nhất là nên im đi cho trời yên biển lặng, nghĩ lại đi mình là ai trong cái thế giới này, đừng tưởng mình to ở cái forum này mà bày đặt với đời. Nhiều người không cần nói người ta cũng giúp, còn với đứa nào câu nệ ấy , cậy răng cũng **thèm nhờ giúp.

Bày đặt giúp này giúp kia, nhìn xem, những năm trước khi vào đây, lúc là newbie đứa nào chả phải mở mồm ra hỏi, có ai tinh tướng nói mấy câu đó như bạn cmt ở trên chưa, chưa thành ông nọ bà kia đã lên mặt dạy đời.
    Giờ bày đặt đam mê, đúng là kiểu cmt luyên thuyên *** biết đang nói cái chủ đề gì mà cũng trõ mõm vào. xong r đam mê , sẵn sàng giúp. chửi cho lại còn tưởng hay ho lắm.
    Khách viếng thăm hãy cùng trungduy1134 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

mình xài cái máy ảo có sẵn server và client 3.35, chạy ok ngon lành vào game thì cái shop nó hiển thị chữ lăng quăng.
    rồi 3 món Trùng Lâu mình xách 3 cái NL đến chỗ đổi thì nhấp vào NPC ko dc, ở Đại Lý con NPC Long Văn cũng ko nhấp dc.

cho hỏi là do client hay do server và cách chữa thế nào
    Khách viếng thăm hãy cùng tmapdien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Dark.Hades's Avatar
    Đang ở
    cd /tmp/
    Thanks
    205

Mình tiếc là không có mõm như thằng nào đấy để xài những lúc cắn người thế này, nanh cũng sắc đấy, ko biết thiến chưa mà sao có vẻ thích chiến chứ ko thích vờn người nhỉ [-O
    Khách viếng thăm hãy cùng Dark.Hades xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    50

Trích dẫn Gửi bởi hjk789456123 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi cho mình hỏi làm sao điều chỉnh level lúc đầu nhân vật về lv 1 và sao mình chơi cứ lâu lâu nó tặng điểm kinh nghiệm và làm sao để bỏ nó
    Server/Config/DefaultChar.ini

xem đoạn đầu tiên

[baseinfo]
    name= ÌìÁú°Ë²¿;½ÇÉ«Ãû³Æ
    scene=0 ;Æðʼ³¡¾°
    pos_x=160 ;ÆðʼλÖÃX
    pos_z=97 ;ÆðʼλÖÃZ
    sex=0 ;ÐÔ±ð
    hp=999 ;
    mp=999 ;
    level=20 ; // level khi mới tạo
    exp=0 ;
    vigor=10 ;»îÁ¦
    max_vigor=50 ;»îÁ¦×î´óÖµ
    vigor_regenerate=0 ;»îÁ¦»Ö¸´ËÙ¶È
    energy=10 ;¾«Á¦
    max_energy=50 ;¾«Á¦×î´óÖµ
    energy_regenerate=0 ;¾«Á¦»Ö¸´ËÙ¶È
    camp=0 ;
    menpai=9 ;
    money=2000000 ;
    actualAge=0 ;ÕæʵÄêÁ䣬¾ö¶¨Êܲ»ÊÜ·À³Á� �� �ÔÏÞÖÆ

còn cái hưởng điểm exp bạn tìm lại 4rum , có lần minh thấy ai chỉ mà giờ không nhớ ở đâu.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi trungduy1134 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đúng cái giọng ra vẻ ta đây, tốt nhất là nên im đi cho trời yên biển lặng, nghĩ lại đi mình là ai trong cái thế giới này, đừng tưởng mình to ở cái forum này mà bày đặt với đời. Nhiều người không cần nói người ta cũng giúp, còn với đứa nào câu nệ ấy , cậy răng cũng **thèm nhờ giúp.

Bày đặt giúp này giúp kia, nhìn xem, những năm trước khi vào đây, lúc là newbie đứa nào chả phải mở mồm ra hỏi, có ai tinh tướng nói mấy câu đó như bạn cmt ở trên chưa, chưa thành ông nọ bà kia đã lên mặt dạy đời.
    Giờ bày đặt đam mê, đúng là kiểu cmt luyên thuyên *** biết đang nói cái chủ đề gì mà cũng trõ mõm vào. xong r đam mê , sẵn sàng giúp. chửi cho lại còn tưởng hay ho lắm.
    như thế này muôn đời không ai giúp bạn đâu nhé. Biết viết "nghĩ lại đi mình là ai trong cái thế giới này" vậy sao k xem lại bản thân mà còn nói nhiều thế ?
    Khách viếng thăm hãy cùng shinno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Nếu đọc mà thấy có thể giúp người ta thì cmt giúp. Còn thấy ngứa mắt thì chịu khó im lặng mà đi ra đi. Chửi nhau trong này chỉ làm topic dài thêm mà lại chẳng có tý đóng góp gì để ng đọc cần đọc cả.

2 con ch.ó cắn qua cắn lại thì đàng nào cũng chết 1 trong 2. Lớn rồi thì ăn nói cho nó ra hồn tý, cứ nghĩ "nó biết mình là ai đâu" mà cứ ngồi chửi um sùm lên thì đâu có được.
    Khách viếng thăm hãy cùng Cocacola™ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

ờ,
    thế xem lại đi, vì sao người ta phải chửi.
    đọc lại cmt đi.

rồi hãy nói nhé. đúng là mấy người hóng chuyện không đầu đuôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng trungduy1134 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Thôi nhé tôi sẽ stop tại đây. Tôi nói là tôi không chấp nên cũng chẳng việc gì phải anh hùng bàn phím thêm làm gì. Nói gì tùy bạn.
    P.s: Mọi người cũng thôi chuyện này đi nhé để nó dài quá mà chả liên quan chỉ khổ thân chủ topic. Đừng để con sâu bỏ dầu nồi canh.
    Đang định update thêm cái ev tàng kinh các ko biết có đc ko nhỉ. Vì mình mới chỉ test 1 người ok còn nhiều người thì chưa cộng với ko có map thích hợp nữa.
    Mà hình như bên Script ko ai thích nhỉ để nó trống vắng quá. Mình nghĩ test sv mà ko đụng đến code là khá thiệt thòi đó. Như mình minhg chỉ biêtd mỗi câu lệnh gm là loadlua còn lại toàn dùng code để test mọi thứ.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Thôi nhé tôi sẽ stop tại đây. Tôi nói là tôi không chấp nên cũng chẳng việc gì phải anh hùng bàn phím thêm làm gì. Nói gì tùy bạn.
    P.s: Mọi người cũng thôi chuyện này đi nhé để nó dài quá mà chả liên quan chỉ khổ thân chủ topic. Đừng để con sâu bỏ dầu nồi canh.
    Đang định update thêm cái ev tàng kinh các ko biết có đc ko nhỉ. Vì mình mới chỉ test 1 người ok còn nhiều người thì chưa cộng với ko có map thích hợp nữa.
    Mà hình như bên Script ko ai thích nhỉ để nó trống vắng quá. Mình nghĩ test sv mà ko đụng đến code là khá thiệt thòi đó. Như mình minhg chỉ biêtd mỗi câu lệnh gm là loadlua còn lại toàn dùng code để test mọi thứ.
    vọc hay quá h có 2 cái sever đang chơi ngon lành vọc 1 hồi ko cái nào vào dc@@
    nhấn đăng nhập nó hiện "Kiểm tra mật mã" và dừng luôn ở đó
    cái này là lỗi ở đâu vậy Sói
    Khách viếng thăm hãy cùng tmapdien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 99 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 57 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] [Share] Kiếm thế 2.6 new hoàn toàn mới
    Bởi sidanlovehan trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 272
    Bài viết cuối: 01-02-17, 10:58 PM
  2. [Share] Khẩu Đại Tây Du - Trọn bộ Server + Web Reg + Client
    Bởi PandavB trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 14-02-14, 04:06 PM
  3. [Share] Mấy bản Client MS cho các bạn làm Server
    Bởi loveboy2195 trong diễn đàn Maple Story