[TLBB] Mod Lâm Ngọc Huy cho tui xin 1 lời giải thích - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 44
    Because I'm Stupid makute7413's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    285

Ðề: Mod Lâm Ngọc Huy cho tui xin 1 lời giải thích

Đã đọc hết nội quy và rõ ràng là chủ top chẳng có làm gì vi phạm trong phạm vi topic mà Mod xử lý cả
    Khách viếng thăm hãy cùng makute7413 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi Matchs [Only registered and activated users can see links. ]
    ngày trước có lẽ dedicated là chát nhưng ngày nay thì khá rẽ chứ đừng nói đến vps chỉ cần vỏn vẹn 1tr5-1tr9 là thuê được 1 cái dedicated rùi tha hồi creat vps hoặc các vps cloud rất rẽ việc cài lên vps hay máy nhà việc đấy các bác quan tâm làm gì vì hiện các bác cũng đang như vậy mà đâu ai cấm cài lên vps hoặc dedicated nếu có cấm thì đó là 1 sự sai lầm vì trong forum đang chào bán cho thuê vps dedicated mà lại cấm thì ai đặt banner vấn đề tế nhị và mâu thuẩn ở đây là :

trong khi box tlbb là game đang bị cấm và là game lậu thì nội quy có mâu thuẩn không ?

[Only registered and activated users can see links. ] Gửi bởi Sói Đẹp Trai
    Tuyệt đối không trao đổi các vấn đề liên quan đến TLBB Private tại Box.
    Mọi hình thức đào mỏ topic cũ từ 1 năm về trước mà đã chìm từ lâu sẽ bị coi là SPAM và sẽ xử lý theo đúng mức độ..
    Ký tên: Hà Hoàng

TLBB Private và TLBB Offline có gì khác à cũng là chẵn qua lách luật cho bên thứ 3 thông nhận ra ngụ ý chứ các bạn cũng đang làm game cấm nếu ko muốn bị quy vào khung làm game cấm thì hãy làm những game như GTA,diabl...vv.vv cho lành.
    mình ko bênh ai nhưng bạn nói hơi quá rồi đấy. Bạn có phân biệt đc private với offline ko. Đơn giản có dịch đc nghĩa của từ private ko, nếu ko thì xem lại môn lập trình hướng đối tượng đi nhé và vì sao bạn lại qua môn này?
    Còn topic này mình ko có ý kiến bênh ai. Chờ admin thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    mình ko bênh ai nhưng bạn nói hơi quá rồi đấy. Bạn có phân biệt đc private với offline ko. Đơn giản có dịch đc nghĩa của từ private ko, nếu ko thì xem lại môn lập trình hướng đối tượng đi nhé và vì sao bạn lại qua môn này?
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 2 Users Say Thank You to vd_tt For This Useful Post:

CanCaiTen (06-12-14), makute7413 (06-12-14)

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    private hay offline gì đều là game lậu hết. Không có sự cho phép của nhà phát hành hoặc không phải open source thì chung qui là game lậu.
    Mà game lậu thì vẫn là game lậu thôi, đừng có phân biệt private với offline.
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

6. The Following 4 Users Say Thank You to BladeKnight109 For This Useful Post:

CanCaiTen (06-12-14), commale (14-12-14), makute7413 (06-12-14), The Gamer (07-12-14)

Thành Viên CanCaiTen's Avatar
    Thanks
    150

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    private hay offline gì đều là game lậu hết. Không có sự cho phép của nhà phát hành hoặc không phải open source thì chung qui là game lậu.
    Mà game lậu thì vẫn là game lậu thôi, đừng có phân biệt private với offline.
    Chuẩn đấy. Mục đích cuối cùng đều là online kiếm tiền. Cơm áo gạo tiền ở đâu mà cài chỉ để chơi ? Tuy không nói ra nhưng ai cũng ngầm hiểu cấm nói Online nhưng bên trong là gì ai cũng tự hiểu.
    Cái chính của Topic là khóa tài khoản vô lý. khi người ta ý kiến thì gọi là
    " Thần kinh ", gọi các Mod khác là " Thằng " ===> Ngôn từ chợ búa như kẻ thất học ( xỉ nhục thành viên CLB cũng như đội ngũ BQT )
    BQT chả vào xử lý toàn vào nói vòng vo giải thích này nọ.

Cộng đồng thành viên đang mong chờ ở Admin một hành động xử lý cụ thể và nghiêm khắc.
    Khách viếng thăm hãy cùng CanCaiTen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 2 Users Say Thank You to CanCaiTen For This Useful Post:

commale (14-12-14), makute7413 (06-12-14)

Đang tìm rau để chăn btbaotrung90's Avatar
    Đang ở
    Đây
    Thanks
    191

Vụ này bắt đầu căng đét rồi đây và bố cục đã nghiên hẳn về 1 bên
    Yeubxa comback [Only registered and activated users can see links. ]

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến btbaotrung90 vì bài viết này !

makute7413 (06-12-14)

Because I'm Stupid makute7413's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    285

Trích dẫn Gửi bởi btbaotrung90 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vụ này bắt đầu căng đét rồi đây và bố cục đã nghiên hẳn về 1 bên
    như thế nó mới hấp dẫn :v
    Khách viếng thăm hãy cùng makute7413 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Tất nhiên là phát triển thì ko đc NPH cho phép rồi vì nó ko ngu gì mà ném source cho mình để cướp miếng ăn của nó cả. Tuy nhiên trong box này chỉ bàn luận các vấn đề liên quan đến phần tự chơi và nghiên cứu. Còn về phía private thì ai học chuyên ngành sẽ hiểu, còn ai dịch private là "lậu" thì chắc ko cần nói thêm nữa đâu.
    Chốt một câu. Vụ này mình đồng ý với đa số người còn vài người cùng cái ý kiến private với offline thì mình không nói nhiều nữa. Box này nghiêm cấm bàn luận các vấn đề liên quan đến mở Online TLBB để kiếm chác (không lại bắt bẻ private mà thật ra nghĩa của từ private chả thấy ai hiểu!) còn các vấn đề liên quan đến deverlope nói chung thì vẫn đc ủng hộ dù không rõ mục đích của người nghiên cứu sau này để làm gì.
    Còn ai vẫn chưa phục về cái gọi là "Private" thì làm ơn inbox trao đổi nhé, ở đây ko đúng chủ đề!
    Còn một cái nữa, từ sau bài post này các comment kiểu spam như 2 thánh baotrung với makute thì sẽ cứ y luật mà làm. Mà nếu vụ này căng hơn thì chắc phải move lên đại sảnh để admin theo dõi rồi, để đây chắc ẩn không thấy.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. The Following 2 Users Say Thank You to Sói Đẹp Trai For This Useful Post:

CanCaiTen (06-12-14), makute7413 (06-12-14)

AshtonLee of the Rain 🌦
    Đang ở
    日本国
    Thanks
    415

tôi cũng bất mãn với cách nói chuyện của mod Lâm Ngọc Huy
    Link trên

Tôi sẽ đi về đâu ?
    Sau hàng chục năm qua lang thang tìm kiếm điều kỳ diệu, tìm kiếm nơi thuộc về ?

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

xử đê

Drop MOD đi Guard ơi.

MOD này vênh lắm cơ - ăn nói chợ búa sao ko xử đi Guard :3
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

16. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hackluv vì bài viết này !

CanCaiTen (06-12-14)

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này