Share việt hóa giang hồ loạn võ - Tam quốc Tu tiên - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 84
    Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: Share việt hóa giang hồ loạn võ - Tam quốc Tu tiên

Trích dẫn Gửi bởi thalken [Only registered and activated users can see links. ]
    Không ăn thua :v đã check trên cả 2 mặt trân Winscp vs Navicat H hỏi lão tuấn chak lão ấy cũng chẳng nhớ
    #1 có thông tin rõ ràng vậy mà ko hiểu các bác có đọc bài ko hay chỉ thấy link là click

MYSQL:root/123456

MONGODB:root/123456

Đăng nhập Máy ảo:root/root
    theo thông tin thì ở đây máy ảo dùng winscp đăng nhập thì IP 192.168.1.251 - account root - pass login: root
    Khách viếng thăm hãy cùng toandaik@ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi toandaik@ [Only registered and activated users can see links. ]
    #1 có thông tin rõ ràng vậy mà ko hiểu các bác có đọc bài ko hay chỉ thấy link là click

theo thông tin thì ở đây máy ảo dùng winscp đăng nhập thì IP 192.168.1.251 - account root - pass login: root
    Thím down về mà check đã thử rất nhìu pass (123456,12345,root,1234) user thì đúng pass thì toàn báo authentication. P/s: Đã là dân design thì lúc nào cũng phải đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng, ngay cả vs 1 con game box tui cũng ko bỏ qua phần tutorial nên đừng phán như thánh vậy.
    Khách viếng thăm hãy cùng thalken xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Nà Ní Team✔ Hearts's Avatar
    Đang ở
    Hồ Chí Minh City
    Thanks
    50

Thím down về mà check đã thử rất nhìu pass (123456,12345,root,1234) user thì đúng pass thì toàn báo authentication. P/s: Đã là dân design thì lúc nào cũng phải đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng, ngay cả vs 1 con game box tui cũng ko bỏ qua phần tutorial nên đừng phán như thánh vậy.
    Đã nhận mình là dân design thì sao ko tự reset pass root mà xài, sao còn phải đăng đàn nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng Hearts xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vn9011's Avatar
    Thanks
    51

user vs pas mình ghi đúng mà nhỉ.game này bỏ lâu r lên không nhớ nữa
    trước chơi có lỗi load map đâu nhỉ @@.chơi ngon lành ko lỗi gì luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng vn9011 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi Hearts [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã nhận mình là dân design thì sao ko tự reset pass root mà xài, sao còn phải đăng đàn nhỉ
    Người VN ngộ ghê, lão tuấn đã config sẵn r nên test báo sai pass thì hỏi,luật nào cấm hỏi nhỉ ??? Nếu ko cho hỏi vậy lập 4rum mục đích là cái gì??? còn nếu ko ai nhớ thì luk đó t tự bjk tính có gì lạ đâu nhỉ??? sr mình design game box chứ ko faj cao siêu vs pro như mấy bạn toàn build+vh game khựa.

user vs pas mình ghi đúng mà nhỉ.game này bỏ lâu r lên không nhớ nữa
    trước chơi có lỗi load map đâu nhỉ @@.chơi ngon lành ko lỗi gì luôn
    Mình đổi pass r, chơi cũng dc có điều render hơi nhức mắt xíu, đã test vs đã del,tks bạn
    Lần sửa cuối bởi thalken, ngày 18-11-16 lúc 01:08 PM.

Nà Ní Team✔ Hearts's Avatar
    Đang ở
    Hồ Chí Minh City
    Thanks
    50

Người VN ngộ ghê, lão tuấn đã config sẵn r nên test báo sai pass thì hỏi,luật nào cấm hỏi nhỉ ??? Nếu ko cho hỏi vậy lập 4rum mục đích là cái gì??? còn nếu ko ai nhớ thì luk đó t tự bjk tính có gì lạ đâu nhỉ??? sr mình design game box chứ ko faj cao siêu vs pro như mấy bạn toàn build+vh game khựa.

Mình đổi pass r, chơi cũng dc có điều render hơi nhức mắt xíu, đã test vs đã del,tks bạn
    Chả ai cấm bạn đặt câu hỏi cả :v
    Vấn đề ở đây là mỗi 1 mình bạn gặp lỗi sai pass thì bạn phải tự tìm hiểu máy mình xem sai sót ở đâu chứ ko phải quay lại chỉ trích người đã trả lời bạn
    Bạn pro hay không thì đó là vấn đề của bạn đâu ai có quyền phán xét bạn đâu :v nhỉ?
    Khách viếng thăm hãy cùng Hearts xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi Hearts [Only registered and activated users can see links. ]
    Chả ai cấm bạn đặt câu hỏi cả :v
    Vấn đề ở đây là mỗi 1 mình bạn gặp lỗi sai pass thì bạn phải tự tìm hiểu máy mình xem sai sót ở đâu chứ ko phải quay lại chỉ trích người đã trả lời bạn
    Bạn pro hay không thì đó là vấn đề của bạn đâu ai có quyền phán xét bạn đâu :v nhỉ?
    Chịu khó kéo vế mấy trang trước vs đọc cmt của những ng khác đi bạn trẻ, có những ng khác ko vào dc nữa nhak. Sau khi hỏi xog r vs nhận dc những câu tl ko giống ai thì mình tự fix thui Vs mình đâu nói mình pro, sr mình gà nên mình mới cmt hỏi, chứ ko pro kéo fame giống 1 số thánh.

Thành Viên
    Thanks
    2

file việt hóa bị lỗi. Chơi đc 2 -3 phút bị đá ra, màn hình đen sì. Để nguyên không chep việt hóa thì ko sao, chép zo là bị. Anh em ai bít sửa lỗi này ko chỉ với. TKS
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenduy9290 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi nguyenduy9290 [Only registered and activated users can see links. ]
    file việt hóa bị lỗi. Chơi đc 2 -3 phút bị đá ra, màn hình đen sì. Để nguyên không chep việt hóa thì ko sao, chép zo là bị. Anh em ai bít sửa lỗi này ko chỉ với. TKS

T chơi 2-3 tiếng vẫn bình thường mà nhỉ, đâu có sao. Bạn check lại xem có để đủ ram máy ảo không ?
    Khách viếng thăm hãy cùng ndbl1992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi ndbl1992 [Only registered and activated users can see links. ]
    T chơi 2-3 tiếng vẫn bình thường mà nhỉ, đâu có sao. Bạn check lại xem có để đủ ram máy ảo không ?
    để ram máy ảo nhiu thế bạn. tks
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenduy9290 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 8 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] WebGame Mộng Khải Giang Hồ - 梦启江湖
    Bởi kenjii trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 05-12-15, 11:49 AM
  2. [JX] Share SV Giang Hồ Tình Kiếm online.
    Bởi duykhang trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 93
    Bài viết cuối: 06-01-15, 07:04 PM
  3. [JX] Share Server Giang Sơn Mỹ Nhân Ui VNG
    Bởi keo_ngot1418 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 44
    Bài viết cuối: 26-08-13, 03:51 PM