[JX] Nhờ PRO hướng dẫn cách code giới hạn mỗi người chơi 3 acc - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 29
    Thành Viên
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    55

Ðề: Nhờ PRO hướng dẫn cách code giới hạn mỗi người chơi 3 acc

Trích dẫn Gửi bởi lzlsky301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mỗi client gen ra 1 code không đụng hàng thôi. Thuật toán gen code thì coder tự suy đờ nghĩ thôi
    mỗi client có gì khác nhau đâu mà tạo được mã không đụng hàng vậy sky?
    Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    đơn ngản mà nghĩ chi phức tạp vậy
    đơn giản ntn bác ?
    Khách viếng thăm hãy cùng TranDoanDuc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lzlsky301's Avatar
    Đang ở
    The Moon
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi TranDoanDuc [Only registered and activated users can see links. ]
    mỗi client có gì khác nhau đâu mà tạo được mã không đụng hàng vậy sky?

đơn giản ntn bác ?

Bạn tạo ra 1 soft thương mại thì bạn check lic bằng cách nào?

Khách viếng thăm hãy cùng lzlsky301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi lzlsky301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn tạo ra 1 soft thương mại thì bạn check lic bằng cách nào?

nếu mình là người code phần check lic thì chắc chắn mình cũng crack được cái phần mình code.

mình thường đứng ở vế crack không à, nên trong đầu lúc nào cũng nghĩ là không có gì không crack được, sky hiểu ý mình chứ?
    Khách viếng thăm hãy cùng TranDoanDuc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lzlsky301's Avatar
    Đang ở
    The Moon
    Thanks
    85

Trích dẫn Gửi bởi TranDoanDuc [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu mình là người code phần check lic thì chắc chắn mình cũng crack được cái phần mình code.

mình thường đứng ở vế crack không à, nên trong đầu lúc nào cũng nghĩ là không có gì không crack được, sky hiểu ý mình chứ?
    Thì cái gì chẳng crack được. Quan trọng là trình người crack và time bỏ ra để crack là bao lâu thôi @@
    Khách viếng thăm hãy cùng lzlsky301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thì cái gì chẳng crack được. Quan trọng là trình người crack và time bỏ ra để crack là bao lâu thôi @@
    bác sky có thể hướng dẫn demo em crack cái giới hạn acc này được ko, e còn gà lắm, nhưng ham học hỏi
    Khách viếng thăm hãy cùng vothan32289 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thienthanden2's Avatar
    Đang ở
    Thiên đường đã lỡ...
    Thanks
    14

Sao nghe giống server mình thế? Người ta giới hạn để bớt clone mà bạn muốn clone làm chi
    Khách viếng thăm hãy cùng thienthanden2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi thienthanden2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao nghe giống server mình thế? Người ta giới hạn để bớt clone mà bạn muốn clone làm chi
    mình chỉ tìm giải pháp thôi, crack to learn not learn to crack, thienthan có giải pháp nào chia sẻ với, mấy ông kia hỏi 1 đường trả lời 1 nẻo không

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thienthanden2 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đâu bít bạn là server nào, và mình cũng chẳng có hứng đi crack server nào đâu, chẳng qua là muốn tìm hiểu cách code này thôi mà, nên muốn cùng ae thảo luận nâng cao level lập trình thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng vothan32289 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

Client Game Kingsoft có lấy MAC của máy tính và send lên,tìm đúng packet lấy nó và check ko đc sử dụng 3 lần là đc
    YH:tanphat44

Thành Viên
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Client Game Kingsoft có lấy MAC của máy tính và send lên,tìm đúng packet lấy nó và check ko đc sử dụng 3 lần là đc
    Mác là cái dễ proofing nhất, không lấy được bạn ơi, hoặc có lấy thì cũng chỉ là một trong những lớp để check thôi

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] cần xin code auto backup của PTTk bác nào có code autoit đó share giúp thanks
    Bởi Olala trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-10-14, 12:49 AM
  2. [Gunny] Xin Code Web Chuyển xu Game thành Cash Web Với code xóa pet 5 sao với ...
    Bởi vinateam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 14-07-14, 01:04 PM
  3. [BÁN] Code nạp thẻ VTC 2013 , fix new bảo hành 1 tháng FULL CODE
    Bởi katterkelly trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-03-13, 01:23 PM
  4. [KT] Code gift code
    Bởi canh_2009 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-12-12, 10:51 PM
  5. [MU] Làm ơn Giúp mình tìm code Hộp Kundun, code rồng vàng cho các map!!!!!!!!!!!!!!!!
    Bởi lethanhbptv trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-07-12, 10:19 PM