share main ui và hướng dẫn copy việt hóa hatt - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 32 của 32
    Thành Viên
    Đang ở
    Nhà
    Thanks
    393

Ðề: share main ui và hướng dẫn copy việt hóa hatt

Trích dẫn Gửi bởi nhanthien123 [Only registered and activated users can see links. ]
    link down k đc bác ơi có link # không bác . với lại down về rồi làm sao nữa bác . hdan? cho em cụ thể xíu đi
    Đây là đường dẫn link để RIP...
    Khách viếng thăm hãy cùng Double.T xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Tổng Đàn Ô
    Thanks
    65

Ðề: share main ui và hướng dẫn copy việt hóa hatt

Trích dẫn Gửi bởi QuangDung [Only registered and activated users can see links. ]
    Không dài dòng vào đề lun :
    Sáng nay dow game về và bắt đầu tìm hiểu nhưng các bài hướng dẫn gần như không có (! gần như thui và có cũng không hoàn chỉnh). Nên lập 2 pic để các newbie đàm đạo với nhau...
    Bài này cho newbie webgame như mình nên mấy pro nếu có nhỡ chân ghé qua xin dừng bước và quay lại! xin cảm ơn và cấm chém gió 2 pic mình...
    Begin
    1. dowload source game: [Only registered and activated users can see links. ]
    ( share by kutebabi topic: [Only registered and activated users can see links. ] ).
    2. dowload res việt hóa: [Only registered and activated users can see links. ].
    (share by BanBanhQuay topic: [Only registered and activated users can see links. ] ).
    3. copy và config:
    - Giải nén source ra ổ D:
    - Copy res túy tiên trừ 3 file server.xml, plat.xml và confix.xml trong D:\GPHAHXX\server\GPHweb\wwwroot\data_v2\assets\co nfig
    - vào confix.xml trong D:\GPHAHXX\server\GPHweb\wwwroot\data_v2\assets\co nfig tìm
    <giftbag title="giftbag.xml" root="assets/config/config/{lang}/other3/" priority="10000">giftbag.xml</giftbag> (gần cuối)
    sửa thành
    <giftbag title="giftbag.xml" root="assets/config/config/zh_CN/other3/giftbag.xml#" priority="10000">giftbag.xml</giftbag>
    còn vài chỗ nhưng không quan trọng trong việc chạy game các bạn có thể tìm đọc các topic trên 4rum để tìm hiểu thêm hoặc chờ mình update nếu bạn có thể
    4 dowload :[Only registered and activated users can see links. ] (by me) copy đè vào D:\GPHAHXX\server\GPHweb\wwwroot\data_v2\assets\ui
    2 ngày cuối tuần đi chơi nên chắc phải thứ 2 mới viết tiếp được
    Update...
    - Copy đè file config.zt này [Only registered and activated users can see links. ] này vào D:\GPHAHXX\server\GPHweb\wwwroot\data_v2\assets\co nfig\config.

--------------------------------------------------------------------------------------------------------
    dowload việt hóa full bằng link [Only registered and activated users can see links. ] mình dùng mạng wifi nên không dow và up share được kích thước quá lớn. các bạn chiu khó nhé! dow bằng tool hoặc idm hoặc bằng cách nào đấy thì tùy bạn, mình nhớ có một bài hướng dẫn dowload res webgame được share rùi các bạn chịu khó tìm lại trong diễn đàn... The End

Mình chạy server bình thường! Nhưng khi copy đè assetTuyTien.7z vào thì game bị như vày
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đã thử copy đè mainui-swf.htm vào nhưng mà vẫn không được!
    Rất mong được các bạn giúp đỡ!
    Khách viếng thăm hãy cùng Shame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4

Các Chủ đề tương tự

1. [HATT] share hắc ám tu tiên bản 3
    Bởi tinhlabui trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 30
    Bài viết cuối: 10-01-17, 08:09 PM
  2. chỉ em cách tắt lệnh GM HATT
    Bởi tramanhdbk trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 07-01-15, 06:58 PM
  3. Mọi người giúp mình sửa 1 số lỗi HATT v2
    Bởi thangcsp1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 20-12-14, 05:55 PM
  4. Xin lại bản HATT v1 hoặc hướng dẫn v2!!!
    Bởi mrkenzi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 25-09-14, 10:59 PM
  5. [KT] Cần giúp share túi tân thủ full, đầy đủ copy + design
    Bởi ken07 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-02-12, 01:48 PM