[Gunny] Share Gunny 3 (v6.1) - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 147

Chủ đề: Share Gunny 3 (v6.1)

Thành Viên trong0981's Avatar
    Thanks
    92

Ðề: Share Gunny 3 (v6.1)

Trích dẫn Gửi bởi btbaotrung90 [Only registered and activated users can see links. ]
    Làm gì mà kết oán kinh vây, như kiủ thù truyền kíp ấy
    ai biết, trước nhờ meocon thì ngọt ngào anh anh em em lắm, tới lúc meocon thuyết giáo cái nó trở mặt liền :o. còn tui thì khỏi đi vì bán source nên nó hằm hè hoài

Trích dẫn Gửi bởi vd_tt [Only registered and activated users can see links. ]
    để ý từ hôm trước cái vụ xin sv qua yahoo tới giờ, đúng là ghen ăn tức ở có khác
    nó hằm hè mình trước vụ xin source qua yahoo rùi bạn

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi hoalong1120 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thôi thì close topic đi, đỡ mệt ==
    khóa topic nó càng mừng ấy chứ . thiệt thòi cho mấy newbie tới sau cần giúp đỡ thôi chứ nó thích thì topic nào nó chả vô cắn đc
    Khách viếng thăm hãy cùng trong0981 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nhà
    Thanks
    393

Bạn này chắc lập sẵn chục cái acc quá
    Khách viếng thăm hãy cùng Double.T xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    84

trời có cái game thôi mà đem ra chửi tới tấp vậy, nhịn 1 tí có sao đâu, người ta đem share rồi mình cố gắng cài, nếu cài hok được thì hỏi chứ, chủ top có nói là share full hết đâu mà cứ trách mắn này nọ. tôi nghĩ bạn quá thành kiến với bạn Trọng rồi đó
    Khách viếng thăm hãy cùng romworld xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

người tự thân vận động làm ra được tiền thì cần gì phải đi nịnh bợ ai.

nhiều kẻ ăn ko được đạp đổ . mà có tự thân vận động, có kiếm ra tiền được đâu mà có sức đạp , lời nói thì ko uốn lưỡi 7 lần trước khi nói, nói câu nào câu nấy sặc mùi sữa mẹ .

sống gì mà cứ ngồi chờ bố thí thì biết bao giờ mới khá lên được .
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoalong1120's Avatar
    Đang ở
    FIT - HCMUS
    Thanks
    47

Newbie có cần hỗ trợ thì lập topic hỏi, thế là xong, đỡ nhức não với các thành phần như này!
    Khách viếng thăm hãy cùng hoalong1120 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    92

Trích dẫn Gửi bởi hoalong1120 [Only registered and activated users can see links. ]
    Newbie có cần hỗ trợ thì lập topic hỏi, thế là xong, đỡ nhức não với các thành phần như này!
    rồi nó cũng cờ nhôn nick vô ầm ĩ ở các topic đó thôi. một khi nó đã trẩu thì chả ai ngăn cản đc. chỉ còn các là lặng lẽ thấy mặt nó chỗ nào ban 1 hit chỗ đó cho sướng tay , còn nó nói sao mặc kệ nó quan tâm tốn thời gian.

Thành Viên vd_tt's Avatar
    Thanks
    422

Trích dẫn Gửi bởi ongcotrong0981 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao cuộc đời này có nhiều thằng ngu mà tỏ ra nguy hiểm thế, câu nói bất hủ " Chúng ta không thể chống lại lũ ngu vì chúng quá đông " không biết cái gì cũng vào đây sủa làm ra vẻ ta đây thế thằng con nít chưa bao giờ được bú sữa mẹ, chắc mày chỉ được bú sữa chó nên không có mùi sữa mẹ động vật 4 chân mà, anh có thể thông cảm cho chú

Xin lỗi nhé chú em, chú tải bản này của thằng trong0981 thì mới gọi là chờ bố thí, còn anh chưa tải bản này đâu nhé, chẳng qua thấy rất nhiều người kêu không tải được nên mới vào giúp đỡ mọi người thôi, chứ chưa đụng tới bản này, share bản cức này lên lỗi tùm lum thì nói thẳng ra là share bản lỗi đi, khi nào cũng sủa là" bản không hề lỗi " nghe thấy muốn ói
    , chào bác , từ lúc tham gia cái forum đến giờ mình chưa bao giờ tải bất cứ cái gì liên quan đến gunny vì ko có hứng thú với webgame nhé. mà có tải thì cũng là chuyện bình thường như cân đường hộp sữa, người ta có lòng tốt share cho học hỏi thì tải và cảm ơn. chứ còn nói chuyện kiểu bác thì " người lớn quá "

p/s : nghe đâu hôm trước còn có người bảo là con gái liễu yếu đào tơ, cần xin sv gunny bản ver mấy về học hỏi, hôm nay đã chú với anh thì chắc mới qua Thái về .

xin phép Nhà Nước, Quốc Hội, Đảng , Ban Ngành Đoàn Thể ... em cười phát
    Khách viếng thăm hãy cùng vd_tt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    84

Trích dẫn Gửi bởi vd_tt [Only registered and activated users can see links. ]
    , chào bác , từ lúc tham gia cái forum đến giờ mình chưa bao giờ tải bất cứ cái gì liên quan đến gunny vì ko có hứng thú với webgame nhé. mà có tải thì cũng là chuyện bình thường như cân đường hộp sữa, người ta có lòng tốt share cho học hỏi thì tải và cảm ơn. chứ còn nói chuyện kiểu bác thì " người lớn quá "

p/s : nghe đâu hôm trước còn có người bảo là con gái liễu yếu đào tơ, cần xin sv gunny bản ver mấy về học hỏi, hôm nay đã chú với anh thì chắc mới qua Thái về .

xin phép Nhà Nước, Quốc Hội, Đảng , Ban Ngành Đoàn Thể ... em cười phát
    nói chuyện nghe không ngăn được nước mắt vãi quá thím khửa khửa

Thành Viên
    Thanks
    84

Trích dẫn Gửi bởi lpzin1912 [Only registered and activated users can see links. ]
    Quẻia comprar má da ero 11/13 não deu pra téta pẩ vẻ ó bugs
    find =>Sub_Active_List .edit => EndTime and EndDate = 2015.test now

Thanks
    92

Trích dẫn Gửi bởi lpzin1912 [Only registered and activated users can see links. ]
    Quẻia comprar má da ero 11/13 não deu pra téta pẩ vẻ ó bugs
    tên này không đọc cái dòng màu đỏ rồi

Trang 11 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] Share bộ quản lý game Gunny (Gunny Private Webpage v1.0)
    Bởi trong0981 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 54
    Bài viết cuối: 11-02-13, 04:52 PM
  2. [Gunny] Share web đăng nhập phong cách gunny II
    Bởi trungqbbn trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 31-10-12, 07:06 PM
  3. [Gunny] Share web đăng nhập gunny II
    Bởi trungqbbn trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 31-10-12, 05:39 PM
  4. Gunny - Share Lại Blashout Share Vũ Khí LEGEND - Thương Kiến Made in gamegn
    Bởi Scofield9x trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-10-12, 05:52 PM
  5. [GUNNY] Share Web gunny việt hóa của sever Fix Wind
    Bởi trungqbbn trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 10-08-12, 07:43 AM