[JX] Cần Tìm Sever hoàn Chỉnh CTC Để Mở Online Cho bạn bè chơi - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 22 của 22
    Thành Viên id_nothing's Avatar
    Đang ở
    sài gồng
    Thanks
    26

Ðề: Cần Tìm Sever hoàn Chỉnh CTC Để Mở Online Cho bạn bè chơi

thẳng thắn 1 câu là down mấy cái sv off cùi về mổ xẻ rồi tự viết code bạn trẻ nhé.. xin thử 1 vài hàm như hàm trùng sinh chẳng hạn xem có ai share cho bạn trẻ ko đả chứ đừng vội xin cả cục đuôi .rar z nhé.. đéo ai cho đâu. học hỏi kinh nghiệm nhiệt tình là google chứ đếu bao h có 1 thằng nào nó chịu chỉ cho bạn đâu.. mình củng vậy, tham gia đc 2 tuần rồi.. 1 tuần đầu ngồi đọc gg
    pm hỏi mấy thằng hay chém gió trên room éo thấy nó trả lời mặc dù add nick yahoo nó xong, vừa ol cái là pm liền, cầu trả lời đầu là : ? , câu thứ 2 là : m ko bít, nghĩ chơi rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng id_nothing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    269

Ðề: Cần Tìm Sever hoàn Chỉnh CTC Để Mở Online Cho bạn bè chơi

Trích dẫn Gửi bởi Buzicuson [Only registered and activated users can see links. ]
    vơi người mới vào như tui thì chăng bao h nghĩ tới cái lợ nhuận cả.. còn các bác chỉ biết ngồi đó mà phán
    tôi thật sự có đam mê vs jx nhưng là thành viên mới và cũng chưa biết bắt đầu từ đâu nên mới nc như vậy..
    còn cái thể loại biết rồi thì ngôi im đi ở đó mà phán,,
    cũng là 1 câu nc thì nc cho zễ nghe đi...
    buồn cười . . . con người bác thế nào, có mình bác biết, chứ ai biết được . . . nói thì nói vậy thôi, chứ ai biết bác đang nghĩ gì
    bác nói bác đam mê ah . . . cho phép cười vào mặt bác tập 2 . . . thế theo bác ĐAM MÊ là gì . . . là xòe tay ra xin hàng ngon, hàng xịn về sài, là chỉ biết sài hàng ăn sẵn . . . hay là chui đầu vào mấy cái sv người ta share để học lua viết script, tìm hiểu về setting, học C++, tải source về ngâm cứu . . .

nói tới đây là đủ biết trình độ của bác thế nào rồi . . .

NGHIỆN nó khác ĐAM MÊ bác ah . . . đừng mù quáng . . . tốt nhất bây giờ bác nên chuyển từ chữ màu xanh sang chữ màu đỏ đi . . . kinh nghiệm xương máu và quá trình kết tinh trình độ jx của mình mà ra đấy . . .

còn bác cố chấp vẫn cho mình là đúng thì để lại email, mình sent cho cái sv full mình build lâu rồi . . . CTC là chuyện nhỏ, không bằng 1 cọng lông chân luôn của sv mình luôn, chuẩn VNG như hiện tại thì không đúng, vì nó còn thêm khá nhiều chức năng mình pha trộn, ăn cắp này nọ bên các game khác qua nữa . . .

nhưng khi bạn nhận sv mình sent, là bạn đã chấp nhận cuối đầu thua cuộc . . . mãi mãi không bao giờ ngẫng mặt lên được . . .

P/s: nhớ . . . 4rum này được tạo ra là để học hỏi dev, chứ không phải là để xin hàng . . .

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng greentears xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Xin 1 Sever JX tạm được để mở sever online free 24/24
    Bởi bualolu2k13 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 10-08-14, 11:49 PM
  2. Hỏi cách đưa sever lên online qua VPS và cách làm web sro online
    Bởi TruongICT trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 02-09-13, 08:45 PM
  3. Sever JX online Sever nào là đầy đủ và good nhất ?
    Bởi xuongthang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 18-04-12, 10:58 AM
  4. cần các bro giúp về sever MU online và data sever online
    Bởi hit-and-run trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 03-01-11, 10:21 PM
  5. cần các bro giúp về sever MU online và data sever online
    Bởi hit-and-run trong diễn đàn Development
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 16-09-10, 10:30 PM