[TLBB] Lỗi túi đồ nhân vật
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên chenglong's Avatar
    Thanks
    70

Lỗi túi đồ nhân vật

AE cho minh hỏi, sao khi thoat game vao lại, túi đồ k nhìn thấy j cả , ???
    thanks !
    Khách viếng thăm hãy cùng chenglong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên songtu's Avatar
    Đang ở
    Còn lâu mới nói
    Thanks
    83

Ðề: Tui đồ nhanvat

Trích dẫn Gửi bởi chenglong [Only registered and activated users can see links. ]
    AE cho minh hỏi, sao khi thoat game vao lại, túi đồ k nhìn thấy j cả , ???
    thanks !
    bật túi đồ lên, ko thấy đồ đạc gì đúng ko? sau khi nhấn chuột vào đồ trên người no chui xuống túi đồ mới hiện ra các món còn lại trong túi đồ ha?
    Nếu phải như vậy thì mình cũng ko biết nguyên nhân, nhưng mà có một cách giải quyết đó là vào database xóa hết item của nhân vật đó , là hết bệnh đó
    Khách viếng thăm hãy cùng songtu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 2 Users Say Thank You to songtu For This Useful Post:

chenglong (03-10-14), le_huy (04-10-14)

Thành Viên
    Thanks
    58

do có 1 item nào đó không tồn tại, thường thì nó sẽ báo itemid khi đăng nhập vô nhân vật có item bị lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng vocweb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên chenglong's Avatar
    Thanks
    70

Trích dẫn Gửi bởi vocweb [Only registered and activated users can see links. ]
    do có 1 item nào đó không tồn tại, thường thì nó sẽ báo itemid khi đăng nhập vô nhân vật có item bị lỗi
    item thì van tôn tai. trong game sài no bt. out ra vao lai thi k thây j ca . thao ra trong nguoi ra thi lai nhin thây.
    Khách viếng thăm hãy cùng chenglong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    58

Trích dẫn Gửi bởi chenglong [Only registered and activated users can see links. ]
    item thì van tôn tai. trong game sài no bt. out ra vao lai thi k thây j ca . thao ra trong nguoi ra thi lai nhin thây.
    vậy coi log trong client nó báo lỗi gì
    Khách viếng thăm hãy cùng vocweb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vocweb vì bài viết này !

chenglong (03-10-14)