[MU] Share main z-team ss6.3 by CTPT custom wing (Unpacked) - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 26 của 26
    Thành Viên vn55594555's Avatar
    Đang ở
    Virtual World
    Thanks
    80

Ðề: Share main z-team ss6.3 by CTPT custom wing (Unpacked)

Trích dẫn Gửi bởi LHB_LOVE [Only registered and activated users can see links. ]
    chủ thớt bạn scan virus bằng soft nào báo virus vậy mình sài avast quét thì ko thấy ! mà file nào bị virus vậy ?
    Minh dung bkav........... Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)
    Khách viếng thăm hãy cùng vn55594555 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    217

Trích dẫn Gửi bởi vn55594555 [Only registered and activated users can see links. ]
    Minh dung bkav........... Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)
    nó báo file nào bị virus bạn ?
    Khách viếng thăm hãy cùng LHB_LOVE xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Virtual World
    Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi gauyeutho [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói thật bạn này hơi quá đáng rồi. Bạn có bản crack mọi ng đều biết. Nhưng hình như bạn k biết xấu hổ về những điều mình làm. Chuyện Crack hàng của ng khác là điều bt, đó là do bạn pro hoặc bạn của bạn pro, Nhưng việc bạn dùng nó để trao đổi ltinh này nọ, rồi kiểu vẫn cố tình chắp vá những bản update của ng khác thành của mình nvay quả thật mình thấy xấu hổ thay bạn. ý kiến cá nhân thôi tùy bạn nghĩ. Ng ta bỏ time ra dev, còn bạn muốn có thêm tính năng sau những gì bạn crack đc thì bạn tự dev đc mà. Thiết nghĩ cũng k ai tôn trọng những hành động như bạn
    Nói thật chứ mình chả muốn share tí nào cả chỉ tại nhiều điều ko nói đc. Bạn không hiểu đâu . Còn mình share bạn muốn dùng thì dùng ko dùng thì thôi, cái xấu hỗ mình chịu hết cho . Mình chả cố tình chấp vá gì cả mình crack đc thì mình dùng, cái server mình vẫn chưa bán ai hay share ai. Nói thật bạn có giả tạo ko chứ khi ss8 xuất hiện bạn thề là bạn thề không mong chờ tomatose share gs để test đi, thế tại sao tomatose phải tìm các bản update để crack thế bạn . Ý kiến cá nhân nhất thời của bạn không nói lên đc tâm can của bạn đâu . Nếu bạn nói bạn ko cần share crack > OK bạn giàu bạn có tiền bạn mua còn người nghèo thì thế nào bạn . Bạn cho tiền họ mua đúng ko?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi LHB_LOVE [Only registered and activated users can see links. ]
    nó báo file nào bị virus bạn ?
    main. Bạn kiểm tra thử xem tại mình vừa update thử quét báo
    Khách viếng thăm hãy cùng vn55594555 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vn55594555 vì bài viết này !

lequangvu (02-10-14)

Vi phạm quy định
    Thanks
    176

Trích dẫn Gửi bởi vn55594555 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói thật chứ mình chả muốn share tí nào cả chỉ tại nhiều điều ko nói đc. Bạn không hiểu đâu . Còn mình share bạn muốn dùng thì dùng ko dùng thì thôi, cái xấu hỗ mình chịu hết cho . Mình chả cố tình chấp vá gì cả mình crack đc thì mình dùng, cái server mình vẫn chưa bán ai hay share ai. Nói thật bạn có giả tạo ko chứ khi ss8 xuất hiện bạn thề là bạn thề không mong chờ tomatose share gs để test đi, thế tại sao tomatose phải tìm các bản update để crack thế bạn . Ý kiến cá nhân nhất thời của bạn không nói lên đc tâm can của bạn đâu . Nếu bạn nói bạn ko cần share crack > OK bạn giàu bạn có tiền bạn mua còn người nghèo thì thế nào bạn . Bạn cho tiền họ mua đúng ko?

--- Chế độ gộp bài viết ---

main. Bạn kiểm tra thử xem tại mình vừa update thử quét báo
    Thứ 1: Mình k có ngóng ss nào ai share cả ( k fai gthich nhiều )
    Thứ 2 : Mình đang nói câu " Ai cung cấp đc gs mới update của ctpt mình share luôn full crack bản chưa update cho các bạn test nghe nói bản mới chỉ thêm cái happy hour ngoài ra ko khác gì " của bạn chứ k nói tới việc bạn share cái gì??? OK???
    Thứ 3: Bạn đùng từ bụng ta ra bụng ng, ai cũng có lòng ích kỷ và nhu cầu trục lợi cá nhân hết. Và việc bạn đang làm cũng chả a.h gì tới mình...Còn việc tomato hay ctpt crack từ nguồn khác hay bạn crack từ ctpt thì mình đã nói rồi, đó là quyền và khả năng của bạn. Điều mình thấy nực cười là câu trên của bạn thôi.

P/s: Miễn tranh luận thêm !!! 1 like cho bạn vì tinh thần share.
    Khách viếng thăm hãy cùng gauyeutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    217

main thì mình dùng anti ugk nên chắc do pack lại báo nhầm virus thôi mới tải bkav home về quét thì ko báo gì

[Only registered and activated users can see links. ]

cũng 15/55
    Khách viếng thăm hãy cùng LHB_LOVE xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Virtual World
    Thanks
    80

main thì mình dùng anti ugk nên chắc do pack lại báo nhầm virus thôi mới tải bkav home về quét thì ko báo gì

[Only registered and activated users can see links. ]

cũng 15/55
    Ok LHB_LOVE Bạn đã nói thế thì ae cứ yên tâm mà dùng . Còn việc share update hay ko mình cũng chỉ nói cho vui chứ hiện giờ công việc chồng chất, test off xả stress chơi chứ chả hứng thú mở Online hay Lan gì cả

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share Main Nguyên Gốc Custom Wing (Wing SS8) [Server .24/.28/.52]
    Bởi cuocdoisp trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 104
    Bài viết cuối: 13-09-15, 11:46 PM
  2. [MU] Bản 11.70.52 Wing 8 của CTPT bị lỗi Áo Choàng Tử Thần
    Bởi YouTobe trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 17-04-14, 08:57 PM
  3. [MU] Custom Wing + Custom Jewel Sever 11.70.28
    Bởi vietpro8x trong diễn đàn Releases