[MU] lỗi full cpu event HideAndSeekEvent
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    66

lỗi full cpu event HideAndSeekEvent

từ khi mình bật event này là gameserver ngốn hết cpu.ai bị giống mình ko nhỉ!lỗi lạ quá!
    Khách viếng thăm hãy cùng supberman xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Ðề: lỗi full cpu event HideAndSeekEvent

Trích dẫn Gửi bởi supberman [Only registered and activated users can see links. ]
    từ khi mình bật event này là gameserver ngốn hết cpu.ai bị giống mình ko nhỉ!lỗi lạ quá!
    Máy ở nhà sao k ngốn đầu tư thêm em chíp bớt ngốn . Hoặc thuê VPS tầm 800k đỡ ngốn . Còn tình trạng ngốn là bt . Không ngốn ms là vấn đề đó!
    Khách viếng thăm hãy cùng kennyhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    66

Trích dẫn Gửi bởi kennyhoang [Only registered and activated users can see links. ]
    Máy ở nhà sao k ngốn đầu tư thêm em chíp bớt ngốn . Hoặc thuê VPS tầm 800k đỡ ngốn . Còn tình trạng ngốn là bt . Không ngốn ms là vấn đề đó!
    em chạy bình thường làm gì có chuyện ngốn cpu?máy anh em chạy mu có ai bị ngốn cpu 100% ko?.lỗi của em là khi sử dụng event hide and seek (truy tìm admin) thì chạy 1 lát là cpu tăng 100%.vps 5 triệu củng chưa chắc bằng cấu hình máy của mình vps 800k chắc để đặt client download!giải thích như bạn mình nghỉ nên bõ chữ ký đi.thời buổi giờ ai đi cài mu thuê nữa!
    Lần sửa cuối bởi supberman, ngày 19-09-14 lúc 09:54 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng supberman xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi supberman [Only registered and activated users can see links. ]
    em chạy bình thường làm gì có chuyện ngốn cpu?máy anh em chạy mu có ai bị ngốn cpu 100% ko?.lỗi của em là khi sử dụng event hide and seek (truy tìm admin) thì chạy 1 lát là cpu tăng 100%.vps 5 triệu củng chưa chắc bằng cấu hình máy của mình vps 800k chắc để đặt client download!giải thích như bạn mình nghỉ nên bõ chữ ký đi.thời buổi giờ ai đi cài mu thuê nữa!
    Khủng hơn vps nữa cơ ak! Oa Coi7 ram 16GB cơ ak đúng không . Nếu đúng mình xin lỗi! Còn VPS 800k cũng thuộc dạng tầm trung để download hơi phí. các mu trẻ h toàn xài gói này thôi nhé. Còn đặt client thì khỏi nói quá giàu!
    Khách viếng thăm hãy cùng kennyhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định ninhmca's Avatar
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    207

Chi co 1 cach la kiem tra config thoi....config loi la gs k load duoc....full cpu....
    Khách viếng thăm hãy cùng ninhmca xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Config lỗi thì nó bị như vậy có gì đâu mà kêu ka
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

Các Chủ đề tương tự

1. Xin Link dow DKVS2 VH , FULL EVENT
    Bởi cunconpl1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-10-14, 07:49 PM
  2. [MU] Share full WEB + Server SS2 10.00.16 full event và CTC
    Bởi DieuNinh trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 53
    Bài viết cuối: 09-05-13, 08:20 PM
  3. [MU] Hỏi về sự kiện HideAndSeekEvent ?
    Bởi lieuthunguyet trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-05-13, 03:02 AM
  4. [MU] Full Event Server MU 11.70.24 của tony
    Bởi mr.rend trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 12-03-13, 01:17 PM
  5. SCF 10.03.70 Mod TV-Full Event SS5,SS6
    Bởi LạiVănSâm trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 47
    Bài viết cuối: 08-04-11, 01:48 PM