Share webgame Công Thành Xưng Đế (VH đủ dùng) - Trang 58
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 58 của 92 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 48 56 57 58 59 60 68 ... CuốiCuối
Kết quả 571 đến 580 của 918
    Vi phạm quy định copday's Avatar
    Thanks
    92

Ðề: Share webgame Công Thành Xưng Đế (VH đủ dùng)

Trích dẫn Gửi bởi cuongpzo [Only registered and activated users can see links. ]
    Mệt với cái UPload lên Youtube, lúc đầu lên nhưng báo ko giới hạn 15'. giờ đc rồi

Nói chung cái này luôn nhé.

+ Chuyển đổi có thể cài Server ở bất cứ ổ đĩa nào mà không nhất định trên D.
    + Config sao có thể chơi ngay trên máy thật (coi như choi LAN mà Server trên máy ảo).
    + Tương tự như vậy có thể cài được tất cả các Game của Web với 2 yêu cầu như trên.

Có dịp mình sẽ Up tut hướng dẫn cách Việt Hóa Server game nhanh nhất có thể và hàng loạt đối với các dữ liệu nhiều mà yêu cầu có tính kiên nhẫn cao...
    Bạn xem thử phía trên trang 57 giúp mình với, hoặc bạn có thể team view mình đuọc khong
    Khách viếng thăm hãy cùng copday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuongpzo's Avatar
    Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Trích dẫn Gửi bởi copday [Only registered and activated users can see links. ]
    oh ngon, thank ban truoc, mình 2 ngay roi ma chua chạy dc cai sv that la đâu đầu

Hình 1, mình chạy cái httpd.exe thử nó báo thế này báo dòng 38, trong file httpd.conf là (ServerRoot "../Apache"), kiểm tra thì đúng tên thư mục mà
    [Only registered and activated users can see links. ]

hinh 2: Lúc vào chỗ này đc lúc thì k vào đc, mình chọn SOCKET mới zô đc chỗ này, còn HTPT thì mạng bận như hình 3

HÌnh 3

HÌnh 4: Server thì có báo Lỗi gì đấy

Xem hình ảnh thì thấy cũng đâu có lỗi gì đâu, BUG kia tớ cũng không có bị vậy, Bạn vào bằng SOCKET thử rồi sau tạo account mới sau...
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongpzo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Trích dẫn Gửi bởi copday [Only registered and activated users can see links. ]
    nhấn button trái xong nó ghi " đang tải dử liệu" sau đó thì thế này

đây là file config

đây là file main.html

Thật là nghiên cứu hoài không ra
    Dù bạn chỉnh sửa trong Client nhưng về cơ bản Server ko đồng bộ thì coi như nói theo cách của tớ "Cứ đem bộ RES về mà mở trên Sothink SWF Decompiler" tốt hơn...
    Lần sửa cuối bởi cuongpzo, ngày 02-10-14 lúc 12:05 PM.

Thành Viên
    Thanks
    6

Reg và chọn nước = http, khi nào vào game rồi mới chơi SSL, ko thì lỗi khi chọn nước ngay
    Khách viếng thăm hãy cùng WAMVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    26

anh chị nào có thể teamview cài đặt giúp em được không? em mất 3 ngày trời tìm hiểu mày mò mãi vẫn không được
    Khách viếng thăm hãy cùng sevenjunior9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kiendaica33's Avatar
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi sevenjunior9x [Only registered and activated users can see links. ]
    anh chị nào có thể teamview cài đặt giúp em được không? em mất 3 ngày trời tìm hiểu mày mò mãi vẫn không được
    Beạn dow link nào, 1, 2, hay 3. Có j để lại ID, pass temview (tem 9 nhé)
    Khách viếng thăm hãy cùng kiendaica33 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Halriulara
    Thanks
    65

Trích dẫn Gửi bởi sevenjunior9x [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo tớ thấy, có 2 Source upload lên, 1 VH 1 chưa.? Và 2 bộ đều có cách cài khác nhau. Nhưng bộ của Tàu thì nó đầy đủ, chơi thuận lợi hơn. Nếu Download về rồi cũng có nhiều lỗi phát sinh tương thích với các tiến trình trong máy nữa. Có khi thì bỏ vào Win7 nó chạy ngon nhưng lúc thì ko chạy được, cũng có khi vào XP thì lại ngon... Mặc dù source đó đã config sẵn cho mình chạy rồi. Còn Source đã VH thì chỉ có cái giao diện, còn phần code trong cũng có lúc loạn cả lên, cheat thông số thì loạn lên nữa.

Tóm lại Cần phải làm gì để chạy thì tùy nữa. Có hình up lỗi thì mới có thể sửa được.

Thành Viên kiendaica33's Avatar
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi cuongpzo [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo tớ thấy, có 2 Source upload lên, 1 VH 1 chưa.? Và 2 bộ đều có cách cài khác nhau. Nhưng bộ của Tàu thì nó đầy đủ, chơi thuận lợi hơn. Nếu Download về rồi cũng có nhiều lỗi phát sinh tương thích với các tiến trình trong máy nữa. Có khi thì bỏ vào Win7 nó chạy ngon nhưng lúc thì ko chạy được, cũng có khi vào XP thì lại ngon... Mặc dù source đó đã config sẵn cho mình chạy rồi. Còn Source đã VH thì chỉ có cái giao diện, còn phần code trong cũng có lúc loạn cả lên, cheat thông số thì loạn lên nữa.

Tóm lại Cần phải làm gì để chạy thì tùy nữa. Có hình up lỗi thì mới có thể sửa được.
    Mình sài bản tàu, bi h muốn lấy tất cả việt hóa của bản việt hóa sang thì cần copy những phai nào bạn? Mình copy zh_CN với gcld_xs_sdata sang mà vẫn k có việt hóa phần Quest . Với lại mình chỉnh sửa data trong navicat, h phải chỉnh ở chỗ nào cho nó đồng bộ, sử dụng đc?
    Khách viếng thăm hãy cùng kiendaica33 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên MrFamous's Avatar
    Thanks
    131

Trích dẫn Gửi bởi kiendaica33 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình sài bản tàu, bi h muốn lấy tất cả việt hóa của bản việt hóa sang thì cần copy những phai nào bạn? Mình copy zh_CN với gcld_xs_sdata sang mà vẫn k có việt hóa phần Quest . Với lại mình chỉnh sửa data trong navicat, h phải chỉnh ở chỗ nào cho nó đồng bộ, sử dụng đc?
    Cop file gcld_xs_sdata thì phải nén nó lại thành sdata.zip và reset lại game thì mới đc,chứ cop nguyên cái file gcld_xs_sdata thì k đc.
    Khách viếng thăm hãy cùng MrFamous xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến MrFamous vì bài viết này !

kiendaica33 (02-10-14)

Thành Viên GameZone
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi kiendaica33 [Only registered and activated users can see links. ]
    Beạn dow link nào, 1, 2, hay 3. Có j để lại ID, pass temview (tem 9 nhé)
    bác cho em xin số điện thoại để tiện liên lạc ợ. em hiện đang đi làm, tối về rảnh phiền bác teamview giúp em một chút ạ! cám ơn các bác nhiều lắm lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng sevenjunior9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 58 của 92 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 48 56 57 58 59 60 68 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [GPH Share] Share webgame Tiêu Dao Giang Hồ
    Bởi hai07dv trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 355
    Bài viết cuối: 14-12-16, 10:13 PM
  2. [Share] WebGame Tiên Cảnh - 灵境
    Bởi kenjii trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 63
    Bài viết cuối: 30-08-14, 09:14 PM
  3. share webgame ma sat
    Bởi papyth trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES