[MU] Nên Mua Server Trọn Gói ở đâu để Mở 1 Mu Online. Các bác tư vấn dùm - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5
Kết quả 41 đến 46 của 46
    Thành Viên ntquang.info's Avatar
    Thanks
    89

Ðề: Nên Mua Server Trọn Gói ở đâu để Mở 1 Mu Online. Các bác tư vấn dùm

Đói cho sạch rách cho thơm
    Vài người dùng dịch vụ Mu nào đó không phải ở mình thường hay pm than vản và nhờ mình giúp, mình vẫn sẵn sàng giúp chẳng suy nghỉ gì trừ khi là khách của 1 người mà mình ghét từ lâu (ko tiện nói tên).
    Các bạn nếu có làm ăn thì có đức một chút, hoặc nếu thật sự mình có làm điều sai thì cho mình và mọi người 1 dẫn chứng cụ thể.
    Mình xin nói luôn cho vuông, các bạn làm dịch vụ khác nếu muốn chơi kiểu vậy, mình cũng nói luôn sắp tới đợi update xong style qweb mới mình sẽ share free toàn bộ cho các admin muốn làm game private, và mình cũng xin đưa ra các hướng cần thiết cho các bạn nào muốn thuê dịch vụ uy tín. Hiện tại antihack thì khuyên nên dùng UGK, web thì các bạn có thể xài bản nào cũng được, riêng sv game thì nên tự học và biết config mở onl trước khi tìm mua dịch vụ chổ khác.
    Sẵn tiện đợi update xong, những vấn đề về server game hay web mình sẽ cho các bạn sử dụng free và tư vấn cho các bạn các vấn đề trên nhằm tránh lừa đảo và tìm đúng nơi uy tín nhất để làm tránh bị lừa đảo. Vì mình không làm thương mại và share free nữa nên các bạn cũng hết cớ để nói mình lừa đảo nữa. Chúc các bạn (không tiện nói tên ra) làm ăn thơm hơn 1 chút !
    Khách viếng thăm hãy cùng ntquang.info xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to ntquang.info For This Useful Post:

Domino9990 (22-08-14), lequangvu (22-08-14)

Thành Viên
    Thanks
    22

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrr kiếm tí cmt
    Lần sửa cuối bởi 896588..., ngày 22-08-14 lúc 04:27 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng 896588... xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Mình cũng không quen biết nhiều người tren CLB mà cũng có thể nói la chẳng quen ai. Nhưng mình cũng xin góp ý cho mọi người 1 chút. Mình đã từng dùng bản SV của a Dũng (CTPT) có thể nói là đầy đủ nhưng không có nghĩa là bạn có thể mở Online đc ngay. Vì để có thể phù hợp đc với mỗi cách các bạn mở Game các bạn phải config lại cho hợp lý. Vấn đề là a Dũng không Support nên khi các bạn gặp khó khăn về lỗi sẽ rất khó xử lý. Minh cũng dùng cả Qweb có Support nen khi gặp vấn đề khó khăn mình có thể PM Qweb. Có thể la không đc hỗ trợ ngay luc đó nhưng vấn đề vẫn đc giải quyêt trong ngày. Và SV của Qweb mình thấy rất chuẩn và đầy đủ.Nhưng không có nghia la các bạn dùng để mở Online ngay đc. Nhưng các bạn sẽ được hỗ trợ đến khi nào bạn muốn mở Online và có bất cứ vấn đề các bạn vẫn có thể PM. Với các bạn thì mình không rõ nhưng mình thi đều đc hỗ trợ từ những cái nhỏ muốn chỉnh theo ý đều đc. Còn về vấn NBB và Web cua Qweb thi minh cũng nói đơn giản thôi. NBB đầy đủ nhưng liệu rằng bạn có thể sử dụng ngay khi download về không. Có Full chức năng khi bạn không thuê Lic không và bạn có đc hỗ trợ support không. Còn ngược lại thì mình thấy Qweb có lam điều đó. Nếu bạn là người mới mở Game thi nên chọn trọn goi Qweb là ok nhất. bạn không phải lo nghĩ gì cả. Những vẫn phải tự học hỏi kiền thức cho rieng mình
    P/S: Mình đã từng sử dụng cả SV của a Dũng (CTPT) và SV Qweb. Đã sử dụng NBB và cả Web cua Qweb. Nên các bạn đang cân nhắc sử dụng thì có thể tham khảo bài viết này của mình. A Dũng và A Quang nếu thấy e nói không đúng có thể PM yahoo của e: [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi havanduc1990, ngày 22-08-14 lúc 05:05 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng havanduc1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 3 Users Say Thank You to havanduc1990 For This Useful Post:

896588... (22-08-14), Blade (24-08-14), Domino9990 (22-08-14)

Thành Viên
    Thanks
    14

vào đây thấy PR ghê quá người người Pr nhà nhà Pr nhìn không biết chọn ai luôn.
    còn về ntquang gì đó :d sao thấy nhiều người nói dữ vậy nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng Pallost xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    84

Icon13 Ðề: Nên Mua Server Trọn Gói ở đâu để Mở 1 Mu Online. Các bác tư vấn dùm

chán ghê lại cãi nhau..............
    Khách viếng thăm hãy cùng chicken1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    786

Topic có vấn nạn gây war @@
    Close Topic
    P/s : chủ thớt cho sr nhé
    P/s 2 : các bạn ko gây War nữa nhé , mình warning thì đừng có trách
    Khách viếng thăm hãy cùng freepro921 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5

Các Chủ đề tương tự

1. [BUG - FIX] Cách sửa lỗi nghiêm trọng Mod Changuondyu Static vBB
    Bởi T.V.H trong diễn đàn Thư Viện Bảo Mật
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-05-14, 12:38 PM
  2. [Open Source] Ghost Online Reborn Server Files - Server Project Released!
    Bởi kjtsu trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-03-14, 10:55 AM
  3. ai giúp mình sửa giao diện "bắt đầu trò chơi" với.
    Bởi [Mr.K] trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-10-10, 12:25 AM