[KT] Cho em xin cách tạo vòng sáng và danh hiệu
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    82

Cho em xin cách tạo vòng sáng và danh hiệu

[Only registered and activated users can see links. ]

chả biết pass dowload là gì luôn, gõ mãi chả được, anh nào có hướng dẫn cho em xin với
    Khách viếng thăm hãy cùng bludragon2012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

HVA ZONE #SODIZ voanhnhat20010's Avatar
    Đang ở
    Thiên Địa Hội
    Thanks
    1,218

Ðề: Cho em xin cách tạo vòng sáng và danh hiệu

Bài của forum nào thì đăng hỏi ở đó.
    Pass là: LTG
    Khách viếng thăm Mail về [Only registered and activated users can see links. ] nếu cần hỗ trợ về Jx lẫn KT

Thành Viên
    Thanks
    82

Trích dẫn Gửi bởi voanhnhat20010 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bài của forum nào thì đăng hỏi ở đó.
    Pass là: LTG
    Pass sai miết: LAPTRINHGAME, laptrinhgame, LapTrinhGame, LTG thì ít ký tự

Thím cho hỏi luôn cái hàm với:
    -Hàm xóa phái, reset skill
    -Hàm thao tác lên người chơi bất kỳ: chọn gửi đồ( không cần nhập ID,... mà mình chọn sản rồi, nó tự chuyển qua luôn ý)
    -Hàm chọn phái cho người chơi bất kỳ
    -Hàm Add danh vọng, danh hiệu cho người chơi khác
    -Tính thêm mấy chức năng bên túi tân thủ vào cho cái thẻ Admin ^^

Mà cái vòng sáng và danh hiệu lấp lánh, chóe chóe làm sao bác, cho bài hướng dẫn lôi PTS zề nghịch với
    Khách viếng thăm hãy cùng bludragon2012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên mrkutepro's Avatar
    Đang ở
    SafeZone
    Thanks
    82

Trích dẫn Gửi bởi bludragon2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    Pass sai miết: LAPTRINHGAME, laptrinhgame, LapTrinhGame, LTG thì ít ký tự

Thím cho hỏi luôn cái hàm với:
    -Hàm xóa phái, reset skill
    -Hàm thao tác lên người chơi bất kỳ: chọn gửi đồ( không cần nhập ID,... mà mình chọn sản rồi, nó tự chuyển qua luôn ý)
    -Hàm chọn phái cho người chơi bất kỳ
    -Hàm Add danh vọng, danh hiệu cho người chơi khác
    -Tính thêm mấy chức năng bên túi tân thủ vào cho cái thẻ Admin ^^

Mà cái vòng sáng và danh hiệu lấp lánh, chóe chóe làm sao bác, cho bài hướng dẫn lôi PTS zề nghịch với
    Mấy cái này bạn tự tìm trong Sever nó cũng ra, thông qua chức năng admin, npc tẩy tủy, chức năng gm, không nên cái gì cũng bê đi hỏi
    Khách viếng thăm hãy cùng mrkutepro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mrkutepro vì bài viết này !

bludragon2012 (05-08-14)

Thành Viên
    Thanks
    82

Trích dẫn Gửi bởi mrkutepro [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy cái này bạn tự tìm trong Sever nó cũng ra, thông qua chức năng admin, npc tẩy tủy, chức năng gm, không nên cái gì cũng bê đi hỏi
    lại nữa rồi, khi nào cũng thế, em thì nói luôn, đã đi tìm, almf không được mới hỏi chứ em chả pahir loại ăn xong ngồi ăn sản đâu bác ạ, đã vào tính nghịch mà làm theo ý mình, làm cho biết nên cái j không biết mới hỏi, mà trước hỏi thì nghịch đủ thứ rồi
    tìm mấy cía thẻ đó, rôid add thêm chứ có aphir lấy đó ra đâu, ngồi mò cả đêm hôm qua chả được gì mới hỏi chứ bộ, các bác ai cũng vậy, giỏi cở nào đi nữa cũng tập tểnh từng bước mà đi thôi, cái j không biết bác chỉ bảo thêm em xin cám ơn nhiều, chứ đùng một cái như mới vào lớp 1, biết gì, chả nhẻ lại làm bài sát hạch cộng trừ để cho vào lớp 1 chắc :'(

Mà dù gì em cũng cám ơn bác đã có ý kiến, em xin chân thành cám ơn

Thành Viên mrkutepro's Avatar
    Đang ở
    SafeZone
    Thanks
    82

Trích dẫn Gửi bởi bludragon2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    lại nữa rồi, khi nào cũng thế, em thì nói luôn, đã đi tìm, almf không được mới hỏi chứ em chả pahir loại ăn xong ngồi ăn sản đâu bác ạ, đã vào tính nghịch mà làm theo ý mình, làm cho biết nên cái j không biết mới hỏi, mà trước hỏi thì nghịch đủ thứ rồi
    tìm mấy cía thẻ đó, rôid add thêm chứ có aphir lấy đó ra đâu, ngồi mò cả đêm hôm qua chả được gì mới hỏi chứ bộ, các bác ai cũng vậy, giỏi cở nào đi nữa cũng tập tểnh từng bước mà đi thôi, cái j không biết bác chỉ bảo thêm em xin cám ơn nhiều, chứ đùng một cái như mới vào lớp 1, biết gì, chả nhẻ lại làm bài sát hạch cộng trừ để cho vào lớp 1 chắc :'(

Mà dù gì em cũng cám ơn bác đã có ý kiến, em xin chân thành cám ơn
    Bạn có thể xem danh sách bài viết của mình, xem mình có phải là người hay hỏi không, những gì có sẵn mình sẽ tìm kiếm, cái khó mình mới hỏi, trên diễn đàn mình tự học hỏi là nhiều, mình cũng không thích trả lời những bạn mà thấy khó cái lại chạy lên hỏi, xem danh sách câu hỏi thì thấy khá dày, chắc 1-2 ngày lại có câu hỏi mới. Lần sau bạn cứ việc hỏi, mình sẽ không cmt vào topic của bạn nếu mình cảm thấy không cần thiết, những gì bạn tự học bạn sẽ nhớ được lâu hơn là hỏi, chúc bạn thành công
    Khách viếng thăm hãy cùng mrkutepro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Sever mới Vô Danh Kiếm và mở máy chủ 1 mang tên Vô Danh vào lúc 10h ngày 19/03
    Bởi vodanhkiem trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-03-14, 05:26 PM
  2. [JX] Xin danh hiệu
    Bởi daiit98 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 04-02-13, 07:17 AM
  3. [JX] [Help] Danh hiệu
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-09-12, 06:12 PM
  4. Mong đc giúp về danh hiệu cách nào để có đc danh hiệu trên đầu