[KT] Xin Server 2.6 đang dùng ổn và fix lỗi chạy server - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Thành Viên tieutu9x's Avatar
    Thanks
    79

Ðề: Xin Server 2.6 đang dùng ổn và fix lỗi chạy server

PM YH: changtraivotinh_catv tui cài giúp cho đang rảnh đây
    Khách viếng thăm hãy cùng tieutu9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    82

Trích dẫn Gửi bởi lufrev [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn cài Exception trong AntiVirus cho thư mục chứa Server thôi! Virus thì tùy phần mềm sẽ cảnh báo. Mình ngày trước dùng Norton thì không thấy báo. Từ khi chuyển qua AVG bussiness thì lại cảnh báo liên tục! Chắc là cũng có mã cài thêm. Nhưng mình chơi offline nên k quan trọng lắm. Bạn có thể tìm trong [Only registered and activated users can see links. ] Mình vẫn chạy bản này. Chơi khá ổn! Tải file 900mb là full Bộ cài! Đừng nản trí, có lẽ bạn sẽ phải làm đi làm lại. Nhưng làm đc bạn sẽ rất vui
    Tiện thể, edit bài viết tí:
    Mình đang dùng win 8. Không cài Shardevelop.
    Mình chỉ cài
    1.MySQL.
    2.Navicat(để chỉnh sửa thôi-Không cài cũng ok, chỉ là đăng nhập mà không chạy jxaccount thì mọi tk mọi mk đều đc.) Nếu đã chạy Queries thì tạo acc theo 2 bước sau nhé(trường hợp không cài xampp để chạy localhost-cài rồi thì khỏi nói @_@):
    - bạn tạo trực tiếp tk trong trong Navicat>jxaccount>table>role
    - với mật khẩu đăng nhập là mã MD5 thong thẻ password_hash(vào [Only registered and activated users can see links. ] --> thẻ MD5 & SHA1 Hash Generator For Text)
    3.Server(đã config).
    Đối với link Fshare bạn có thể vào [Only registered and activated users can see links. ] để check links! Tốc độc ngọt mà không cần primium account
    vậy là chạy ngon lành win 7 thì lâu rồi mình không nhớ. Nhưng mình cũng không cài Shardevelop.__hi vọng có gì đó hữu ích cho bạn
    thì em dùng bản này đó, mà cài lần đầu nó được, lần thứ 2 thì lên lỗi như em nói đó cho tiếp nối đến giờ, em đang quét lại máy tính xem có con VR nào phá không( nghĩ chắc ko pahir do SV mà do cái khác lây qua) rồi cài lại thử

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi tieutu9x [Only registered and activated users can see links. ]
    PM YH: changtraivotinh_catv tui cài giúp cho đang rảnh đây
    dạ thank anh, để em cài lại mấy lần xem sao đã
    Khách viếng thăm hãy cùng bludragon2012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

Trích dẫn Gửi bởi bludragon2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    thì em dùng bản này đó, mà cài lần đầu nó được, lần thứ 2 thì lên lỗi như em nói đó cho tiếp nối đến giờ, em đang quét lại máy tính xem có con VR nào phá không( nghĩ chắc ko pahir do SV mà do cái khác lây qua) rồi cài lại thử

--- Chế độ gộp bài viết ---

dạ thank anh, để em cài lại mấy lần xem sao đã
    Nếu sv đã từng chạy (đăng nhập được vào game 1 lần) thì hiện tượng trên là lỗi dữ liệu trong MySQL. Mình làm 2 clip ngắn. Hy vọng hữu ích
    Bạn vào [Only registered and activated users can see links. ] để tải về nhé. Không biết tại sao không up lên lcbgamesvn được
    Lưu ý là xóa các bảng dữ liệu trong Table của các database thôi nhé :v
    Khách viếng thăm hãy cùng lufrev xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến lufrev vì bài viết này !

bludragon2012 (02-08-14)

Thành Viên
    Thanks
    82

Trích dẫn Gửi bởi lufrev [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu sv đã từng chạy (đăng nhập được vào game 1 lần) thì hiện tượng trên là lỗi dữ liệu trong MySQL. Mình làm 2 clip ngắn. Hy vọng hữu ích
    Bạn vào [Only registered and activated users can see links. ] để tải về nhé. Không biết tại sao không up lên lcbgamesvn được
    Lưu ý là xóa các bảng dữ liệu trong Table của các database thôi nhé :v
    dạ thank anh, có j em sẻ thử, mới quét lại VR, chắc máy tính bị keylog-trojan hay sao ấy, ( em nói các anh đừng gạch vì nó quét ra sao em nói vậy, chứ em vẫn tải về cài lại thôi), giờ tải lại bản 2.6 của sida rồi cài lại thử ^^
    Lần sửa cuối bởi bludragon2012, ngày 02-08-14 lúc 12:59 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bludragon2012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [Open Source] Ghost Online Reborn Server Files - Server Project Released!
    Bởi kjtsu trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-03-14, 10:55 AM
  2. [MU] setup failed to configure the server. refer to the server error logs
    Bởi alobabyday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-02-13, 07:46 PM
  3. [AVTTEAM] Server MU ONLINE Season 4.5/4.6 Full All Server In One
    Bởi AVTTEAMGM trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 27-11-11, 05:59 PM