[MU] Em hỏi về vấn đề tỉ lệ xoay wings ss2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    48

Em hỏi về vấn đề tỉ lệ xoay wings ss2

Em đang tets 1 SV của nam ech ver mới nhất. Nhưng có điều là nó xoay wings toàn 100% các bác ạ. Cho dù em đã chỉnh ở trong SV rồi, cho xuống 1 mà xoay không cái nào toạch.

Bác cao nhân nào chỉ giáo hay giúp em với.
    Khách viếng thăm hãy cùng mambo2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở Phòng Tập GYM PhamNinh's Avatar
    Thanks
    254

Ðề: Em hỏi về vấn đề tỉ lệ xoay wings ss2

Trích dẫn Gửi bởi mambo2009 [Only registered and activated users can see links. ]
    Em đang tets 1 SV của nam ech ver mới nhất. Nhưng có điều là nó xoay wings toàn 100% các bác ạ. Cho dù em đã chỉnh ở trong SV rồi, cho xuống 1 mà xoay không cái nào toạch.

Bác cao nhân nào chỉ giáo hay giúp em với.
    file config của nó sai tương đương show option sai, hoặc code chưa hoàn thiện . bạn phải tham gia vào GS để fix rồi. mà cái này thì phải trả lương thuê người khác làm, chứ k ai tha GS về sửa free cho bạn đâu . mình k biết sửa. theo hiểu biết thì thế
    Khách viếng thăm hãy cùng PhamNinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Ðề: Em hỏi về vấn đề tỉ lệ xoay wings ss2

Trích dẫn Gửi bởi PhamNinh [Only registered and activated users can see links. ]
    file config của nó sai tương đương show option sai, hoặc code chưa hoàn thiện . bạn phải tham gia vào GS để fix rồi. mà cái này thì phải trả lương thuê người khác làm, chứ k ai tha GS về sửa free cho bạn đâu . mình k biết sửa. theo hiểu biết thì thế
    À cái này đương nhiên rồi bác. Đã mất sức mất chất xám của các bác mà đương nhiên em phải trả công rồi ạ. Nhưng hầu như ss2 giờ ít bác làm quá . hỏi bên VG thì mấy bác ấy bảo ss2 nó bị thế
    Khách viếng thăm hãy cùng mambo2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Chỉnh tỉ lệ ép Wings
    Bởi thehell99 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 19-08-13, 10:10 PM
  2. [MU] Xin hỏi về tỉ lệ xoay socket ở máy xoay
    Bởi kenpro7777 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-10-12, 12:00 PM
  3. [MU] Mình muốn chỉnh tỉ lệ xoay wings 3 thấp xuống
    Bởi sunpety trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1