[Gunny] Share R35 lần cuối. - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 55
    Đang tìm rau để chăn btbaotrung90's Avatar
    Đang ở
    Đây
    Thanks
    191

Ðề: Share R35 lần cuối.

Theo mình thì bác nào share nên đặt tên phiên bản gunny đừng theo cái R của bác trminhpc nữa, đúng là rất loạn, mình đang cầm bản R16 decompile từ dll của br share mà chạy dc võ đài gà này, thế thì gọi là r mấy
    Yeubxa comback [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi btbaotrung90 [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo mình thì bác nào share nên đặt tên phiên bản gunny đừng theo cái R của bác trminhpc nữa, đúng là rất loạn, mình đang cầm bản R16 decompile từ dll của br share mà chạy dc võ đài gà này, thế thì gọi là r mấy
    ztheo tình hình free sever như thế này thì , gunny mộc lên như nắm ấy, một số trang gunny cạnh tranh nhau câu người chơi. trong khi đó người chơi thì không tăng. Một số trang gunny phải đóng cửa vì không đủ tiền thuê VPS. Gunny mỗi tháng thu hàng chục triệu đồng là bình thường, bây giờ mỗi tháng còn vài chục ngàn hà. nãn , nãn
    Khách viếng thăm hãy cùng nmvuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Icon10 Ðề: Share R35 lần cuối.

Trích dẫn Gửi bởi HeavenGames [Only registered and activated users can see links. ]
    Nó Dev được chủ yếu dựa vào những tệp xml + flash decom từ VNG từ đó luận ra mà viết code server + database
    cái này không quá khó đối với dân nghiệp dư khi biết căn bản về IT
    ờ. dễ thì làm đi . làm đi rồi biết mùi "dễ". không kịp nghiệp dư mà làm đc đâu nha cưng. thay vì xách mặt lên đây gõ tạch tạch thì chịu khó bê cái mặt đó vô cái source mà code rồi show lên đây.

Trích dẫn Gửi bởi btbaotrung90 [Only registered and activated users can see links. ]
    R là viết tắt của Release, nghĩa là phiên bản chuẩn để có thể sử dụng. Tới R4 là lão tuấn ngưng làm. các phiên bản Rxx về sau do mấy bố tự bịa ra cho nó giống "phiên bản mới". thế nên nhiều ver Rxx thấp mà có khi còn cao hơn cả bản Rxx cao vì mấy bố bịa, bố nào cũng bịa => loạn R

Trích dẫn Gửi bởi nmvuong [Only registered and activated users can see links. ]
    ztheo tình hình free sever như thế này thì , gunny mộc lên như nắm ấy, một số trang gunny cạnh tranh nhau câu người chơi. trong khi đó người chơi thì không tăng. Một số trang gunny phải đóng cửa vì không đủ tiền thuê VPS. Gunny mỗi tháng thu hàng chục triệu đồng là bình thường, bây giờ mỗi tháng còn vài chục ngàn hà. nãn , nãn
    trminhpc lên gunny 3 rồi. gunny 2 bỏ lại cho các bác dev
    Khách viếng thăm hãy cùng snapenguyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    53

R Càng ngày càng Gia Tăng nhiễu cả mạng =.=

Đề nghị sau khi edit + dev thành -> R30.x cho đỡ nhiễu [Góp Ý]
    Khách viếng thăm hãy cùng BossFighter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Icon1 Ðề: Xin video setup

cho em xin video setup đi mọi người với lại em hỏi có chơi được trên winxp sp 3 k^^

Lần sau nhớ viết có dấu
    Khách viếng thăm hãy cùng dekhi_quochuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên datdn74's Avatar
    Thanks
    120

tankz.net là do bác trminh vs ông trọng dev đó à

--- Chế độ gộp bài viết ---

theo em nên đổi r thành edit (e ) gunny edit 35 thấy hợp lý hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng datdn74 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi datdn74 [Only registered and activated users can see links. ]
    tankz.net là do bác trminh vs ông trọng dev đó à

--- Chế độ gộp bài viết ---

theo em nên đổi r thành edit (e ) gunny edit 35 thấy hợp lý hơn
    lão tuấn hợp tác hồi gbom thôi. sang tankz là có mình ta làm lão hám tiền bỏ sang gbum với teenz giờ bị teenz chơi xỏ share source đó :3
    Khách viếng thăm hãy cùng snapenguyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên datdn74's Avatar
    Thanks
    120

thím trọng dev source gunny III à @@~ chơi trội nhỉ tính hơn vng con chị nó rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng datdn74 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi datdn74 [Only registered and activated users can see links. ]
    thím trọng dev source gunny III à @@~ chơi trội nhỉ tính hơn vng con chị nó rồi
    ờ. lộ source loạn gunnyII rồi ko còn đất sống nên qua gunnyIII. :v

p.s: mình có tờ rim nên ko phải thím nhóa

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi snapenguyen [Only registered and activated users can see links. ]
    ờ. lộ source loạn gunnyII rồi ko còn đất sống nên qua gunnyIII. :v

p.s: mình có tờ rim nên ko phải thím nhóa
    ráng làm đi . gunny iii có nhiều cái mới. và cũng se bị hack thui
    Khách viếng thăm hãy cùng chumgunny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. More Share Options TNG by BOP5 (Facebook, Twitter, Google +1, AddThis) Share But
    Bởi PandavB trong diễn đàn vBulletin 4.x Add-ons
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 18-02-16, 08:29 PM
  2. [JX] Chào năm mới share anti checksum ( bản free no share )
    Bởi nmhonlineyb trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 26-06-14, 04:28 PM
  3. [Share] Webgame tàng long source china mới share
    Bởi tinhlabui trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 30
    Bài viết cuối: 05-04-14, 08:25 AM
  4. Gunny - Share Lại Blashout Share Vũ Khí LEGEND - Thương Kiến Made in gamegn
    Bởi Scofield9x trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-10-12, 05:52 PM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM