Việt hóa Audition Offline - Trang 19
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 19 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 ... CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 288
    Thành Viên xonglennao's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: Việt hóa Audition Offline

khâm phục bạn hữu duyên thật đấy việt hóa thì dễ nhưng mà thời gian mới là quan trọng để việt hóa được như thế chắc bạn kiên nhẫn lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng xonglennao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn có thể post những file của những bài ẩn mà bạn đã cho hiện lên không.Một số bài nhu colazone de melao,my love,v..v
    Khách viếng thăm hãy cùng htkien87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Trích dẫn Gửi bởi htkien87 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có thể post những file của những bài ẩn mà bạn đã cho hiện lên không.Một số bài nhu colazone de melao,my love,v..v
    Bạn qua bên Topic Hỏi đáp - Yêu cầu xem, mình có post bên đó !
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

huuduyen_05 ơi , cậu dùng excel phiên bản nào để edit file .slk thế, tớ dùng Excel 2003 nhưng khi save lại toàn bị lỗi thôi .
    Khách viếng thăm hãy cùng nglekhoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Icon14 Ðề: Việt hóa Audition Offline

Trích dẫn Gửi bởi nglekhoi [Only registered and activated users can see links. ]
    huuduyen_05 ơi , cậu dùng excel phiên bản nào để edit file .slk thế, tớ dùng Excel 2003 nhưng khi save lại toàn bị lỗi thôi .
    Tôi cũng dùng Excel 2003 đó thôi !
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Hữu Duyên làm tốt quá. Đúng như " xonglennao" nói cái công bỏ ra thực sự là rất lớn.Mình có ý muốn bàn bạc và trả công trí tuệ cho Hữu Duyên
    Khách viếng thăm hãy cùng mc_viettri xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

wow lâu ko gặp Hữu Duyên càng lúc càng hay ^^.
    Cho hỏi liệu bác có thể Việt hóa dc cả các bài nhạc ko? Hình như 1 số bài ko mở ra dc là vì ko đọc dc front thì phải.+Việt hóa cả các cấp bậc nựa

Mới đọc 1 trang nên xem chưa kĩ lắm để xem tiếp đạ
    Khách viếng thăm hãy cùng duyduc27 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho tớ hỏi Hữu Duyên làm cách nào mà cái chữ Trung Quốc lúc vào shop mua đồ thành chữ "Trả Tiền" thế
    Khách viếng thăm hãy cùng Xu�n t�c đỏ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên xonglennao's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Xu�n t�c đỏ [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho tớ hỏi Hữu Duyên làm cách nào mà cái chữ Trung Quốc lúc vào shop mua đồ thành chữ "Trả Tiền" thế
    cái đó dễ thôi
    trong file 011.acv hay 001.acv đại loại là mấy file.acv nguyên gốc của verrsion 1.7 bạn dùng công cụ unpack ( không phải là công cụ vừa pack vừa unpack đâu mà cái công cụ chỉ unpack được thôi ) bạn unpack mấy file đó ra dùng DDS convet xem các file dds xem file nào là file chứa cái chữ trả tiền bằng trung quốc. rồi unpack cả file 017.acv ( là file 026.acv của VTC ) rồi xem file nào là file có hình trả tiền bằng tiếng việt ( có mấy file như vậy ) bạn thích chữ nào thì dùng ultraedit mở cả hai file đó lên chỉnh tên cái file trong 017.acv cho giống file chứa chữ trung quốc đó là được
    nói hơi khó hiểu thông cảm vì mình làm như thế mà hữu duyên chắc cũng làm vậy thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng xonglennao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cái đó dễ thôi
    trong file 011.acv hay 001.acv đại loại là mấy file.acv nguyên gốc của verrsion 1.7 bạn dùng công cụ unpack ( không phải là công cụ vừa pack vừa unpack đâu mà cái công cụ chỉ unpack được thôi ) bạn unpack mấy file đó ra dùng DDS convet xem các file dds xem file nào là file chứa cái chữ trả tiền bằng trung quốc. rồi unpack cả file 017.acv ( là file 026.acv của VTC ) rồi xem file nào là file có hình trả tiền bằng tiếng việt ( có mấy file như vậy ) bạn thích chữ nào thì dùng ultraedit mở cả hai file đó lên chỉnh tên cái file trong 017.acv cho giống file chứa chữ trung quốc đó là được
    nói hơi khó hiểu thông cảm vì mình làm như thế mà hữu duyên chắc cũng làm vậy thôi
    Nói thì dễ thôi bạn ơi ,mình cũng đã từng thử so sánh các file .acv của AU1.7 với AU VTC rồi đó chứ nhưng ko thấy khác nhau ,nếu bạn làm được có thể nói rõ là cái đó nằm ở file nào ko
    Lần sửa cuối bởi Xu�n t�c đỏ, ngày 27-09-07 lúc 08:43 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Xu�n t�c đỏ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 19 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Bản Ghost Xp Sp3 đa cấu hình tích hợp Audition Offline
    Bởi trieuanhhao trong diễn đàn Audition Server Private
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 21-06-13, 08:04 PM
  2. Chia sẽ Client Audition Offline Full 2010, với hơn 7000 avatar...
    Bởi hieu trung trong diễn đàn Audition Server Private
    Trả lời: 134
    Bài viết cuối: 10-12-12, 09:13 PM
  3. Nhận cài Audition offline thành công 100% và đưa lên online
    Bởi huy5552000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-06-11, 01:14 PM
  4. Add nhạc vào Audition Offline
    Bởi falconzx trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-05-11, 09:26 PM